Thông báo mời thầu

Gói thầu số 04: Chi phí xây dựng

Tìm thấy: 21:23 07/07/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Dự án: Đầu tư, xây dựng, nâng cấp trường Tiểu học và THCS Tràng An - Hạng mục: Nhà đa năng, Nhà vệ sinh học sinh và các hạng mục phụ trợ khác
Tên gói thầu
Gói thầu số 04: Chi phí xây dựng
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự án: Đầu tư, xây dựng, nâng cấp trường Tiểu học và THCS Tràng An - Hạng mục: Nhà đa năng, Nhà vệ sinh học sinh và các hạng mục phụ trợ khác
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Quyết định số 875/QĐ-UBND ngày 15 tháng 05 năm 2026 của UBND phường Bình Khê
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Phường Bình Khê, Tỉnh Quảng Ninh
Thời điểm đóng thầu
09:00 17/07/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Ngành nghề AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
638/QĐ-TTCUDV
Ngày phê duyệt
07/07/2026 21:22
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Trung tâm cung ứng dịch vụ phường Bình Khê, tỉnh Quảng Ninh
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
21:22 07/07/2026
đến
09:00 17/07/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 17/07/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
60.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Sáu mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 17/07/2026 (15/10/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Viện quy hoạch và thiết kế xây dựng Quảng Ninh Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Phố Hải Lộc, phường Hồng Hải, TP. Hạ Long, T. Quảng Ninh - - Phường Hạ Long - Tỉnh Quảng Ninh
2 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI CTK Tư vấn lập E-HSMT Nhà số 9, Ngõ 290, Đường Tựu Liệt - - Phường Hoàng Liệt - Thành phố Hà Nội
3 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI CTK Tư vấn đánh giá E-HSDT Nhà số 9, Ngõ 290, Đường Tựu Liệt - - Phường Hoàng Liệt - Thành phố Hà Nội

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào: Dung tích gầu ≥ 0,8 m3
1
2
Máy ép cọc (Lực ép ≥ 150 tấn)
1
3
Ô tô tải tự đổ - trọng tải ≥ 7T
2

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Bu lông M8 treo đèn Higbay
29
bộ
2
Tủ điện tôn sơn tĩnh điện 400*300*150
1
hộp
3
ATM 3 pha - <=50A - 18KA
2
cái
4
ATM 1 pha - <=50A - 18KA
4
cái
5
Dây cu/pvc 1*6mm
480
m
6
Dây cu/pvc 1*2.5mm
80
m
7
Dây cu/pvc 1*1.5mm
460
m
8
Dây cu/pvc 1*6 màu vàng xanh
240
m
9
Dây cu/pvc 1*2.5 màu vàng xanh
230
m
10
ống PVC luồn dây D20
270
m
11
ống PVC luồn dây D25
220
m
12
Dây đồng cu/pvc 1*10 nối tiếp đất tủ điện với cọc
5
m
13
Cọc tiếp địa mạ đồng D16, H=2400MM
8
cọc
14
Băng đồng tiếp đất 25*3
20
m
15
Đào kênh mương, rãnh thoát nước, đường ống, đường cáp, rộng <= 1m, sâu <=1m, đất cấp II
8
m3
16
Đắp đất nền móng công trình, nền đường
8
m3
17
Kim thu sét NLP-1100-30 , bán kính bảo vệ cấp 3, Rp=27m. Kim làm hoàn toàn bằng INOX 316
1
kim
18
Trụ đỡ kim INOX cao 3m
1
bộ
19
Kéo rải dây chống sét theo tường, cột và mái nhà, loại cáp đồng trần 70mm2
90
m
20
Mua dây cáp đồng trần M70mm2
90
m
21
Mối hàn hoá nhiệt
5
mối
22
Cáp lụa neo trụ, tăng đơ
4
bộ
23
Đóng cọc chống sét đã có sẵn
5
cọc
24
Mua cọc tiếp địa bằng thép mạ đồng D16, L=2400mm
5
cọc
25
ống nhựa PVC d32
0.75
100m
26
Hộp kiểm tra điện trở
1
hộp
27
Bộ đếm sét CDR 401
1
bộ
28
Code giữ cáp
1
bộ
29
Đào rãnh tiếp địa
6
m3
30
Lấp đất rãnh tiếp địa
6
m3
31
Dây điện PVC 2*1.5mm
110
m
32
Dây điện PVC 2*2.5mm
20
m
33
Đèn chỉ lối thoát nạn EXIT
2
bộ
34
Đèn chiếu sáng sự cố
4
bộ
35
Tổ hợp nút nhấn, chuông báo, đèn sự cố
2
bộ
36
Lắp đặt ổ cắm đôi
6
cái
37
Hộp đấu dây kỹ thuật
1
hộp
38
ống ghen chống cháy SP D20
80
m
39
ống nhựa PVC D90 - C2
1.1
100m
40
ống nhựa PVC D75 - C2
0.1
100m
41
Rọ chắn rác INOX D110
12
cái
42
Rọ chắn rác INOX D75
16
cái
43
Phễu thu nước mưa D110/90
12
cái
44
Cút PVC D135 D90
24
cái
45
Cooc nhê gá ống vào tường
56
cái
46
Thí nghiệm cọc - Nhà Đa Năng
47
Thí nghiệm nén tĩnh thử tải cọc bê tông bằng phương pháp chất tải. Tải trọng nén từ 100 đến <= 500 tấn
150
tấn/lần
48
Phần điện ngoài nhà
49
Cáp cu/xlpe/pvc/dsta/pvc 4*10 - 0.6/1kv
190
m
50
Cáp cu/xlpe/pvc/dsta/pvc 2*2.5 - 0.6/1kv
14
m

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 04: Chi phí xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 04: Chi phí xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 32

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây