Thông báo mời thầu

Gói thầu số 04: Thi công xây dựng

Tìm thấy: 14:50 13/10/2023
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa trụ sở làm việc Sở Tài chính
Tên gói thầu
Gói thầu số 04: Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Kinh phí mua sắm, duy tu, sửa chữa thương xuyên
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thành phố Rạch Giá, Tỉnh Kiên Giang
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
09:00 20/10/2023
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
120 Ngày
Số quyết định phê duyệt
377/QĐ-STC
Ngày phê duyệt
12/10/2023 14:34
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
SỞ TÀI CHÍNH TỈNH KIÊN GIANG
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
14:49 13/10/2023
đến
09:00 20/10/2023
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 20/10/2023
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Dự toán gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
11.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Mười một triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
150 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 20/10/2023 (18/03/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty Cổ phần TVXD Tiến Hưng Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán P17-28, đường 3 tháng 2, Phường An Hòa, Thành phố Rạch Giá, Tỉnh Kiên Giang
2 Công ty cổ phần Hiệp Lực Tư vấn thẩm tra hồ sơ thiết kế, dự toán P20-49 đường Trần Bạch Đằng, P. An Hòa, TP. Rạch Giá, Kiên Giang
3 Sở Xây dựng tỉnh Kiên Giang Tư vấn thẩm định hồ sơ thiết kế, dự toán 745B Nguyễn Trung Trực, P. An Hoà, Rạch Giá, Kiên Giang
4 Công ty Cổ phần TVXD Tiến Hưng Tư vấn lập E-HSMT P17-28, đường 3 tháng 2, Phường An Hòa, Thành phố Rạch Giá, Tỉnh Kiên Giang
5 Công ty cổ phần Hiệp Lực Tư vấn thẩm định E-HSMT P20-49 đường Trần Bạch Đằng, P. An Hòa, TP. Rạch Giá, Kiên Giang
6 Công ty Cổ phần TVXD Tiến Hưng Tư vấn đánh giá E-HSDT P17-28, đường 3 tháng 2, Phường An Hòa, Thành phố Rạch Giá, Tỉnh Kiên Giang
7 Công ty cổ phần Hiệp Lực Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu P20-49 đường Trần Bạch Đằng, P. An Hòa, TP. Rạch Giá, Kiên Giang

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy cắt gạch đá (Có tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc bên cho thuê (kèm theo hóa đơn hoặc chứng thư thẩm định giá); trường hợp đi thuê phải có thêm hợp đồng thuê thiết bị và giấy đăng ký kinh doanh của bên cho thuê)
1
2
Máy hàn (Có tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc bên cho thuê (kèm theo hóa đơn hoặc chứng thư thẩm định giá); trường hợp đi thuê phải có thêm hợp đồng thuê thiết bị và giấy đăng ký kinh doanh của bên cho thuê)
1
3
Máy trộn bê tông (Có tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc bên cho thuê (kèm theo hóa đơn hoặc chứng thư thẩm định giá); trường hợp đi thuê phải có thêm hợp đồng thuê thiết bị và giấy đăng ký kinh doanh của bên cho thuê)
1
4
Máy khoan bê tông (Có tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc bên cho thuê (kèm theo hóa đơn hoặc chứng thư thẩm định giá); trường hợp đi thuê phải có thêm hợp đồng thuê thiết bị và giấy đăng ký kinh doanh của bên cho thuê)
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
SỬA CHỮA NHÀ LÀM VIỆC
2
Phá dỡ các kết cấu trên mái bằng xi măng láng trên mái
436.92
m2
3
Láng nền, sàn không đánh màu, dày 3cm, vữa XM M75, PCB30
436.92
m2
4
Quét dung dịch chống thấm trên mái 3 lờp (sử dụng 0.25l/m2)
436.92
m2
5
Phá dỡ nền gạch xi măng, gạch gốm...khu vệ sinh
93.45
m2
6
Bốc xếp gạch ốp, lát các loại
0.9345
100m2
7
Vận chuyển bằng thủ công 10m khởi điểm - gạch ốp, lát các loại
0.9345
100m2
8
Vận chuyển bằng thủ công 10m tiếp theo - gạch ốp, lát các loại
0.9345
100m2
9
Lát nền, sàn gạch - Tiết diện gạch 300x300, vữa XM M75, PCB30
93.45
m2
10
Tháo dỡ chậu tiểu
9
bộ
11
Tháo dỡ bệ xí
15
bộ
12
Tháo dỡ chậu rửa
15
bộ
13
Lắp đặt gương soi
15
cái
14
Lắp đặt xí bệt
15
bộ
15
Lắp đặt vòi xịt đi kèm xí bệt
15
bộ
16
Lắp đặt lavabo
15
bộ
17
Lắp đặt vòi rửa lavabo
15
bộ
18
Lắp đặt chậu tiểu nam
9
bộ
19
Lắp đặt phễu thu - Đường kính 150mm
9
cái
20
Tháo dỡ trần
225
m2
21
Thi công trần phẳng bằng tấm thạch cao khung chìm ( có bả matit và sơn)
225
m2
22
Bả bằng bột bả vào cột, dầm, trần
225
m2
23
Sơn dầm, trần, tường trong nhà đã bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
225
m2
24
Sơn dầm, trần, tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
1472.9425
m2
25
Sơn dầm, trần, tường trong nhà không bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
247.5
m2
26
Lắp đặt ống nhựa PVC miệng bát, nối bằng p/p dán keo, đoạn ống dài 6m - Đường kính 140mm
0.68
100m
27
Lắp đặt đèn lon D100 bóng led 12w
70
bộ
28
Lắp đặt dây đơn Cu/PVC 1x1,5mm2
450
m
29
Lắp đặt bảng điện đôi + mặt nạ đôi
4
bảng
30
Lắp đặt ống nhựa chìm bảo hộ dây dẫn - Đường kính 16mm
220
m
31
Lắp đặt công tắc âm tường 16A
10
bảng
32
Lắp đặt MCB 1P 25A 6KA
1
cái
33
Lắp đặt ống nhựa miệng bát, nối bằng p/p dán keo, dài 6m - Đường kính 21mm
0.25
100m
34
Lắp đặt ống nhựa miệng bát, nối bằng p/p dán keo, dài 6m - Đường kính 27mm
0.9
100m
35
Lắp đặt ống nhựa miệng bát, nối bằng p/p dán keo, dài 6m - Đường kính 34mm
0.2
100m
36
Lắp đặt ống nhựa miệng bát, nối bằng p/p dán keo, dài 6m - Đường kính 42mm
0.06
100m
37
Lắp đặt ống nhựa miệng bát, nối bằng p/p dán keo, dài 6m - Đường kính 60mm
0.8
100m
38
Lắp đặt ống nhựa PVC miệng bát, nối bằng p/p dán keo, đoạn ống dài 6m - Đường kính 90mm
0.15
100m
39
Lắp đặt ống nhựa miệng bát, nối bằng p/p dán keo, dài 6m - Đường kính 114mm
0.5
100m
40
Lắp đặt cút nhựa miệng bát nối bằng p/p dán keo - Đường kính 21mm 90 độ ren ngoài
39
cái
41
Lắp đặt cút nhựa miệng bát nối bằng p/p dán keo - Đường kính 27mm 90 độ
42
cái
42
Lắp đặt cút nhựa miệng bát nối bằng p/p dán keo - Đường kính 34mm 90 độ
6
cái
43
Lắp đặt cút nhựa miệng bát nối bằng p/p dán keo - Đường kính 42mm 90 độ
8
cái
44
Lắp đặt cút nhựa miệng bát nối bằng p/p dán keo - Đường kính 60mm 90 độ
15
cái
45
Lắp đặt cút nhựa miệng bát nối bằng p/p dán keo - Đường kính 60mm 45 độ
16
cái
46
Lắp đặt cút nhựa miệng bát nối bằng p/p dán keo - Đường kính 90mm 45 độ
6
cái
47
Lắp đặt cút nhựa miệng bát nối bằng p/p dán keo - Đường kính 114mm 90 độ
12
cái
48
Lắp đặt cút nhựa miệng bát nối bằng p/p dán keo - Đường kính 114mm 45 độ
18
cái
49
Lắp đặt tê nhựa miệng bát nối bằng p/p dán keo - Đường kính 27mm
15
cái
50
Lắp đặt tê nhựa miệng bát nối bằng p/p dán keo - Đường kính 34mm
4
cái

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 04: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 04: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 139

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây