Thông báo mời thầu

Gói thầu số 04: Thi công xây dựng

Tìm thấy: 11:23 07/11/2023
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa cổng, nhà bảo vệ trường Tiểu học Thạch Khôi, thành phố Hải Dương
Tên gói thầu
Gói thầu số 04: Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thành phố Hải Dương, Tỉnh Hải Dương
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
08:00 11/11/2023
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
30 Ngày
Số quyết định phê duyệt
71/QĐ-TH
Ngày phê duyệt
03/11/2023 00:00
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Trường tiểu học Thạch Khôi
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
17:10 06/11/2023
đến
08:00 11/11/2023
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:00 11/11/2023
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
5.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Năm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
60 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 11/11/2023 (10/01/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH tư vấn xây dựng ICONS Việt Nam Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán Số 5/172 Đức Minh, Phường Thanh Bình, Thành phố Hải Dương, tỉnh Hải Dương
2 Công ty cổ phần đầu tư xây dựng H&L Tư vấn thẩm tra hồ sơ thiết kế, dự toán Số 20/218 Vũ Hựu, phường Thanh Bình, thành phố Hải Dương, tỉnh Hải Dương
3 Công ty TNHH tư vấn xây dựng ICONS Việt Nam Tư vấn lập E-HSMT Số 5/172 Đức Minh, Phường Thanh Bình, Thành phố Hải Dương, tỉnh Hải Dương
4 Công ty cổ phần đầu tư xây dựng H&L Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 20/218 Vũ Hựu, phường Thanh Bình, thành phố Hải Dương, tỉnh Hải Dương
5 Công ty TNHH tư vấn xây dựng ICONS Việt Nam Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 5/172 Đức Minh, Phường Thanh Bình, Thành phố Hải Dương, tỉnh Hải Dương
6 Công ty cổ phần đầu tư xây dựng H&L Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 20/218 Vũ Hựu, phường Thanh Bình, thành phố Hải Dương, tỉnh Hải Dương

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Ô tô tự đổ - Máy còn hoạt động tốt, thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc đi thuê (Trường hợp đi thuê phải có Hợp đồng nguyên tắc chứng minh). - Có bản scan bản gốc hoặc chứng thực: Giấy đăng ký, đăng kiểm máy còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu hoặc Hợp đồng mua bán, hoá đơn máy móc thiết bị.
1
2
Máy cắt gạch đá - Máy còn hoạt động tốt, thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc đi thuê (Trường hợp đi thuê phải có Hợp đồng nguyên tắc chứng minh). - Có bản scan bản gốc hoặc chứng thực: Hoá đơn GTGT hoặc Hợp đồng mua bán máy móc thiết bị
2
3
Máy cắt bê tông - Máy còn hoạt động tốt, thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc đi thuê (Trường hợp đi thuê phải có Hợp đồng nguyên tắc chứng minh). - Có bản scan bản gốc hoặc chứng thực: Hoá đơn GTGT hoặc Hợp đồng mua bán máy móc thiết bị
1
4
Máy đầm dùi - Máy còn hoạt động tốt, thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc đi thuê (Trường hợp đi thuê phải có Hợp đồng nguyên tắc chứng minh). - Có bản scan bản gốc hoặc chứng thực: Hoá đơn GTGT hoặc Hợp đồng mua bán máy móc thiết bị.
1
5
Máy khoan bê tông cầm tay - Máy còn hoạt động tốt, thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc đi thuê (Trường hợp đi thuê phải có Hợp đồng nguyên tắc chứng minh). - Có bản scan bản gốc hoặc chứng thực: Hoá đơn GTGT hoặc Hợp đồng mua bán máy móc thiết bị.
1
6
Máy trộn bê tông - Máy còn hoạt động tốt, thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc đi thuê (Trường hợp đi thuê phải có Hợp đồng nguyên tắc chứng minh). - Có bản scan bản gốc hoặc chứng thực: Hoá đơn GTGT hoặc Hợp đồng mua bán máy móc thiết bị
1
7
Máy mài - Máy còn hoạt động tốt, thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc đi thuê (Trường hợp đi thuê phải có Hợp đồng nguyên tắc chứng minh). - Có bản scan bản gốc hoặc chứng thực: Hoá đơn GTGT hoặc Hợp đồng mua bán máy
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
CỔNG
2
Cắt sàn bê tông bằng máy
31
m
3
Phá dỡ kết cấu bê tông không cốt thép bằng máy khoan bê tông 1,5kw
0.465
m3
4
Lắp đặt ống nhựa gân xoắn HDPE 1 lớp đầu nối gai, đoạn ống dài 5m - Đường kính 30/40mm
0.16
100 m
5
Lắp đặt dây dẫn Cu-PVC/PVC 2x1,5mm2
22
m
6
Lắp đặt cáp ngầm Cu/XLPE-DSTA/PVC 2x6mm2
20
m
7
Lắp đặt cáp Cu/XLPE/PVC 2x6mm2
52
m
8
Lắp đặt hộp nối, phân dây 100x100mm
0.465
hộp
9
Bê tông nền, đá 1x2, vữa BT M200, XM PCB40
0.465
m3
10
Tháo dỡ biển tên cũ
9.24
m2
11
Tháo dỡ kết cấu sắt thép bằng thủ công, chiều cao ≤6m
0.1504
tấn
12
Thu hồi sắt thép
150.4
kg
13
Phá dỡ cột, trụ gạch đá
3.1768
m3
14
Phá dỡ cột, trụ bê tông cốt thép bằng thủ công
0.9527
m3
15
Phá dỡ tường xây gạch chiều dày ≤22cm
0.88
m3
16
Vận chuyển phế thải bằng ô tô tự đổ 5T, phạm vi ≤1000m
0.0956
100m3
17
Vận chuyển phế thải 4km tiếp theo bằng ô tô tự đổ 5T, trong phạm vi ≤5km
0.0956
100m3/1km
18
Xây tường thẳng bằng gạch không nung 6,5x10,5x22cm - Chiều dày ≤33cm, vữa XM M75, XM PCB40
0.88
m3
19
Trát tường ngoài gạch không nung bằng vữa thông thường - Chiều dày 1,5cm, vữa XM M75, XM PCB40
8.44
m2
20
Sơn dầm, trần cột, tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
8.44
m2
21
Đào móng cột, trụ, hố kiểm tra bằng thủ công, rộng >1m, sâu >1m - Cấp đất II
11.6682
1m3
22
Bê tông lót móng, đá 4x6, vữa BT M150, XM PCB40
0.619
m3
23
Ván khuôn gia cố móng cột
1.72
m2
24
Bê tông móng, đá 1x2, rộng ≤250cm, vữa BT M200, XM PCB40
1.575
m3
25
Ván khuôn gia cố móng cột
2.96
m2
26
Sản xuất lắp đặt cốt thép móng - Đường kính cốt thép ≤18mm
0.9313
100kg
27
Bê tông cột, đá 1x2, tiết diện ≤0,1m2, vữa BT M200, XM PCB40
1.2418
m3
28
Ván khuôn gia cố cột, mố, trụ - Vuông, chữ nhật
17.472
m2
29
Sản xuất lắp đặt cốt thép cột - Đường kính cốt thép ≤10mm
0.2846
100kg
30
Sản xuất lắp đặt cốt thép cột - Đường kính cốt thép ≤18mm
1.4267
100kg
31
Bê tông xà dầm, giằng, đá 1x2, vữa BT M200, XM PCB40
0.8448
m3
32
Ván khuôn gia cố xà dầm, giằng
7.68
m2
33
Sản xuất lắp đặt cốt thép dầm, giằng - Đường kính cốt thép ≤10mm
0.2904
100kg
34
Sản xuất lắp đặt cốt thép dầm, giằng - Đường kính cốt thép ≤18mm
0.1535
100kg
35
Sản xuất lắp đặt cốt thép dầm, giằng - Đường kính cốt thép >18mm
1.0358
100kg
36
Bê tông sàn mái, đá 1x2, vữa BT M200, XM PCB40
3.7504
m3
37
Sản xuất lắp dựng, tháo dỡ gỗ ván khuôn gỗ gia cố sàn mái
43.054
m2
38
Sản xuất lắp đặt cốt thép sàn mái - Đường kính cốt thép ≤10mm
3.0863
100kg
39
Lợp mái ngói 22v/m2 kt 340x200x13mm
24.5336
m2
40
Cung cấp và lắp đặt ngói nóc to kt 340x170x15mm
37.9412
viên
41
Cung cấp và lắp đặt quả hồ lô đặt mái cổng
2
quả
42
Xây cột, trụ bằng gạch không nung 6,5x10,5x22cm, vữa XM M75, XM PCB40
9.6392
m3
43
Đắp đất nền móng công trình, nền đường bằng thủ công
7.5932
m3
44
Ốp đá granit tự nhiên vào tường, vữa XM M75, XM PCB40
41.64
m2
45
Trát trụ, cột, lam đứng, cầu thang - Chiều dày 1,5cm, vữa XM M75, XM PCB40
2.52
m2
46
Trát trần, vữa XM M75, XM PCB40
22.07
m2
47
Sơn dầm, trần cột, tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
24.59
m2
48
Sản xuất lắp đặt cổng INOX 304
320.537
kg
49
Bản lề inox kết hợp vòng bi
6
bộ
50
Chốt khóa inox
4
bộ

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 04: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 04: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 54

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây