Thông báo mời thầu

Gói thầu số 04: Thi công xây dựng

Tìm thấy: 14:13 26/12/2023
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Xây dựng tuyến đường, kè (đoạn từ cầu Đoàn đến nhà ông Phương) xã Kim Đông, huyện Kim Sơn
Tên gói thầu
Gói thầu số 04: Thi công xây dựng
Chủ đầu tư
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách xã (từ nguồn đấu giá quyền sử dụng đất hàng năm) và các nguồn vốn huy động hợp pháp khác
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Kim Sơn, Tỉnh Ninh Bình
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
14:15 05/01/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
107/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
26/12/2023 00:00
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UBND xã Kim Đông
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
14:12 26/12/2023
đến
14:15 05/01/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
14:15 05/01/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
89.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Tám mươi chín triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 05/01/2024 (04/05/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH tư vấn thiết kế và xây dựng Trường Xuân Tư vấn khảo sát, lập Báo cáo KTKT
2 Phòng Kinh tế và hạ tầng huyện Kim Sơn Đơn vị thẩm định hồ sơ báo cáo KTKT
3 Công ty TNHH tư vấn đầu tư xây dựng Tâm Việt Phát Tư vấn lập eHSMT và đánh giá eHSDT
4 Công ty TNHH Tư vấn và thi công xây dựng Vạn An Tư vấn thẩm tra E-HSMT và kết quả lựa chọn nhà thầu

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Đầm cóc hoặc máy đầm đất cầm tay, lực đầm ≥ 70 kg
1
2
Đầm bàn, công suất ≥ 1kW
1
3
Máy khoan, công suất ≥ 0,62 kW
1
4
Máy cắt bê tông ≥ 1,5kW
1
5
Máy cắt uốn cốt thép ≥ 5kW
1
6
Máy trộn bê tông, công suất ≥ 250 lít
1
7
Máy trộn vữa, công suất ≥ 150 lít
1
8
Máy xúc (đào), gầu ≥ 0,5 m3
2
9
Máy ủi
1
10
Ô tô tải tự đổ, tải trọng ≥ 7 tấn
2
11
Máy lu bánh thép ≥ 9T
1
12
Máy lu rung, lực rung ≥ 21T
1
13
Máy rải cấp phối đá dăm ≥ 50m3/h
1
14
Máy phun nhựa đường ≥190CV
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
ĐƯỜNG GIAO THÔNG
2
Đổ bê tông mặt đường, chiều dày mặt đường <=25 cm, đá 2x4, mác 250
103.49
m3
3
Ván khuôn mặt đường
0.119
100m2
4
Rải giấy dầu lớp cách ly
5.182
100m2
5
Cắt khe 1x4 của đường lăn, sân đỗ
17.347
10m
6
Cắt khe 2x4 của đường lăn, sân đỗ
0.712
10m
7
Matits chèn khe
40.5
kg
8
Thi công móng cấp phối đá dăm lớp trên
0.931
100m3
9
Đắp đất nền đường, độ chặt yêu cầu K=0,98
1.302
100m3
10
Mua đất đắp K98 (trong đó 1.121 là hệ số đầm chặt, 1.16 là hệ sô nở rời)
27.009
m3
11
Đào nền đường, đất cấp I
0.51
100m3
12
Đào nền đường, đất cấp II
1.52
100m3
13
Phá dỡ kết cấu bê tông
74.5
m3
14
Vận chuyển đất trong phạm vi <= 1000m, đất cấp I
0.51
100m3
15
Vận chuyển đất 1km tiếp theo trong phạm vi <= 5km, đất cấp I
0.51
100m3/1km
16
Vận chuyển đất trong phạm vi <= 1000m, đất cấp II
0.304
100m3
17
Vận chuyển đất 1km tiếp theo trong phạm vi <= 5km, đất cấp II
0.304
100m3/1km
18
Vận chuyển đất trong phạm vi <= 1000m, đất cấp IV
0.745
100m3
19
Vận chuyển đất 1km tiếp theo trong phạm vi <= 5km, đất cấp IV
0.745
100m3/1km
20
Đắp đất nền đường, độ chặt yêu cầu K=0,95
35.333
100m3
21
Mua đất đắp K95 (trong đó 1.121 là hệ số đầm chặt, 1.13 là hệ sô nở rời)
1541.033
m3
22
HẠNG MỤC: VỈA HÈ, ĐAN RÃNH, BÓ VỈA
23
Đổ bê tông lót móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 2x4, mác 150
57.98
m3
24
Lát gạch sân, nền đường, vỉa hè bằng gạch xi măng, vữa XM mác 75
579.78
m2
25
Lắp đặt cấu kiện bê tông đúc sẵn trọng lượng > 50kg-200kg
362
cấu kiện
26
Đổ bê tông panen 3 mặt, đá 1x2, mác 250
14.47
m3
27
Công tác gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn panen
3.685
100m2
28
Láng nền sàn không đánh mầu, dày 2cm, vữa XM mác 100
85.54
m2
29
Đổ bê tông lót móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 2x4, mác 150
9.87
m3
30
Lắp các loại cấu kiện bê tông đúc sẵn, trọng lượng <= 25kg
724
1 cấu kiện
31
Đổ bê tông tấm đan, mái hắt, lanh tô, đá 1x2, mác 200
4.26
m3
32
Công tác gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn nắp đan, tấm chớp
0.521
100m2
33
Láng nền sàn không đánh mầu, dày 2cm, vữa XM mác 100
85
m2
34
Đổ bê tông lót móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 2x4, mác 150
8.5
m3
35
Đào đất móng băng, rộng <= 3m, sâu <= 1m, đất cấp II
2.56
m3
36
Thi công lớp đá đệm móng, loại đá có đường kính Dmax<= 6
0.31
m3
37
Đổ bê tông mương cáp, rãnh nước, đá 1x2, mác 200
1.56
m3
38
Gia công, lắp dựng cốt thép mương cáp, rãnh nước, đường kính <= 10mm
0.066
tấn
39
Ván khuôn tường, chiều cao <= 28m
0.15
100m2
40
Lắp đặt ống nhựa miệng bát, đoạn ống dài 6m, đường kính ống 200mm
0.345
100m
41
Gia công các kết cấu thép khác. Gia công vỏ bao che
0.264
tấn
42
Lắp đặt kết cấu thép khác. Vỏ bao che
0.264
tấn
43
Đắp cát công trình, đắp móng đường ống
5.39
m3
44
Mua bản lề
26
Cái
45
Lắp đặt ống nhựa đặt chìm bảo hộ dây dẫn, đường kính <=76mm
329.36
m
46
HẠNG MỤC: KÈ CHẮN ĐẤT
47
Đào móng công trình, chiều rộng móng <= 6m, đất cấp I
27.425
100m3
48
Đào móng công trình, chiều rộng móng <= 6m, đất cấp II
27.425
100m3
49
Vận chuyển đất trong phạm vi <= 1000m, đất cấp I
27.425
100m3
50
Vận chuyển đất 1km tiếp theo trong phạm vi <= 5km, đất cấp I
27.425
100m3/1km

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 04: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 04: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 102

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây