Thông báo mời thầu

Gói thầu số 04

    Đang xem    
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả mở thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Tìm thấy: 17:33 14/08/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Nhà lớp học Trường phổ thông dân tộc bán trú Tiểu học và Trung học cơ sở Bản Luốc. Hạng mục: Xây mới nhà lớp học 10 gian, 3 tầng và các hạng mục phụ trợ
Tên gói thầu
Gói thầu số 04
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Nhà lớp học Trường phổ thông dân tộc bán trú Tiểu học và Trung học cơ sở Bản Luốc. Hạng mục: Xây mới nhà lớp học 10 gian, 3 tầng và các hạng mục phụ trợ
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn sự nghiệp và các nguồn vốn hợp pháp khác năm 2026 và các năm tiếp theo.
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Xã Hoàng Su Phì, Tỉnh Tuyên Quang
Thời điểm đóng thầu
14:00 23/08/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Ngành nghề AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
83
Ngày phê duyệt
14/08/2026 17:32
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Văn phòng HĐND và UBND xã Hoàng Su Phì
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
17:32 14/08/2026
đến
14:00 23/08/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
14:00 23/08/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
184.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Một trăm tám mươi bốn triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 23/08/2026 (21/12/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Liên danh Công ty TNHH 1TV xây dựng HT và Công ty TNHH xây dựng mỏ địa chất HD Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số nhà 41, ngõ 2, phố Lê chân, tổ 14, Tuyên Quang
2 Trung tâm kiểm định chất lượng công trình xây dựng Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán 429 đường 17/8, phường Minh Xuân, tỉnh Tuyên Quang
3 Công ty TNHH 1TV TVXD Sinh Phúc Tư vấn lập E-HSMT Thôn Cầu Mè - P.Hà Giang 1 - tỉnh Tuyên Quang
4 Công ty trách nhiệm hữu hạn tư vấn XD268 Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 95A, Đường Nguyễn Văn Linh, Tổ 36, Phường Hà Giang 1, Tỉnh Tuyên Quang
5 Công ty TNHH 1TV TVXD Sinh Phúc Tư vấn đánh giá E-HSDT Thôn Cầu Mè - P.Hà Giang 1 - tỉnh Tuyên Quang
6 Công ty trách nhiệm hữu hạn tư vấn XD268 Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 95A, Đường Nguyễn Văn Linh, Tổ 36, Phường Hà Giang 1, Tỉnh Tuyên Quang

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Biến thế hàn xoay chiều - công suất: 23 kW
1
2
Máy cắt gạch đá - công suất: 1,7 kW
1
3
Máy đầm đất cầm tay - trọng lượng: 70 kg
1
4
Máy trộn bê tông - dung tích: 250 lít
1
5
Ô tô tự đổ - trọng tải: 7 T
1
6
Máy đầm bê tông, đầm dùi - công suất: 1,5 kW
1
7
Máy đào một gầu, bánh xích - dung tích gầu: 0,80 m3
1
8
Máy đào một gầu - dung tích gầu: 0,80 m3, Máy gắn đầu búa thủy lực/hàm kẹp
1
9
Máy khoan bê tông cầm tay - công suất: 1,50 kW
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Xây mới nhà lớp học 3 tầng 10 gian, 3 tầng
2
Đào móng bằng máy đào 0,8m3, chiều rộng móng ≤6m - Cấp đất III
4.9034
100m3
3
Bê tông lót móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều rộng ≤250cm, M100, đá 2x4, PCB30
30.7978
m3
4
Bê tông móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, rộng ≤250cm, M250, đá 1x2, PCB40
121.2873
m3
5
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK ≤10mm
1.1267
tấn
6
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK ≤18mm
4.4938
tấn
7
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK >18mm
7.7774
tấn
8
Ván khuôn móng dài
9.6665
100m2
9
Đệm cát đáy móng:
0.064
m3
10
Xây móng bằng đá hộc - Chiều dày ≤60cm, vữa XM M75, PCB30
55.8968
m3
11
Bê tông xà dầm, giằng nhà SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều cao ≤6m, M250, đá 1x2, PCB40
15.0874
m3
12
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤6m
0.2731
tấn
13
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK >18mm, chiều cao ≤6m
2.2521
tấn
14
Ván khuôn gỗ xà dầm, giằng
1.3716
100m2
15
Đắp đất bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,95
2.7918
100m3
16
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 7T, phạm vi ≤1000m - Cấp đất III
2.1116
100m3
17
Vận chuyển đất 1km tiếp theo bằng ô tô tự đổ 7T, ngoài phạm vi 5km - Cấp đất III
2.1116
100m3/1km
18
Bê tông nền SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, M150, đá 1x2, PCB40
35.3007
m3
19
Đào móng bằng máy đào 0,4m3, chiều rộng móng ≤6m - Cấp đất III
0.1967
100m3
20
Đắp đất bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,90
0.0656
100m3
21
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 7T, phạm vi ≤1000m - Cấp đất III
0.1311
100m3
22
Vận chuyển đất 1km tiếp theo bằng ô tô tự đổ 7T, ngoài phạm vi 5km - Cấp đất III
0.1311
100m3/1km
23
Bê tông móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, rộng ≤250cm, M150, đá 1x2, PCB40
5.6202
m3
24
Xây tường thẳng bằng gạch block - Chiều dày ≤11cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M75, PCB30
5.423
m3
25
Trát, láng rãnh dày 2cm, vữa XM M75, PCB30
95.642
m2
26
Bê tông tấm đan, mái hắt, lanh tô, bê tông M200, đá 1x2, PCB40 - Đổ bê tông đúc sẵn bằng thủ công (vữa bê tông sản xuất bằng máy trộn)
2.3688
m3
27
Gia công, lắp đặt tấm đan, hàng rào, cửa sổ, lá chớp, nan hoa, con sơn
0.2006
tấn
28
Gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn gỗ, nắp đan, tấm chớp
0.1798
100m2
29
Lắp các loại CKBT đúc sẵn bằng thủ công, trọng lượng ≤50kg
168
1 cấu kiện
30
Bê tông lót móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều rộng >250cm, M150, đá 2x4, PCB30
2.376
m3
31
Bê tông móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, rộng >250cm, M200, đá 1x2
4.752
m3
32
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK ≤10mm
0.391
tấn
33
Ván khuôn bể tự hoại
0.0612
100m2
34
Xây tường thẳng bằng đá hộc-chiều dày ≤60cm, chiều cao ≤2m, vữa XM M75
13.884
m3
35
Lát gạch block, vữa lót M75, XM PCB30
14.56
m2
36
Xây tường thẳng bằng gạch Block chiều dày ≤11cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M75
1.9431
m3
37
Xây tường thẳng bằng gạch Block chiều dày ≤33cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M75
2.3098
m3
38
Bê tông tấm đan, bê tông M200, đá 1x2 - Đổ bê tông đúc sẵn bằng thủ công (vữa bê tông sản xuất bằng máy trộn)
2.98
m3
39
Gia công, lắp đặt tấm đan, hàng rào, cửa sổ, lá chớp, nan hoa, con sơn
0.5281
tấn
40
Gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn gỗ, nắp đan, tấm chớp
0.1343
100m2
41
Lắp các loại CKBT đúc sẵn bằng thủ công, trọng lượng ≤100kg
6
1 cấu kiện
42
Lắp đặt cấu kiện bê tông đúc sẵn bằng cần cẩu, Trọng lượng cấu kiện 200 - 500 kg
17
1 cấu kiện
43
Trát tường BTH dày 1,5cm, vữa XM M75 lớp 1
52.083
m2
44
Trát tường BTH dày 1cm, vữa XM M75 lớp 2
52.083
m2
45
Láng BTH dày 2cm, vữa XM mác 100
12.1659
m2
46
Đánh bóng tường bể bằng xi măng nguyên chất
64.2489
m2
47
Thi công tầng lọc máng máng thấm (than củi, than xỉ, gạch vỡ) BTH
1
ct
48
Ống sành D110
2
cái
49
Xây tường thẳng bằng gạch block Chiều dày ≤33cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M75, PCB30
56.7235
m3
50
Xây tường thẳng bằng gạch block Chiều dày ≤33cm, chiều cao ≤28m, vữa XM M75, PCB30
128.393
m3

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 04". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 04" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 20

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây