Thông báo mời thầu

Gói thầu số 04

Tìm thấy: 14:22 28/07/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Cải tạo, sửa chữa các trạm y tế phục vụ phúc tra bộ tiêu chí quốc gia về Y tế trên địa bàn xã Hoàng Su Phì năm 2026. Hạng mục: Cải tạo, sửa chữa nhà làm việc, xây mới nhà lưu trú và các hạng mục phụ trợ
Tên gói thầu
Gói thầu số 04
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Cải tạo, sửa chữa các trạm y tế phục vụ phúc tra bộ tiêu chí quốc gia về Y tế trên địa bàn xã Hoàng Su Phì năm 2026. Hạng mục: Cải tạo, sửa chữa nhà làm việc, xây mới nhà lưu trú và các hạng mục phụ trợ
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn sự nghiệp và các nguồn vốn hợp pháp khác năm 2026 và các năm tiếp theo.
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Xã Hoàng Su Phì, Tỉnh Tuyên Quang
Thời điểm đóng thầu
08:35 07/08/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Ngành nghề AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
69/QĐ-VP
Ngày phê duyệt
28/07/2026 14:19
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Văn phòng HĐND và UBND xã Hoàng Su Phì
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
14:20 28/07/2026
đến
08:35 07/08/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:35 07/08/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
82.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Tám mươi hai triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 07/08/2026 (05/12/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH 1TV xây dựng HT Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số nhà 40E, đường Lê Hoàn, Tổ 2, Phường Hà Giang 1, Tuyên Quang, Việt Nam.
2 Trung tâm kiểm định chất lượng xây dựng Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán 429 đường 17/8, phường Minh Xuân, tỉnh Tuyên Quang
3 Công ty TNHH 1TV TVXD Sinh Phúc Tư vấn lập E-HSMT Thôn Cầu Mè - P.Hà Giang 1 - tỉnh Tuyên Quang
4 Công ty TNHH tư vấn XD268 Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 95A, Đường Nguyễn Văn Linh, Tổ 36, Phường Hà Giang 1, Tỉnh Tuyên Quang
5 Công ty TNHH 1TV TVXD Sinh Phúc Tư vấn đánh giá E-HSDT Thôn Cầu Mè - P.Hà Giang 1 - tỉnh Tuyên Quang
6 Công ty TNHH tư vấn XD268 Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 95A, Đường Nguyễn Văn Linh, Tổ 36, Phường Hà Giang 1, Tỉnh Tuyên Quang

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Biến thế hàn xoay chiều - công suất: 23 kW
1
2
Máy cắt gạch đá - công suất: 1,7 kW
1
3
Máy đầm bê tông, đầm dùi - công suất: 1,5 kW
1
4
Máy đầm đất cầm tay - trọng lượng: 70 kg
1
5
Máy đào một gầu, bánh xích - dung tích gầu: 0,80 m3
1
6
Máy trộn bê tông - dung tích: 250 lít
1
7
Ô tô tự đổ - trọng tải: 7 T
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Bê tông lót móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều rộng ≤250cm, M150, đá 2x4, PCB30
13.3584
m3
2
Bê tông móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, rộng ≤250cm, M250, đá 2x4, PCB40
143.6028
m3
3
Bê tông tường SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công - Chiều dày >45cm, chiều cao ≤6m, M250, đá 2x4, PCB40
177.6569
m3
4
Ván khuôn móng dài
1.5054
100m2
5
Ván khuôn thép, khung xương, cột chống giáo ống, tường, chiều cao ≤28m
3.7111
100m2
6
Thi công tầng lọc đá dăm 4x6
0.035
100m3
7
Thi công tầng lọc đá dăm 2x4
0.0885
100m3
8
Thi công tầng lọc cát
0.0736
100m3
9
Quét nhựa bi tum và dán bao tải 2 lớp bao tải 3 lớp nhựa
0.4211
m2
10
Lắp đặt ống nhựa PVC miệng bát, nối bằng p/p dán keo, đoạn ống dài 6m - Đường kính 50mm
0.448
100m
11
Xây tường thẳng bằng gạch block - Chiều dày ≤33cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M75, PCB30
0.9755
m3
12
Xây tường thẳng bằng gạch block - Chiều dày ≤11cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M75, PCB30
2.1145
m3
13
Bê tông xà dầm, giằng nhà SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều cao ≤6m, M200, đá 1x2, PCB40
0.3414
m3
14
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤6m
0.0335
tấn
15
Ván khuôn gỗ xà dầm, giằng
0.0554
100m2
16
Trát tường ngoài dày 1,5cm, vữa XM M75, PCB30
42.3834
m2
17
Trát trụ cột, lam đứng, cầu thang, dày 1,5cm, vữa XM M75, PCB30
7.1511
m2
18
Trát xà dầm, vữa XM M75, PCB30
9.2715
m2
19
Sơn dầm, trần, tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
58.806
m2
20
Bể xử lý chất thải y tế + nhà cầu thép + Bể nước ngầm + Sân bê tông
21
Đào móng bằng máy đào 0,8m3, chiều rộng móng ≤6m - Cấp đất III
0.2685
100m3
22
Đào kênh mương, rãnh thoát nước, đường ống, đường cáp bằng thủ công, rộng ≤3m, sâu ≤1m-đất cấp III
3.6
1m3
23
Đắp đất nền móng công trình, nền đường
1.2
m3
24
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ, phạm vi <=1000m, ôtô 7T, đất cấp III
0.2925
100m3
25
Vận chuyển đất tiếp cự ly 4 km bằng ôtô tự đổ 7T
0.2925
100m3/1km
26
Bê tông móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, rộng >250cm, M150, đá 1x2
1.377
m3
27
Bê tông móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, rộng >250cm, M200, đá 1x2
2.754
m3
28
Công tác sản xuất lắp dựng cốt thép bê tông tại chỗ, cốt thép móng, đường kính <=18 mm
0.26
tấn
29
Ván khuôn móng băng, móng bè, bệ máy
0.0312
100m2
30
Xây bể chứa bằng gạch block 6,5x10,5x22cm, vữa XM M75, PCB30
6.7725
m3
31
Trát láng bể , dày 1,5 cm, vữa XM mác 75 lần 1
44.7372
m2
32
Trát láng bể , dày 1,0 cm, vữa XM mác 75 lần 2
44.7372
m2
33
Lắp đặt ống nhựa, nối bằng p/p măng sông, dài 8m, ĐK 110mm
0.28
100m
34
Cút nhựa 90 độ đường kính cút d=110mm
2
cái
35
Bê tông tấm đan, mái hắt, lanh tô, bê tông M200, đá 1x2 - Đổ bê tông đúc sẵn bằng thủ công (vữa bê tông sản xuất bằng máy trộn)
1.2005
m3
36
Lắp đặt cấu kiện bê tông đúc sẵn trọng lượng > 50kg bằng cần cẩu
12
1cấu kiện
37
Gia công, lắp đặt tấm đan, hàng rào, cửa sổ, lá chớp, nan hoa, con sơn
0.1143
tấn
38
Gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn gỗ, nắp đan, tấm chớp
0.0538
100m2
39
Gia công hệ khung dàn
0.6464
tấn
40
Bu lông M18, L = 150mm
20
cái
41
Lắp dựng kết cấu thép hệ khung dàn
0.6464
tấn
42
Gia công cột bằng thép hình
0.0562
tấn
43
Lắp cột thép các loại
0.0562
tấn
44
Gia công vì kèo thép hình khẩu độ nhỏ, khẩu độ ≤9m
0.041
tấn
45
Lắp vì kèo thép khẩu độ ≤18m
0.041
tấn
46
Gia công xà gồ thép
0.0211
tấn
47
Lắp dựng xà gồ thép
0.0211
tấn
48
Lợp mái che tường bằng tôn múi, chiều dài bất kỳ
0.0808
100m2
49
Sơn sắt thép bằng sơn các loại 1 nước lót + 1 nước phủ
32.7663
1m2
50
Đào móng bằng máy đào 0,8m3, chiều rộng móng ≤6m - Cấp đất III
0.1983
100m3

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 04". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 04" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 56

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây