Thông báo mời thầu

Gói thầu số 04: chi phí xây dựng

Tìm thấy: 14:26 29/05/2025
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Phục dựng Đại Bái, Hậu cung và các hạng mục phụ trợ di tích đình Đốc Tín, xã Vạn Tín, huyện Mỹ Đức
Tên gói thầu
Gói thầu số 04: chi phí xây dựng
Bên mời thầu
Chủ đầu tư
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Kế hoạch lựa chọn nhà thầu xây dựng: Phục dựng Đại Bái, Hậu cung và các hạng mục phụ trợ di tích đình Đốc Tín, xã Vạn Tín, huyện Mỹ Đức
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách xã Vạn Tín và các nguồn vốn hợp pháp khác
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thời điểm đóng thầu
14:30 07/06/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
E2500236793_2505291137
Ngày phê duyệt
29/05/2025 14:23
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UBND xã Vạn Tín
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
14:24 29/05/2025
đến
14:30 07/06/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
14:30 07/06/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
180.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Một trăm tám mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 07/06/2025 (05/10/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty cổ phần tư vấn thiết kế và đầu tư xây dựng Thịnh Vượng Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 63 đường Thiên Lý, xóm Nguyễn Trãi, Xã Hà Hồi, Huyện Thường Tín, Thành phố Hà Nội
2 Công ty cổ phần tư vấn thiết kế và xây dựng Trí Đức Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 29, Ngõ 307, Phố Vũ Hữu, Phường Thanh Xuân Bắc, Quận Thanh Xuân, Thành phố Hà Nội
3 Công ty TNHH Tư vấn kiến trúc xây dựng Hải Phong Tư vấn lập E-HSMT Số 14, ngõ 146 đường 19/5, Phường Văn Quán, Quận Hà Đông, TP Hà Nội
4 Công ty TNHH kiến trúc và xây dựng BHTC Việt Nam Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 10 Ngách 28/21/11 Ỷ La, Trung Kiên, Phường Dương Nội, Quận Hà Đông, Thành phố Hà Nội
5 Công ty TNHH Tư vấn kiến trúc xây dựng Hải Phong Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 14, ngõ 146 đường 19/5, Phường Văn Quán, Quận Hà Đông, TP Hà Nội
6 Công ty TNHH kiến trúc và xây dựng BHTC Việt Nam Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 10 Ngách 28/21/11 Ỷ La, Trung Kiên, Phường Dương Nội, Quận Hà Đông, Thành phố Hà Nội
7 Công ty Cổ phần xây dựng phát triển 68 Tư vấn quản lý dự án, quản lý hợp đồng của Chủ đầu tư, Bên mời thầu hoặc do Chủ đầu tư, Bên mời thầu thuê Số 01, Ngách 19/90, Trung Văn, Nam Từ Liêm, TP. Hà Nội

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy trộn bê tông (Dung tích >= 250L . Sử dụng tốt. Sẵn sàng huy động cho gói thầu)
1
2
May trộn vữa (Dung tích >= 80L . Sử dụng tốt. Sẵn sàng huy động cho gói thầu)
1
3
Máy cưa gỗ (Sử dụng tốt. Sẵn sàng huy động cho gói thầu
1
4
Máy bào gỗ (Sử dụng tốt. Sẵn sàng huy động cho gói thầu
1
5
Đầm cóc (Sử dụng tốt. Sẵn sàng huy động cho gói thầu)
1
6
Máy đầm bàn (Sử dụng tốt. Sẵn sàng huy động cho gói thầu)
1
7
Máy phun hoá chất (Sử dụng tốt. Sẵn sàng huy động cho gói thầu)
1
8
Palang xích hoặc cẩu (Sử dụng tốt. Sẵn sàng huy động cho gói thầu)
1
9
Ô tô tự đổ (Tải trọng hàng hóa =< 5 Tấn. Sử dụng tốt. Sẵn sàng huy động cho gói thầu. Kèm theo đăng ký và đăng kiểm còn hiệu lực)
1
10
Máy đào dung tích gầu <=1,25m3 (Có đăng kiểm hoặc kiểm định hiệu lực)
1
11
Máy thủy bình hoặc Máy toàn đạc điện tử (Sử dụng tốt. Sẵn sàng huy động cho gói thầu)
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
ĐÌNH CHÍNH -PHẦN XDCB
2
Đào móng công trình, chiều rộng móng <= 6m, bằng máy đào, đất cấp III
3.6065
100m3
3
Đào đất móng băng bằng thủ công, rộng <= 3m, sâu <= 2m, đất cấp III
9.1015
m3
4
Đào móng cột, trụ, hố kiểm tra bằng thủ công, rộng > 1m, sâu > 1m, đất cấp III
9.88
m3
5
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông lót móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 4x6, mác 100,
20.3674
m3
6
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn móng cột, móng vuông, chữ nhật
0.2009
100m2
7
Tu bổ, phục hồi tàu mái gian và các cấu kiện tương tự, đơn giản
2.0226
m3
8
Tu bổ, phục hồi chồng rường, con chồng, đấu trụ và các cấu kiện tương tự, loại phức tạp
5.874
m3
9
Tu bổ, phục hồi đầu dư, Loại phức tạp
1.6839
m3
10
Tu bổ, phục hồi các loại ván dong, ván lụa, vách đố, ván sàn, ván trần và các loại cấu kiện tương tự, Mộng đơn (Gỗ lim dày 60mm)
19.8619
m2
11
Tu bổ, phục hồi các loại ván dong, ván lụa, vách đố, ván sàn, ván trần và các loại cấu kiện tương tự, Mộng đơn (Gỗ lim dày 40mm)
1.71
m2
12
Tu bổ, phục hồi các loại ván dong, ván lụa, vách đố, ván sàn, ván trần và các loại cấu kiện tương tự, Mộng đơn (Gỗ lim dày 30mm)
1.4112
m2
13
Tu bổ, phục hồi các loại ván dong, ván lụa, vách đố, ván sàn, ván trần và các loại cấu kiện tương tự, Mộng đơn (Gỗ lim dày 80mm)
5.121
m2
14
Tu bổ, phục hồi các loại ván dong, ván lụa, vách đố, ván sàn, ván trần và các loại cấu kiện tương tự, Mộng đơn (Gỗ lim dày 100mm)
0.427
m2
15
Tu bổ, phục hồi các loại ngưỡng cửa và các cấu kiện tương tự
0.8806
m3
16
Tu bổ, phục hồi các loại bạo cửa, đố lụa và các cấu kiện tương tự, đơn giản
0.8412
m3
17
Tu bổ, phục hồi cửa đI thượng song hạ bản (Phần vật liệu)
0.8227
m3
18
Tu bổ, phục hồi cửa đI thượng song hạ bản (Phần nhân công)
20.1376
m2
19
Tu bổ, phục hồi cửa bức bàn và các loại cửa tương tự (Phần vật liệu)
0.8293
m3
20
Tu bổ, phục hồi cửa bức bàn và các loại cửa tương tự (Phần nhân công)
15.9688
m2
21
Tu bổ , phục hồi các kết cấu chạm khắc gỗ, Đơn giản
33.0927
m2
22
Lắp dựng cấu kiện thuộc hệ kết cấu khung, cột, xà, bẩy
35.4731
m3
23
Lắp dựng cấu kiện thuộc hệ kết cấu khung, các cấu kiện khác
5.1286
m3
24
Lắp dựng cấu kiện thuộc hệ kết cấu mái, dui, hoành
19.3738
m3
25
Lắp dựng cấu kiện thuộc hệ kết cấu mái, các cấu kiện khác
9.5805
m3
26
Phòng chống mối, mọt, nấm mốc cho cấu kiện gỗ bằng phương pháp phun quét
1932.2717
m2
27
Lắp dựng tháo dỡ giàn giáo thép ống, giàn giáo ngoài, chiều cao đến 12 m
5.3145
100m2
28
Lắp dựng tháo dỡ giàn giáo thép ống, giàn giáo trong, các cấu kiện hiện vật thuộc hệ xà, trần, mái, vì kèo
0.616
100m2
29
Căn chỉnh, định vị lại hệ khung
2
hệ khung
30
Căn chỉnh, định vị lại hệ mái
11
bộ vì
31
CHỐNG MỐI
32
Đào đất hào chống mối, rộng <= 3m, sâu <= 1m, đất cấp III
36.7136
m3
33
Đắp đất công trình bằng đầm đất cầm tay, độ chặt yêu cầu K=0,90
0.3671
100m3
34
Xử lý 1m3 hào phòng mối bao ngoài. Trường hợp dùng dung dịch EC hoặc SC 18 lít hoặc tương đương
23.49
m3
35
Tạo hào phòng mối bên trong bằng phương pháp đào hào. Trường hợp dùng 18 lít dung dịch EC hoặc SC hoặc tương đương
13.2236
m3
36
Phòng mối nền công trình xây mới. Trường hợp dùng 5 lít dung dịch EC hoặc SC hoặc tương đương
247.2516
1m2
37
Xử lý tường, phần móng công trình. Trường hợp dùng 2 lít dung dịch EC hoặc SC hoặc tương đương
406.6556
m2
38
TỔNG THỂ - PHẦN XDCB
39
Phần phá dỡ
40
Tháo dỡ hệ thống điện, nước cả 3 nhà
5
công
41
Tháo dỡ cửa bằng thủ công
100.6
m2
42
Tháo dỡ mái bằng thủ công, chiều cao <= 28m
326.5652
m2
43
Tháo dỡ vì kèo, xà gồ
5
công
44
Phá dỡ kết cấu gạch bằng máy đào gắn đầu búa thủy lực
270.0287
m3
45
Phá dỡ kết cấu bê tông bằng máy đào gắn đầu búa thủy lực
194.2726
m3
46
Phá dỡ kết cấu bê tông không cốt thép bằng búa căn khí nén
49.7288
m3
47
Bốc xếp vận chuyển phế thải các loại
514.0301
m3
48
Vận chuyển phế thải trong phạm vi 1000m bằng ô tô
514.0301
m3
49
Vận chuyển phế thải tiếp 1000m bằng ô tô
514.0301
m3
50
Đào xúc đất bằng máy đào, đất cấp III
2.6159
100m3

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu UBND xã Vạn Tín như sau:

  • Có quan hệ với 16 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,50 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0,00%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0,00%, Phi tư vấn 0,00%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 72.220.922.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 71.974.404.369 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,34%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 04: chi phí xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 04: chi phí xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 36

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây