Thông báo mời thầu

Gói thầu số 04: Thi công xây dựng

Tìm thấy: 08:32 31/05/2024
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Kiên cố hóa hệ thống kênh mương nội đồng xã Tích Giang giai đoạn 2
Tên gói thầu
Gói thầu số 04: Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách huyện
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Phúc Thọ, Thành phố Hà Nội
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Các thông báo liên quan
Thời điểm đóng thầu
09:00 10/06/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
182/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
30/05/2024 00:00
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ủy ban nhân dân xã Tích Giang
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
08:31 31/05/2024
đến
09:00 10/06/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 10/06/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
100.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Một trăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 10/06/2024 (08/10/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH tư vấn và xây dựng Cường Phát Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Số 6/2 phố Hoàng Diệu, Phường Quang Trung, Thị Xã Sơn Tây, Thành phố Hà Nội
2 Công ty TNHH tư vấn và ĐTXD Hà Nội số 6 Tư vấn lập E-HSMT Cụm 12, xã Tích Giang, huyện Phúc Thọ, Thành phố Hà Nội
3 Công ty TNHH tư vấn xây dựng Tân Đại Phát Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 50 Phố Phượng Trì, Thị Trấn Phùng, Huyện Đan Phượng, Thành phố Hà Nội
4 Công ty TNHH tư vấn và ĐTXD Hà Nội số 6 Tư vấn đánh giá E-HSDT Cụm 12, xã Tích Giang, huyện Phúc Thọ, Thành phố Hà Nội
5 Công ty TNHH tư vấn xây dựng Tân Đại Phát Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 50 Phố Phượng Trì, Thị Trấn Phùng, Huyện Đan Phượng, Thành phố Hà Nội

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Ô tô tự đổ, tải trọng hàng hóa tối đa <=5 tấn (Có giấy đăng ký, đăng kiểm còn hiệu lực)
1
2
Máy trộn bê tông 250L
2
3
Máy trộn vữa 150L
2
4
Máy đầm dùi
2
5
Máy đầm đất cầm tay
2
6
Máy đầm bàn
1
7
Máy đào dung tích gầu từ <= 1,8m3
1
8
Máy toàn đạc hoặc máy thủy bình
1
9
Máy cắt uốn thép
1
10
Máy cắt bê tông
2

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
TUYẾN 1
2
MƯƠNG THOÁT NƯỚC
3
Đào kênh mương, rãnh thoát nước, đường ống, đường cáp đất cấp II
1304.69
m3
4
Đắp đất công trình độ chặt yêu cầu K=0,90 (đất tận dụng)
17.994
100m3
5
Đắp đất công trình độ chặt yêu cầu K=0,90 (đất tận dụng làm bờ vây phục vụ thi công)
0.208
100m3
6
Lắp phên nứa chắn đất
83.2
m2
7
Đóng cọc tre chiều dài cọc <= 2,5m vào đất cấp II
2.796
100m
8
Bơm nước hố móng
5
ca
9
Đào xúc đất, đất cấp II (phá đỡ đất đắp bờ vây)
20.8
m3
10
Tháo dỡ cọc tre bờ vây
2.796
100m
11
Thi công lớp đá đệm móng, loại đá có đường kính Dmax<= 6
60.35
m3
12
Ván khuôn móng mương
1.646
100m2
13
Bê tông móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 2x4, mác 150
120.15
m3
14
Xây gạch không nung , xây tường thẳng, chiều dày <= 33cm, chiều cao <= 6m, vữa XM mác 75
453.84
m3
15
Trát tường xây gạch không nung bằng vữa thông thường, trát tường ngoài, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75
1283.91
m2
16
Quét nhựa bitum và dán giấy dầu, 1 lớp giấy 1 lớp nhựa
56.69
m2
17
Ván khuôn giằng mương
3.58
100m2
18
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép móng, đường kính cốt thép <= 10mm (cốt thép giằng mương)
2.122
tấn
19
Bê tông móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 1x2, mác 200 (bê tông giằng mương)
34.29
m3
20
* VẬN CHUYỂN VẬT LIỆU BẰNG THỦ CÔNG (CỰ LY 120M)
21
Bốc xếp vật liệu rời lên phương tiện vận chuyển bằng thủ công - đất
494.67
m3
22
Vận chuyển bằng thủ công - Đất các loại
494.67
m3
23
Bốc xếp vật liệu rời lên phương tiện vận chuyển bằng thủ công - cát các loại
280.481
m3
24
Vận chuyển bằng thủ công - Cát các loại
280.481
m3
25
Bốc xếp vật liệu rời lên phương tiện vận chuyển bằng thủ công - sỏi, đá dăm các loại
212.64
m3
26
Vận chuyển bằng thủ công- Sỏi, đá dăm các loại
212.64
m3
27
Bốc lên bằng thủ công - gạch xây các loại
249.612
1000v
28
Bốc xuống bằng thủ công - gạch xây các loại
249.612
1000v
29
Vận chuyển bằng thủ công- Gạch xây các loại
249.612
1000v
30
Bốc lên bằng thủ công - gỗ các loại
7.029
m3
31
Bốc xuống bằng thủ công - gỗ các loại
7.029
m3
32
Vận chuyển bằng thủ công - Gỗ các loại
7.029
m3
33
Bốc lên bằng thủ công - thép các loại
2.133
tấn
34
Bốc xuống bằng thủ công - thép các loại
2.133
tấn
35
Vận chuyển bằng thủ công- Sắt thép các loại
2.133
tấn
36
Bốc lên bằng thủ công - xi măng bao
86.212
tấn
37
Bốc xuống bằng thủ công - xi măng bao
86.212
tấn
38
Vận chuyển bằng thủ công - Xi măng bao
86.212
tấn
39
Bốc lên bằng thủ công - tre, cây chống
1.174
100 cây
40
Bốc xuống bằng thủ công - tre, cây chống
1.174
100 cây
41
Vận chuyển bằng thủ công - Tre, cây chống
1.174
100 cây
42
TUYẾN 1 NHÁNH 1
43
CỐNG TRÒN D1500
44
Đào kênh mương đất cấp II
18.1
100m3
45
Đắp đất công trình độ chặt yêu cầu K=0,95
24.169
100m3
46
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 5 tấn trong phạm vi <= 300m, đất cấp II (trung chuyển để đắp tận dụng)
5.59
100m3
47
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 5 tấn, đất cấp II
12.509
100m3
48
Mua đất đồi để đắp K95
2731.063
m3
49
Thi công lớp đá đệm móng, loại đá có đường kính Dmax<= 6
27.6
m3
50
Ván khuôn đáy cống
0.26
100m2

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 04: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 04: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 37

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây