Thông báo mời thầu

Gói thầu số 04: Chi phí xây dựng + Lắp đặt thiết bị

Tìm thấy: 17:09 29/04/2026
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Nâng cấp, cải tạo nhà bếp, nhà kho, hệ thống phòng cháy chữa cháy tại điểm trường số 14 Nguyễn Văn Trỗi – Trường mầm non Hoa Hồng
Tên gói thầu
Gói thầu số 04: Chi phí xây dựng + Lắp đặt thiết bị
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Nâng cấp, cải tạo nhà bếp, nhà kho, hệ thống phòng cháy chữa cháy tại điểm trường số 14 Nguyễn Văn Trỗi – Trường mầm non Hoa Hồng
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
NSNN
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Phường 2 Bảo Lộc, Tỉnh Lâm Đồng
Thời điểm đóng thầu
15:00 08/05/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
120 Ngày
Số quyết định phê duyệt
30/QĐ-UBND ngày 28/4/2026
Ngày phê duyệt
29/04/2026 16:27
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
PHÒNG VĂN HÓA - XÃ HỘI PHƯỜNG 2 BẢO LỘC
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
16:27 29/04/2026
đến
15:00 08/05/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
15:00 08/05/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
35.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Ba mươi lăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
150 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 08/05/2026 (05/10/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH TVTK KA Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Phường B'Lao, tỉnh Lâm Đồng
2 Công ty cổ phần đầu tư ORI Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Phường Diên Hồng, TP HCM
3 Công ty TNHH TVTK KA Tư vấn lập E-HSMT Phường B'Lao, tỉnh Lâm Đồng
4 Công ty TNHH An Nhơn BĐ Tư vấn thẩm định E-HSMT Phường 2 Bảo Lộc, tỉnh Lâm Đồng
5 Công ty TNHH TVTK KA Tư vấn đánh giá E-HSDT Phường B'Lao, tỉnh Lâm Đồng
6 Công ty TNHH An Nhơn BĐ Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Phường 2 Bảo Lộc, tỉnh Lâm Đồng

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy trộn bê tông 250l
2
2
Máy trộn vữa 150l
2
3
Ô tô tự đổ 5T trở lên
1
4
Ô tô tưới nước 5m3 trở lên
1
5
Cần trục ô tô sức nâng 6T
1
6
Máy cắt sắt cầm tay 1,7 kW
2
7
Máy cắt uốn 5 kW
2
8
Máy đầm đất cầm tay 70 kg
2
9
Máy đầm dùi 1,5 kW
2
10
Máy đào 0,8m3
1
11
Máy hàn 23 kW
2
12
Máy thủy bình
1
13
dàn giáo (bộ)
50

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Lắp đặt Trung tâm xử lý báo cháy loại 8 zone
1
trung tâm
2
Lắp đặt Ắc quy 24V-12Ah
1
cái
3
Lắp đặt hộp đấu nối trung gian
2
hộp
4
Lắp đặt linh kiện báo cháy_Nút báo khẩn
6
bộ
5
Lắp đặt linh kiện báo cháy_Chuông báo cháy, đèn báo cháy
6
bộ
6
Lắp đặt linh kiện báo cháy_ Đèn báo phòng
22
cái
7
Lắp đặt linh kiện báo cháy_Đầu báo khói thường
32
bộ
8
Lắp đặt linh kiện báo cháy_chỉ thị bên ngoài (đèn FIRE)
2
bộ
9
Lắp đặt cáp tín hiệu chống cháy DVV/PVC - 1C - 2x1,5mm2
30
m
10
Lắp đặt Cáp Cu/PVC - 1C - 2x1,0mm2
300
m
11
Lắp Cáp Cu/PVC - 1C - 2x2,5mm2
70
m
12
Lắp đặt Ống PVC chịu nhiệt D20
400
m
13
Lắp đặt Điện trở cuối nguồn
5
cái
14
CHIẾU SÁNG SỰ CỐ, THOÁT NẠN
15
Lắp đặt linh kiện báo cháy_Đèn sự cố
14
bộ
16
Lắp đặt linh kiện báo cháy_Đèn Exit
3
bộ
17
Lắp đặt linh kiện báo cháy_Đèn Exit 2 hướng
2
bộ
18
Cung cấp lắp đặt sơ đồ thoát nạn kích thước 40x60cm
5
cái
19
Lắp đặt dây dẫn 2 ruột, loại dây 2,5mm2
140
m
20
HẠNG MỤC: CHI PHÍ MUA SẮM THIẾT BỊ
21
Bể tách mỡ bằng Inox 304 dày 1mm qui cách: 800x500x500mm (3 ngăn)
1
Cái
22
Máy Ozone sục thực phẩm
2
Cái
23
Thùng rác 3 ngăn
4
Cái
24
Bàn ghế phòng nhân viên (nhà kho số 2)
1
Bộ
25
Tủ lớn đựng trang thiết bị nhà bếp (nhà kho số 2)
1
Cái
26
Tủ đựng đồ cá nhân phòng nhân viên (nhà kho số 2)
1
Cái
27
Kệ phơi chén
1
Cái
28
Máy cắt rau củ
2
Cái
29
Bàn inox 2 tầng chia thức ăn ( để chia thức ăn, để đựng gạo, thực phẩm, sữa trong kho)
6
Cái
30
Tủ inox đựng gia vị trong bếp
2
Cái
31
Tủ lạnh nhà bếp
1
Cái
32
Giường cho trẻ
210
Cái
33
Kệ đồ chơi
18
Cái
34
Kệ góc thư viện mini
6
Cái
35
Bàn học sinh
102
Cái
36
Ghế học sinh
210
Cái
37
Bóng
1000
Quả
38
Tủ hồ sơ
6
cái
39
Bộ tập Gym cho trẻ MN
1
Bộ
40
Đu quay
2
cái
41
Cầu trượt
2
cái
42
Xích đu
2
cái
43
Bập bênh
4
cái
44
Máy phát điện chạy xăng 11KVA
1
cái
45
Gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn xà dầm, giằng, loại ván khuôn thép, khung xương thép, cột chống bằng thép ống, chiều cao ≤ 28m
0.424
100 m2
46
Công tác gia công, lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, đường kính ≤ 10mm, chiều cao ≤ 6m
0.203
tấn
47
Công tác gia công, lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, đường kính ≤ 18mm, chiều cao ≤ 6m
0.387
tấn
48
Công tác gia công, lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, đường kính > 18mm, chiều cao ≤ 6m
1.118
tấn
49
Bê tông xà dầm, giằng nhà vữa Mác 250 đá 1x2
5.389
m3
50
Công tác gia công, lắp dựng cốt thép cột, trụ, đường kính ≤ 10mm, chiều cao ≤ 6m
0.048
tấn

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 04: Chi phí xây dựng + Lắp đặt thiết bị". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 04: Chi phí xây dựng + Lắp đặt thiết bị" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 59

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây