Thông báo mời thầu

Gói thầu số 04: Thi công xây dựng

Tìm thấy: 06:54 08/07/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa cầu QL1A - Long Mỹ (Cầu Xe)
Tên gói thầu
Gói thầu số 04: Thi công xây dựng
Chủ đầu tư
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách huyện hổ trợ
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Bình Sơn, Tỉnh Quảng Ngãi
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
07:00 13/07/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
126/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
05/07/2024 06:00
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UBND xã Bình Long
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
06:52 08/07/2024
đến
07:00 13/07/2024
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
07:00 13/07/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
6.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Sáu triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 13/07/2024 (10/11/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH Tư vấn & Xây dựng Kiến Huy Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Thôn Long Bình, Xã Bình Long, Huyện Bình Sơn, Tỉnh Quảng Ngãi
2 Công ty TNHH MTV Tư vấn đầu tư Hoàng Thiên Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán thôn Phước Bình, Xã Bình Nguyên, Huyện Bình Sơn, Tỉnh Quảng Ngãi
3 Công ty TNHH Thương mại Dịch vụ và Xây dựng Hoàng Duy Tư vấn lập E-HSMT Thôn Mỹ Huệ, xã Bình Dương, huyện Bình Sơn, tỉnh Quảng Ngãi
4 Công ty TNHH Đầu tư Công nghệ và Xây dựng Hưng Thịnh Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 07 Thiên Mỹ, Khu đô thị VSIP Quảng Ngãi, phườngTrương Quang Trọng, TP.Quảng Ngãi
5 Công ty TNHH Thương mại Dịch vụ và Xây dựng Hoàng Duy Tư vấn đánh giá E-HSDT Thôn Mỹ Huệ, xã Bình Dương, huyện Bình Sơn, tỉnh Quảng Ngãi
6 Công ty TNHH Đầu tư Công nghệ và Xây dựng Hưng Thịnh Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 07 Thiên Mỹ, Khu đô thị VSIP Quảng Ngãi, phườngTrương Quang Trọng, TP.Quảng Ngãi

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Ô tô tự đổ từ 7T (Kèm theo đăng ký và đăng kiểm thiết bị còn hiệu lực)
1
2
Máy đào từ 0,5m3 đến 0,8m3 (Kèm theo đăng ký và đăng kiểm thiết bị còn hiệu lực)
1
3
Máy khoan bê tông (Kèm theo hóa đơn bán hàng)
1
4
Máy đầm đất cầm tay ≥ 60kg (Kèm theo hóa đơn bán hàng)
1
5
Máy trộn bê tông ≥250L (Kèm theo hóa đơn bán hàng)
2
6
Máy đầm dùi ≥1KW (Kèm theo hóa đơn bán hàng)
1
7
Máy đầm bàn (Kèm theo hóa đơn bán hàng)
1
8
Máy hàn 23KW (Kèm theo hóa đơn bán hàng)
1
9
Máy cắt, uốn thép 5KW (Kèm theo hóa đơn bán hàng)
1
10
Máy toàn đạc hoặc máy thủy bình (Kèm theo hóa đơn và kiểm định thiết bị còn hiệu lực)
1
11
Máy cắt bê tông (Kèm theo hóa đơn bán hàng)
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Xử lý đường cũ, cầu cũ, móng
2
Cắt bê tông mặt đường cũ
7
m
3
Phá dỡ bê tông mặt đường cũ
3.36
m3
4
Phá dỡ kết cấu bê tông có cốt thép bằng búa căn khí nén 3m3/ph
4.4
m3
5
Phá dỡ mố, tường cánh cầu cũ
8.87
m3
6
Vận chuyển bê tông đã phá dỡ đi đổ
0.1663
100m3
7
Đào móng mố cầu, móng giằng bê tông
1.6092
100m3
8
Đắp đất hoàn trả hố móng
0.912
100m3
9
Vận chuyển đất dư thừa đi đổ
0.6972
100m3
10
Đóng khung vây
11
Cọc thép hình I200 thi công mố (Khấu hao: VL*(1.17%*2 lần+3.5%*2 lần)=VL*9.34%)
0.9372
Tấn
12
Đóng cọc thép hình I200
0.88
100m
13
Nhổ cọc thép hình I200
0.88
100m cọc
14
Sản xuất hệ khung vây (Khấu hao: VL*(1,5%*2 tháng+5%*2 lần)=VL*13%)
1.3345
tấn
15
Lắp dựng hệ khung vây
2.669
tấn
16
Tháo dỡ hệ khung vây
2.669
tấn
17
Sàn đạo thi công dầm bản
18
Gia công, lắp dựng khung sàn đạo gỗ thi công dầm bản
6.25
m3 cấu kiện
19
Tháo dỡ khung sàn đạo
6.25
m3
20
Kết cấu phần dưới
21
Đóng cọc tre bằng máy đào 0,5m3, chiều dài cọc <=2,5m
7.392
100m
22
Đổ bê tông lót móng mố, BT đá 4x6, mác 150
5.54
m3
23
Đổ bê tông bệ mố cầu, BT đá 1x2, mác 300
19.2
m3
24
Gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn bệ mố cầu
0.3136
100m2
25
Gia công, lắp dựng cốt thép bệ mố cầu, đường kính <= 18mm
1.0052
tấn
26
Đổ bê tông giằng mố, BT đá 2x4, mác 200
12.4
m3
27
Ván khuôn thép. Ván khuôn giằng mố
0.062
100m2
28
Đổ bê tông thân mố cầu, BT đá 1x2, mác 300
23.26
m3
29
Gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn thân mố cầu
0.488
100m2
30
Gia công, lắp dựng cốt thép thân mố cầu, đường kính <= 18mm
1.5268
tấn
31
Đổ bê tông tường cánh,BT đá 1x2, mác 300
7.04
m3
32
Ván khuôn thép, Ván khuôn tường cánh
0.4192
100m2
33
Gia công lắp dựng cốt thép tường cánh, đường kính cốt thép <= 18mm
0.7266
tấn
34
Kết cấu phần trên
35
Đổ bê tông bản mặt cầu, đá 1x2, mác 350
11.2
m3
36
Ván khuôn thép, ván khuôn mặt cầu
0.368
100m2
37
Gia công, lắp dựng cốt thép bản mặt cầu, đường kính cốt thép <= 10mm
0.0374
tấn
38
Gia công, lắp dựng cốt thép bản mặt cầu, đường kính cốt thép <= 18mm
0.5501
tấn
39
Gia công, lắp dựng cốt thép bản mặt cầu, đường kính cốt thép > 18mm
1.0956
tấn
40
Đổ bê tông mui luyện, đá 1x2, mác 350 (Đổ BT cùng lúc với BMC)
1.84
m3
41
Ván khuôn thép, Ván khuôn lớp tạo mui luyện
0.0053
100m2
42
Lan can
43
Đổ bê tông gờ chắn, đá 1x2, mác 350
0.15
m3
44
Ván khuôn thép, Ván khuôn gờ chặn
0.024
100m2
45
Gia công lắp dựng cốt thép gờ chặn, đường kính cốt thép <= 18mm
0.036
tấn
46
Gia công lắp dựng lan can cầu
0.655
tấn
47
Bu long neo lan can
12
bộ
48
Đường đầu cầu
49
Đắp cát hạt thô sau mố
0.6152
100m3
50
Đệm CPĐD
0.0744
100m3

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 04: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 04: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 76

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây