Thông báo mời thầu

Gói thầu số 04: Mua thuốc Generic (52 phần)

Tìm thấy: 15:32 29/04/2025
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
Mua bổ sung thuốc phục vụ công tác khám, chữa bệnh của Bệnh viện Đa khoa tỉnh Lào Cai năm 2025
Tên gói thầu
Gói thầu số 04: Mua thuốc Generic (52 phần)
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Mua bổ sung thuốc phục vụ công tác khám, chữa bệnh của Bệnh viện Đa khoa tỉnh Lào Cai năm 2025
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn thu từ dịch vụ khám bệnh, chữa bệnh của Bệnh viện
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thành phố Lào Cai, Tỉnh Lào Cai
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
09:00 15/05/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
E2500175106_2504291031
Ngày phê duyệt
29/04/2025 10:36
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Bệnh viện Đa khoa tỉnh Lào Cai
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
15:12 29/04/2025
đến
09:00 15/05/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:05 15/05/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
72.468.628 VND
Số tiền bằng chữ
Bảy mươi hai triệu bốn trăm sáu mươi tám nghìn sáu trăm hai mươi tám đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 15/05/2025 (12/09/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Thông tin phần/lô

STT Tên từng phần/lô Giá từng phần lô (VND) Dự toán (VND) Số tiền bảo đảm (VND) Thời gian thực hiện
1
Aciclovir
34.880.000
34.880.000
0
8 tháng
2
Adapalen
15.300.200
15.300.200
0
8 tháng
3
Allopurinol
96.250.000
96.250.000
0
8 tháng
4
Ampicilin
7.000.000
7.000.000
0
8 tháng
5
Atenolol
42.900.000
42.900.000
0
8 tháng
6
Atracurium besylate
9.200.000
9.200.000
0
8 tháng
7
Bambuterol
133.110.000
133.110.000
0
8 tháng
8
Carboplatin
147.500.000
147.500.000
0
8 tháng
9
Clobetasol propionat
46.200.000
46.200.000
0
8 tháng
10
Clopidogrel
26.800.000
26.800.000
0
8 tháng
11
Codein phosphat + Terpin hydrat
15.600.000
15.600.000
0
8 tháng
12
Cyclophosphamid
66.615.000
66.615.000
0
8 tháng
13
Diethyl phtalat
2.400.000
2.400.000
0
8 tháng
14
Dung dịch lọc máu liên tục (Khoang A: Calcium chloride.2H2O + Magnesium chloride.6H2O + Acid lactic; Khoang B: Sodium chloride + Sodium hydrogen carbonat)
1.680.000.000
1.680.000.000
0
8 tháng
15
Filgrastim
418.535.250
418.535.250
0
8 tháng
16
Gabapentin
225.000.000
225.000.000
0
8 tháng
17
Glyceryl trinitrat
5.000.000
5.000.000
0
8 tháng
18
Ifosfamid
57.750.000
57.750.000
0
8 tháng
19
Kẽm oxyd
6.000.000
6.000.000
0
8 tháng
20
Kẽm oxyd + calci carbonat
2.999.500
2.999.500
0
8 tháng
21
Lactulose
2.688.000
2.688.000
0
8 tháng
22
Levobupivacain
109.500.000
109.500.000
0
8 tháng
23
Levodopa + carbidopa
252.000.000
252.000.000
0
8 tháng
24
Lidocain + epinephrin
38.710.000
38.710.000
0
8 tháng
25
Lidocain + epinephrin
2.415.000
2.415.000
0
8 tháng
26
Loperamid hydroclorid
8.325.000
8.325.000
0
8 tháng
27
L-Ornithin - L-aspartat
1.125.000.000
1.125.000.000
0
8 tháng
28
Mesna
23.864.000
23.864.000
0
8 tháng
29
Methotrexat
10.500.000
10.500.000
0
8 tháng
30
Methyl salicylate + L-Menthol
39.100.000
39.100.000
0
8 tháng
31
Methyldopa
44.000.000
44.000.000
0
8 tháng
32
Methylene Diphosphonate (MDP)
13.900.000
13.900.000
0
8 tháng
33
Mirtazapin
33.000.000
33.000.000
0
8 tháng
34
Montelukast
21.250.000
21.250.000
0
8 tháng
35
Morphin sulfat
5.600.000
5.600.000
0
8 tháng
36
Natri clorid
5.565.000
5.565.000
0
8 tháng
37
Natri clorid
136.000.000
136.000.000
0
8 tháng
38
Octreotid
92.379.000
92.379.000
0
8 tháng
39
Paclitaxel
95.407.800
95.407.800
0
8 tháng
40
Pilocarpin hydroclorid
2.750.000
2.750.000
0
8 tháng
41
Piracetam
189.000.000
189.000.000
0
8 tháng
42
Proparacain hydroclorid
3.938.000
3.938.000
0
8 tháng
43
Rocuronium bromid
282.500.000
282.500.000
0
8 tháng
44
Sắt sucrose
122.200.000
122.200.000
0
8 tháng
45
Sofosbuvir + velpatasvir
772.632.000
772.632.000
0
8 tháng
46
Sulpirid
17.500.000
17.500.000
0
8 tháng
47
Technetium 99m (Tc-99m)
210.600.000
210.600.000
0
8 tháng
48
Tenofovir disoproxil fumarat
224.000.000
224.000.000
0
8 tháng
49
Triamcinolon acetonid
1.250.000
1.250.000
0
8 tháng
50
Triamcinolon acetonid
1.000.000
1.000.000
0
8 tháng
51
Vancomycin
283.449.000
283.449.000
0
8 tháng
52
Vincristin sulfat
37.800.000
37.800.000
0
8 tháng

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 04: Mua thuốc Generic (52 phần)". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 04: Mua thuốc Generic (52 phần)" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 38

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây