Thông báo mời thầu

Gói thầu số 04: Thi công xây dựng

Tìm thấy: 16:36 08/05/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa cổng sau; Đường vào cổng sau và nền sân Trường THPT Lục Ngạn số 1
Tên gói thầu
Gói thầu số 04: Thi công xây dựng
Chủ đầu tư
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Vốn ngân sách nhà nước năm 2024
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
14:30 15/05/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
84/QĐ-THPTLNG1
Ngày phê duyệt
06/05/2024 15:15
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Trường THPT Lục Ngạn số 1
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
16:34 08/05/2024
đến
14:30 15/05/2024
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
14:30 15/05/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
5.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Năm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 15/05/2024 (13/08/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH Tư vấn đầu tư xây dựng Dương An Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Ngõ 184, Đường Nguyễn Văn Cừ, Phường Lê Lợi, Thành phố Bắc Giang, Tỉnh Bắc Giang
2 Công ty TNHH Đăng Bích Tư vấn lập E-HSMT Số 142-144 đường Nguyễn Văn Cừ - Phường Lê Lợi - TP.Bắc Giang - Bắc Giang
3 Công ty TNHH Nguyệt Anh Bắc Giang Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 02/3 ngõ 23 đường Á Lữ, phường Trần Phú, thành phố Bắc Giang
4 Công ty TNHH Đăng Bích Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 142-144 đường Nguyễn Văn Cừ - Phường Lê Lợi - TP.Bắc Giang - Bắc Giang
5 Công ty TNHH Nguyệt Anh Bắc Giang Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 02/3 ngõ 23 đường Á Lữ, phường Trần Phú, thành phố Bắc Giang

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Ô tô tự đổ. Đặc điểm: Phù hợp với công trình và còn hoạt động tốt
1
2
Máy hàn. Đặc điểm: Phù hợp với công trình và còn hoạt động tốt
1
3
Máy đầm đất cầm tay. Đặc điểm: Phù hợp với công trình và còn hoạt động tốt
1
4
Máy đầm bàn. Đặc điểm: Phù hợp với công trình và còn hoạt động tốt
1
5
Máy đầm dùi. Đặc điểm: Phù hợp với công trình và còn hoạt động tốt
1
6
Máy cắt gạch đá. Đặc điểm: Phù hợp với công trình và còn hoạt động tốt
1
7
Máy trộn vữa. Đặc điểm: Phù hợp với công trình và còn hoạt động tốt
1
8
Máy trộn bê tông. Đặc điểm: Phù hợp với công trình và còn hoạt động tốt
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
PHÁ DỠ
2
Phá dỡ kết cấu - Kết cấu bê tông
62.6213
m3
3
Phá dỡ kết cấu - Kết cấu gạch
22.7982
m3
4
Tháo dỡ cửa
19.82
m2
5
Đào xúc đất - Cấp đất III
0.7107
100m3
6
Vận chuyển phế thải trong phạm vi 1000m
85.4194
m3
7
Vận chuyển phế thải trong phạm vi 3000m (Tổng cự ly vận chuyển 4km)
85.4194
m3
8
Vận chuyển đất - Cự ly vận chuyển trong phạm vi ≤1km
7.1073
10m³/1km
9
Vận chuyển đất - Cự ly vận chuyển 3km tiếp theo trong phạm vi ≤10km (Tổng cự ly vận chuyển 4km)
7.1073
10m³/1km
10
CẢI TẠO
11
Đắp cát công trình , độ chặt Y/C K = 0,90
0.2432
100m3
12
Dải Nilon lót nền
243.19
m2
13
Bê tông nền SX, M200, đá 1x2, PCB40
48.638
m3
14
Cắt khe đường lăn, sân đỗ, khe 1x4
7
10m
15
Đánh bóng bề mặt sân
243.19
m2
16
Đào móng băng , chiều rộng ≤3m, sâu ≤1m - Cấp đất III
3.711
1m3
17
Ván khuôn móng dài
0.1484
100m2
18
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK ≤10mm
0.4502
tấn
19
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK ≤18mm
0.1625
tấn
20
Bê tông móng SX, chiều rộng ≤250cm, M250, đá 1x2, PCB40
4.1842
m3
21
Đào móng, chiều rộng móng ≤6m - Cấp đất III
0.0744
100m3
22
Ván khuôn móng cột
0.0688
100m2
23
Ván khuôn móng dài
0.0817
100m2
24
Bê tông lót móng SX , chiều rộng ≤250cm, M150, đá 2x4, PCB40
1.0048
m3
25
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK ≤10mm
0.0084
tấn
26
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK ≤18mm
0.1625
tấn
27
Bê tông móng SX , chiều rộng ≤250cm, M250, đá 1x2, PCB40
1.9998
m3
28
Đắp đất, độ chặt Y/C K = 0,90
0.0444
100m3
29
Vận chuyển đất - Cự ly vận chuyển trong phạm vi ≤1km
0.3005
10m³/1km
30
Vận chuyển đất - Cự ly vận chuyển 3km tiếp theo trong phạm vi ≤10km (Tổng cự ly vận chuyển 4km)
0.3005
10m³/1km
31
Ván khuôn cột vuông, chữ nhật, chiều cao ≤28m
0.15
100m2
32
Lắp dựng cốt thép cột, trụ, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤6m
0.0171
tấn
33
Lắp dựng cốt thép cột, trụ, ĐK ≤18mm, chiều cao ≤6m
0.1159
tấn
34
Bê tông cột SX , TD ≤0,1m2, chiều cao ≤28m, M250, đá 1x2, PCB40
0.8252
m3
35
Ván khuôn thép, khung xương, cột chống giáo ống, xà dầm, giằng, chiều cao ≤28m
0.0157
100m2
36
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤6m
0.0021
tấn
37
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤18mm, chiều cao ≤6m
0.0105
tấn
38
Bê tông xà dầm, giằng nhà SX , chiều cao ≤6m, M250, đá 1x2, PCB40
0.1267
m3
39
Xây tường thẳng bằng gạch BTKN 6,0x10,5x22cm - Chiều dày ≤33cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M75, PCB40
2.2161
m3
40
Xây cột, trụ bằng gạch BTKN 6,0x10,5x22cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M75, PCB40
2.5307
m3
41
Trát tường ngoài, chiều dày trát 1,5cm, Trát tường xây gạch không nung bằng vữa thông thường, Vữa XM M75, XM PCB40
22.5
m2
42
Trát sê nô, mái hắt, lam ngang, vữa XM M75, PCB40
5.2019
m2
43
Trát trụ cột, lam đứng, cầu thang, dày 1,5cm, vữa XM M75, PCB40
19.7856
m2
44
Đắp phào đơn, vữa XM M75, PCB40
5.617
m
45
Sơn dầm, trần, tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
47.4875
m2
46
Gia công cửa sắt, hoa sắt bằng thép ống, hộp đen dày 0,7-1,4mm
0.1959
tấn
47
Lắp dựng cửa khung sắt, khung nhôm
21.268
m2
48
Sơn sắt bằng sơn tĩnh điện
195.86
kg
49
Bánh xe cổng sắt
3
chiếc
50
Then cài
2
bộ

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 04: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 04: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 75

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây