Thông báo mời thầu

Gói thầu số 04: Thi công xây dựng

Tìm thấy: 15:08 27/01/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Nâng cấp, sửa chữa Hội trường Trung tâm Văn hoá thị xã Đức Phổ
Tên gói thầu
Gói thầu số 04: Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Vốn ngân sách thị xã
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thị xã Đức Phổ, Tỉnh Quảng Ngãi
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
07:15 03/02/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
120 Ngày
Số quyết định phê duyệt
22/QĐ-BQL
Ngày phê duyệt
17/01/2024 00:00
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
GIÁM ĐỐC BAN QLDA ĐTXD VÀ PHÁT TRIỂN QUỸ ĐẤT THỊ XÃ ĐỨC PHỔ
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
15:06 27/01/2024
đến
07:15 03/02/2024
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
07:15 03/02/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
65.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Sáu mươi lăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
150 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 03/02/2024 (02/07/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH MTV tư vấn xây dựng Nhất Bảo An Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán Tổ dân phố Tập An Nam, Phường Phổ Văn, Thị xã Đức Phổ, Tỉnh Quảng Ngãi
2 Công ty TNHH MTV Tư vấn và Xây lắp Hải Vân Tư vấn thẩm tra hồ sơ thiết kế, dự toán Tổ dân phố 2, Phường Phổ Minh, Thị xã Đức Phổ, Tỉnh Quảng Ngãi.
3 Phòng Quản lý Đô thị thị xã Đức Phổ Đơn vị thẩm định hồ sơ TKBVTC và dự toán Tổ dân phố 2, Phường Nguyễn Nghiêm, Thị xã Đức Phổ, Quảng Ngãi;
4 Công ty cổ phần tư vấn và xây dựng 368 Hà Nội Tư vấn lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT Thôn Trung Thượng, xã Đại Hùng, huyện Ứng Hoà, thành phố Hà Nội
5 Tổ thẩm định thuộc Ban QLDA đầu tư xây dựng và Phát triển quỹ đất thị xã Đức Phổ Thẩm định E- HSMT, kết quả lựa chọn nhà thầu 116 Đường Phạm Văn Đồng, Tổ dân phố 1, phường Nguyễn Nghiêm, thị xã Đức Phổ, tỉnh Quảng Ngãi;

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Ô tô tải tự đổ tải trọng ≥ 7 T (Kèm theo đăng ký và đăng kiểm thiết bị còn hiệu lực);
2
2
Ô tô tải cẩu tải trọng ≥ 5T (Kèm theo đăng ký và đăng kiểm thiết bị còn hiệu lực)
1
3
Máy đầm bàn ≥ 1 Kw (Có hóa đơn tài chính kèm theo)
1
4
Máy cắt gạch đá ≥ 1,7 kW (Có hóa đơn tài chính kèm theo)
2
5
Máy trộn bê tông ≥ 250l (Có hóa đơn tài chính kèm theo)
1
6
Máy đầm cóc ≥ 70kg (Có hóa đơn tài chính kèm theo)
1
7
Máy phát điện dự phòng ≥20 kW (Có hóa đơn tài chính kèm theo)
1
8
Máy hàn điện 14 - 23 kW (Có hóa đơn tài chính kèm theo)
2
9
Máy khoan bê tông cầm tay ≥ 0,62 kW (Có hóa đơn tài chính kèm theo)
2

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
CÔNG TRÌNH: NÂNG CẤP, SỬA CHỮA HỘI TRƯỜNG TRUNG TÂM VĂN HOÁ THỊ XÃ ĐỨC PHỔ
2
Cạo bỏ lớp vôi cũ trên bề mặt - tường, trụ, cột ngoài nhà
1595.86
m2
3
Bả bằng bột bả vào tường
75
m2
4
Cạo bỏ lớp vôi cũ trên bề mặt - tường trong nhà
2095.28
m2
5
Cạo bỏ lớp vôi cũ trên bề mặt - xà dầm, trần
1130.62
m2
6
Sơn dầm, trần, tường trong nhà không bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
3225.9
m2
7
Sơn dầm, trần, tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
1595.86
m2
8
Cạo bỏ lớp rong rêu
385.98
m2
9
Quét dung dịch chống thấm mái, sê nô, ô văng
385.98
m2
10
Láng nền, sàn không đánh màu, dày 2cm, vữa XM M75, PCB40
385.98
m2
11
SXLD khuôn cửa bằng gỗ nhóm 3 KT 60x200mm (sử dụng loại gỗ lõi ké tự nhiên),
267.2
m
12
SXLD cánh cửa đi bằng gỗ nhóm 3 (sử dụng loại gỗ lõi ké tự nhiên). Kể cả sơn PU và phụ kiện khóa tay gạt và bản lề
9.6
m2
13
SXLD cánh cửa sổ bằng gỗ nhóm 3 (sử dụng loại gỗ lõi ké tự nhiên). Kể cả sơn PU và phụ kiện khóa tay gạt và bản lề
4
m2
14
SXLD hoa bảo vệ cửa sổ bằng pano gỗ nhóm 3 (sử dụng loại gỗ lõi ké tự nhiên)
4
m2
15
Thay cửa sổ bằng nhôm xingfa Việt Nam hệ 55 dày 1,4mm kính an toàn dày 6,38mm
7.92
m2
16
SXLD khung bảo vệ bằng inox 304 hộp 15x15x1,2mm. Thanh ngang bố trí khoảng cách a 120mm. Chi tiết theo bản vẽ
7.92
m2
17
Tháo dỡ và thay mới tấm ốp aluminium dày 5mm ngoài trời. Độ phủ nhôm 0,21mm sảnh treo
168
m2
18
Tháo dỡ vệ sinh cửa trước khi sơn PU và lắp dựng hoàn thiện cửa gỗ
191.84
m2
19
Vệ sinh hèm má cửa, phun chống mối toàn bộ cửa
191.84
m2
20
Gia công lắp dựng khung xương thép 20x40mm dày 1,2mm trọng lượng 1,07kg/m mái sảnh
0.1076
tấn
21
Vệ sinh đánh bóng lan can cầu thang
44.1
m2
22
Tháo dỡ tấm gỗ tiêu âm ốp vách khung xương thép kết hợp gỗ
763.07
m2
23
SXLD vách nhựa tiêu âm xẻ rãnh hoặc đục lỗ, lõi nhựa PVC. 1 mặt phủ Melamine kể cả khung xương (theo chi tiết thiết kế)
763.07
m2
24
SXLD phào nhựa bảng rộng 10cm
521.1
m
25
Trải thảm sàn dày 5mm. Loại sợi 100% Polypropylene. Gauge 1/10 Inch. Cấu trúc sợi Level Loop. Tổng độ dày: 5,5mm. Trọng lượng sợi 410 gram/M2 Tổng trọng lượng 1420 gram/M2. Khổ thảm 4M
373.4
m2
26
SXLD ốp vách lam PVC vân gỗ dày 9mm
36.6
m2
27
SXLD trần tấm composite xẻ rãnh dày 9mm + khung thép hộp 30x30mm. Chi tiết theo thiết kế
89.24
m2
28
SXLD khung nhôm xingfa hệ 55mm dày 1,8mm kính an toàn dày 6,38mm.
121.55
m2
29
SXLD lam che nắng bằng nhôm hộp YNGHUA 30x50mm dày0,8 mm màu giả gỗ, cách khoảng 100mm
78.8
m2
30
SXLD chữ inox mạ đồng màu vàng cao 550mm, rộng chữ 200mm
20
Chữ
31
SXLD khung rèm bằng thép hộp 20x40 dày 1,2mm phía trước sân khấu
6.08
m2
32
Rèm vải 2 lớp che sân khấu (bao gồm dây kéo)
63.84
m2
33
Đèn led P10 3 màu outdoor. Kích thướcbảng: 0,74x8,1m. Kích thước Led hiển thị 0,6x8,0m. Kích thước module 3 màu: 320x160mm. Độ phân giải (khoảng cách2 điểm ảnh): 10mm. Hiển thị 3 màu: Đỏ, vàng, xanh lá cây. Góc nhìn: Nghiêng 110± 50 độ, thẳng 60 độ. Nhiệt độ hoạt
5.994
m2
34
Xây tường thẳng gạch (7,5x11,5x17,5)cm, chiều dày 11,5cm, Chiều cao <=6m, vữa XM mác 75
1.3882
m3
35
Đắp đất bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,90
0.0735
100m3
36
Bê tông nền SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, M150, đá 1x2, PCB40
1.13
m3
37
Lát nền, sàn đá hoa cương tiết diện đá ≤0,75m2, vữa XM M75, XM PCB40
19.95
m2
38
Ốp đá granit tự nhiên vào tường sử dụng keo dán
14.0625
m2
39
Lắp dựng, tháo dỡ dàn giáo ngoài, chiều cao ≤16m
14.4441
100m2
40
Lắp dựng, tháo dỡ dàn giáo trong có chiều cao >3,6m - Mỗi 1,2m tăng thêm
9.4349
100m2
41
PCCC, ĐIỆN CHIẾU SÁNG
42
Trung tâm báo cháy tự động. Trung tâm báo cháy 8 kênh - Kích cỡ ắc quy tối đa 7Ah 12V (2 /tủ) - Tiếp điểm Fault 30VDC 1 Amp - Tiếp điểm Local Fire 30VDC 1 Amp - Tiếp điểm Fire 30VDC 1 Amp - Dòng ngõ ra NAC 0.5A mỗi ngõ (tối đa 1.6A cho tất cả các ngõ) - Nguồn cấp 120VAC...
1
bộ
43
Đầu báo khói kèm đế 24VDC
20
cái
44
Chuông báo cháy
6
cái
45
Đèn báo cháy,
20
cái
46
Đầu thu phát tia hồng ngoại (bao khoi)
6
cái
47
Cung cấp và lắp đặt điện trở kiểm tra cuối tuyến
7
cái
48
Nút báo cháy khẩn cấp
4
Cái
49
Đèn chỉ lối EXIT tự sạt
12
Cái
50
Đèn sự cố tự sạt,
24
Cái

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 04: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 04: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 98

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây