Thông báo mời thầu

Gói thầu số 04: Thi công xây dựng

Tìm thấy: 16:24 15/09/2023
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa, duy tu các hạng mục Trung đoàn 9/Sư đoàn 8
Tên gói thầu
Gói thầu số 04: Thi công xây dựng
Chủ đầu tư
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Khác
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách nhà nước chi thường xuyên cho quốc phòng năm 2023
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thành phố Cao Lãnh, Tỉnh Đồng Tháp
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
16:30 25/09/2023
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
1024/QĐ-SĐ
Ngày phê duyệt
15/09/2023 00:00
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Sư đoàn 8/QK9
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
16:23 15/09/2023
đến
16:30 25/09/2023
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
16:30 25/09/2023
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
116.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Một trăm mười sáu triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 25/09/2023 (23/01/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH Tư vấn Thiết kế Xây dựng và Thương mại Tiến Đạt Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán
2 Phòng Doanh trại/Cục hậu cần/Quân khu 9 Tư vấn thẩm tra hồ sơ thiết kế, dự toán 91B, đường CMT8, phường An Thới, quận Bình Thủy.
3 Phòng Doanh trại/Cục hậu cần/Quân khu 9 Tư vấn thẩm định hồ sơ thiết kế, dự toán 91B, đường CMT8, phường An Thới, quận Bình Thủy.
4 Công ty TNHH MTV TV XD Thiên Phúc Ý Tư vấn lập E-HSMT
5 Công ty TNHH MTV TV & XD Ngô Hùng Tư vấn thẩm định E-HSMT
6 Công ty TNHH MTV TV XD Thiên Phúc Ý Tư vấn đánh giá E-HSDT
7 Công ty TNHH MTV TV & XD Ngô Hùng Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Cần cẩu - sức nâng ≥ 10 Tấn (Nhà thầu kèm theo tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu hoặc đi thuê, thiết bị còn hạn kiểm định)
1
2
Cần cẩu - sức nâng ≥ 16 Tấn (Nhà thầu kèm theo tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu hoặc đi thuê, thiết bị còn hạn kiểm định)
1
3
Máy đào, dung tích gầu ≥ 0,5 m3 (Nhà thầu kèm theo tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu hoặc đi thuê, thiết bị còn hạn kiểm định)
1
4
Máy thuỷ bình (Nhà thầu kèm theo tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu hoặc đi thuê, thiết bị còn hạn kiểm định)
1
5
Máy toàn đạt (Nhà thầu kèm theo tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu hoặc đi thuê, thiết bị còn hạn kiểm định)
1
6
Ô tô tải, trọng lượng hàng hóa ≥ 5 Tấn (Nhà thầu kèm theo tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu hoặc đi thuê, thiết bị còn hạn kiểm định)
2

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Lắp đặt đế đơn + mặt chụp 3 thiết bị
2
hộp
2
Kéo rải dây tiếp địa đồng E1,5
5
m
3
Lắp đặt dây dẫn cadivi CV 2x4 mm2
10
m
4
Lắp đặt dây dẫn cadivi CV 2x1,5 mm2
40
m
5
Lắp đặt ống nẹp nhựa 25x14 mm
15
m
6
Hút hầm tự hoại
1
HT
7
Cải tạo rãnh nước bị hư hỏng
1
HT
8
Cung cấp, lắp đặt thiết bị ống nước
1
HT
9
Lắp đặt vòi rửa 1 vòi
6
bộ
10
HẠNG MỤC: NHÀ VỆ SINH ĐẠI ĐỘI 10 (S69)
1
Trọn gói
11
Tháo dỡ mái tôn bằng thủ công, chiều cao ≤6m
83.52
m2
12
Xà gồ thép C50x100x2,3 mm tháo dỡ ra thay mới
27.9
m
13
Tháo dỡ kết cấu sắt thép bằng thủ công, chiều cao ≤6m
0.1007
tấn
14
Cạo bỏ lớp vôi, sơn cũ trên bề mặt - kim loại
37.72
m2
15
Tháo dỡ cửa đi bằng thủ công
7.5
m2
16
Tháo dỡ cửa bằng thủ công (vệ sinh lại)
9
m2
17
Phá dỡ nền gạch
81.785
m2
18
Tháo dỡ gạch ốp tường
64.61
m2
19
Đục nhám bề mặt tường để ốp gạch 250x400 mm
131.01
m2
20
Đục nhám bề mặt tường để ốp gạch 400x250 mm
76.73
m2
21
Đục nhám bề mặt tường bể nước để ốp gạch 250x400 mm
17.41
m2
22
Đục nhám bề mặt tường bể nước 1 để ốp gạch 250x250 mm
29.68
m2
23
Diện tích tường ngoài nhà
164.5444
m2
24
Diện tích tường trong nhà
114.7
m2
25
Diện tích dầm, sê nô
84.39
m2
26
Đục tẩy bề mặt dạ sê nô để trát lại
10.406
m2
27
Cạo bỏ lớp vôi, sơn cũ trên bề mặt - tường, trụ, cột ngoài nhà
49.3633
m2
28
Cạo bỏ lớp vôi, sơn cũ trên bề mặt - tường, trụ, cột trong nhà
22.94
m2
29
Cạo bỏ lớp vôi, sơn cũ trên bề mặt - xà dầm, trần ngoài nhà
25.317
m2
30
Vệ sinh, chà nhám bề mặt tường, cột, dầm, trần sau khi cạo
97.6203
m2
31
Đục bỏ lớp vữa láng bề mặt sê nô để chống thấm lại
47.08
m2
32
Vận chuyển bằng thủ công 10m khởi điểm - Vận chuyển phế thải các loại
2.6351
m3
33
Vận chuyển phế thải trong phạm vi 1000m bằng ô tô - 2,5T
2.6351
m3
34
Tạm tính tháo dỡ hệ thống điện hiện trạng
1
Hệ thống
35
Lợp mái tôn sóng xuông dày 0,40 mm
0.8352
100m2
36
Cung cấp xà gồ thép C50x100x2,3 mm
27.9
md
37
Lắp dựng xà gồ thép C50x100x2,3 mm
0.1007
tấn
38
Sơn sắt thép bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
37.72
m2
39
Cửa đi nhôm kính
7.5
m2
40
Vệ sinh cửa nhôm kính (nhân công + vật tư)
9
m2
41
Lắp dựng cửa đi nhôm kính
16.5
1m2
42
Cung cấp ổ khóa, tay nắm, bản lề và phụ kiện cửa đi nhôm kính
11
Bộ
43
Lát nền gạch đá trống trơn KT 400x400 mm, vữa XM M75, PCB40
46.6
m2
44
Lát nền gạch đá trống trơn KT 250x250 mm, vữa XM M75, PCB40
35.185
m2
45
Ốp tường gạch KT 250x400 mm, vữa XM M75, PCB40
148.42
m2
46
Ốp tường gạch KT 400x250 mm, vữa XM M75, PCB40
76.73
m2
47
Ốp tường gạch KT 250x250 mm, vữa XM M75, PCB40
29.68
m2
48
Quét vôi các kết cấu - 1 nước trắng, 2 nước màu
363.6344
m2
49
Trát trần, vữa XM M75, XM PCB40
10.406
m2
50
Tạo LK bê tông cũ và bê tông mới sê nô bằng sikadur 732 (0,5kg/m2)
47.08
m2

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TƯ VẤN XÂY DỰNG THIÊN PHÚC Ý như sau:

  • Có quan hệ với 179 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,02 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 44,67%, Xây lắp 41,62%, Tư vấn 12,69%, Phi tư vấn 0,51%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 897.697.136.390 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 868.765.706.319 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,22%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 04: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 04: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 71

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây