Thông báo mời thầu

Gói thầu số 04: Mua sắm và lắp đặt thiết bị

Tìm thấy: 12:31 17/09/2024
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
Mua sắm thiết bị dạy học tối thiểu lớp 5, lớp 9 tại các trường Tiểu học, Trung học cơ sở, Tiếu học và Trung học cơ sở trên địa bàn thành phố Yên Bái năm 2024
Tên gói thầu
Gói thầu số 04: Mua sắm và lắp đặt thiết bị
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn vốn sự nghiệp giáo dục năm 2024
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
08:45 26/09/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
3700/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
16/09/2024 10:51
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UBND thành phố Yên Bái
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
10:52 17/09/2024
đến
08:45 26/09/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:45 26/09/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
10.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Mười triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 26/09/2024 (24/01/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN GIÁM SÁT, KIỂM ĐỊNH XÂY DỰNG Tư vấn lập E-HSMT Tổ dân phố 1 - Phường Đồng Tâm - Thành phố Yên Bái - Tỉnh Yên Bái
2 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN GIÁM SÁT, KIỂM ĐỊNH XÂY DỰNG Tư vấn đánh giá E-HSDT Tổ dân phố 1 - Phường Đồng Tâm - Thành phố Yên Bái - Tỉnh Yên Bái

Danh sách hàng hóa:

Mẫu số 01A – Phạm vi cung cấp hàng hóa:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Tên hàng hoá Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Địa điểm thực hiện Ngày giao hàng sớm nhất Ngày giao hàng muộn nhất Ghi chú
1
Electric keyboard (đàn phím điện tử)
2
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Thành phố Yên Bái, tỉnh Yên Bái
25
45
2
HOẠT ĐỘNG TRẢI NGHIỆM, HƯỚNG NGHIỆP
Theo quy định tại Chương V
Thành phố Yên Bái, tỉnh Yên Bái
25
45
3
Bộ học liệu điện tử hỗ trợ giáo viên trải nghiệm, hướng nghiệp 9
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Thành phố Yên Bái, tỉnh Yên Bái
25
45
4
THIẾT BỊ DÙNG CHUNG
Theo quy định tại Chương V
Thành phố Yên Bái, tỉnh Yên Bái
25
45
5
Máy in
2
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Thành phố Yên Bái, tỉnh Yên Bái
25
45
6
MÔN TIẾNG VIỆT
Theo quy định tại Chương V
Thành phố Yên Bái, tỉnh Yên Bái
25
45
7
Bộ tranh ảnh điện tử, video Tiếng Việt 5
15
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Thành phố Yên Bái, tỉnh Yên Bái
25
45
8
MÔN NGOẠI NGỮ
Theo quy định tại Chương V
Thành phố Yên Bái, tỉnh Yên Bái
25
45
9
Bộ học liệu điện tử Tiếng Anh 5
14
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Thành phố Yên Bái, tỉnh Yên Bái
25
45
10
MÔN TOÁN
Theo quy định tại Chương V
Thành phố Yên Bái, tỉnh Yên Bái
25
45
11
Thiết bị vẽ bảng trong dạy học toán
28
Cái
Theo quy định tại Chương V
Thành phố Yên Bái, tỉnh Yên Bái
25
45
12
Bộ thiết bị dạy hình phẳng và hình khối lớp 5 (dùng cho giáo viên)
28
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Thành phố Yên Bái, tỉnh Yên Bái
25
45
13
Bộ thiết bị dạy hình phẳng và hình khối lớp 5 (dùng cho học sinh)
28
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Thành phố Yên Bái, tỉnh Yên Bái
25
45
14
Bộ thiết bị vẽ bảng trong dạy học hình học
28
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Thành phố Yên Bái, tỉnh Yên Bái
25
45
15
Bộ thiết bị dạy học yếu tố xác suất
28
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Thành phố Yên Bái, tỉnh Yên Bái
25
45
16
MÔN ĐẠO ĐỨC
Theo quy định tại Chương V
Thành phố Yên Bái, tỉnh Yên Bái
25
45
17
Bộ tranh ảnh điện tử, video Đạo đức 5
8
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Thành phố Yên Bái, tỉnh Yên Bái
25
45
18
MÔN LỊCH SỬ VÀ ĐỊA LÍ
Theo quy định tại Chương V
Thành phố Yên Bái, tỉnh Yên Bái
25
45
19
Bộ học liệu điện tử hỗ trợ giáo viên Lịch sử và Địa lý 5
8
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Thành phố Yên Bái, tỉnh Yên Bái
25
45
20
MÔN CÔNG NGHỆ
Theo quy định tại Chương V
Thành phố Yên Bái, tỉnh Yên Bái
25
45
21
Bộ lắp ghép mô hình kĩ thuật
5
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Thành phố Yên Bái, tỉnh Yên Bái
25
45
22
Bộ tranh ảnh điện tử, video Công nghệ 5
8
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Thành phố Yên Bái, tỉnh Yên Bái
25
45
23
MÔN GIÁO DỤC THỂ CHẤT
Theo quy định tại Chương V
Thành phố Yên Bái, tỉnh Yên Bái
25
45
24
Thảm xốp
5
Tấm
Theo quy định tại Chương V
Thành phố Yên Bái, tỉnh Yên Bái
25
45
25
Quả cầu đá
20
Quả
Theo quy định tại Chương V
Thành phố Yên Bái, tỉnh Yên Bái
25
45
26
Cột, lưới (đá cầu)
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Thành phố Yên Bái, tỉnh Yên Bái
25
45
27
MÔN KHOA HỌC
Theo quy định tại Chương V
Thành phố Yên Bái, tỉnh Yên Bái
25
45
28
Bộ tranh ảnh điện tử, video Khoa học 5
4
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Thành phố Yên Bái, tỉnh Yên Bái
25
45
29
Mô hình phát điện sử dụng năng lượng Mặt Trời, năng lượng gió, năng lượng nước chảy.
6
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Thành phố Yên Bái, tỉnh Yên Bái
25
45
30
HOẠT ĐỘNG TRẢI NGHIỆM
Theo quy định tại Chương V
Thành phố Yên Bái, tỉnh Yên Bái
25
45
31
Bộ học liệu điện tử Hoạt động trải nghiệm 5
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Thành phố Yên Bái, tỉnh Yên Bái
25
45
32
THIẾT BỊ DÙNG CHUNG
Theo quy định tại Chương V
Thành phố Yên Bái, tỉnh Yên Bái
25
45
33
Tủ/giá đựng thiết bị
1
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Thành phố Yên Bái, tỉnh Yên Bái
25
45
34
Máy tính (xách tay)
1
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Thành phố Yên Bái, tỉnh Yên Bái
25
45
35
Máy in
3
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Thành phố Yên Bái, tỉnh Yên Bái
25
45
36
THIẾT BỊ TỐI THIỂU THCS (LỚP 9)
Theo quy định tại Chương V
Thành phố Yên Bái, tỉnh Yên Bái
25
45
37
Bộ học liệu điện tử hỗ trợ giáo viên Ngữ Văn 9
8
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Thành phố Yên Bái, tỉnh Yên Bái
25
45
38
MÔN TOÁN
Theo quy định tại Chương V
Thành phố Yên Bái, tỉnh Yên Bái
25
45
39
Bộ thiết bị để vẽ trên bảng trong dạy học toán
15
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Thành phố Yên Bái, tỉnh Yên Bái
25
45
40
Bộ thước thực hành đo khoảng cách, đo chiều cao ngoài trời
15
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Thành phố Yên Bái, tỉnh Yên Bái
25
45
41
Bộ thiết bị dạy Thống kê và xác suất
15
bộ
Theo quy định tại Chương V
Thành phố Yên Bái, tỉnh Yên Bái
25
45
42
Bộ thiết bị dạy hình học trực quan (các hình khối trong thực tiễn)
15
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Thành phố Yên Bái, tỉnh Yên Bái
25
45
43
MÔN NGOẠI NGỮ
Theo quy định tại Chương V
Thành phố Yên Bái, tỉnh Yên Bái
25
45
44
Bộ học liệu điện tử Tiếng Anh 9
7
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Thành phố Yên Bái, tỉnh Yên Bái
25
45
45
MÔN GIÁO DỤC CÔNG DÂN
Theo quy định tại Chương V
Thành phố Yên Bái, tỉnh Yên Bái
25
45
46
Bộ dụng cụ thực hành tiết kiệm
2
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Thành phố Yên Bái, tỉnh Yên Bái
25
45
47
Bộ tranh ảnh điện tử, video Giáo dục công dân 9
4
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Thành phố Yên Bái, tỉnh Yên Bái
25
45
48
MÔN LỊCH SỬ VÀ ĐỊA LÝ
Theo quy định tại Chương V
Thành phố Yên Bái, tỉnh Yên Bái
25
45
49
Bộ học liệu điện tử hỗ trợ giáo viên Lịch sử 9
6
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Thành phố Yên Bái, tỉnh Yên Bái
25
45
50
Bộ học liệu điện tử hỗ trợ giáo viên Địa lý 9
5
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Thành phố Yên Bái, tỉnh Yên Bái
25
45

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN GIÁM SÁT, KIỂM ĐỊNH XÂY DỰNG như sau:

  • Có quan hệ với 385 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,35 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 22,67%, Xây lắp 59,03%, Tư vấn 6,73%, Phi tư vấn 11,22%, Hỗn hợp 0,35%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.005.098.876.744 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.969.876.749.672 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,76%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 04: Mua sắm và lắp đặt thiết bị". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 04: Mua sắm và lắp đặt thiết bị" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 84

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây