Thông báo mời thầu

Gói thầu số 04: Thi công xây dựng

Tìm thấy: 09:47 05/08/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Trường Tiểu học Trà Bình, hạng mục: Sửa chữa nhà hiệu bộ và dãy 10 phòng học trường Tiểu học Trà Bình
Tên gói thầu
Gói thầu số 04: Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Vốn ngân sách huyện
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Trà Bồng, Tỉnh Quảng Ngãi
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
10:00 10/08/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
120 Ngày
Số quyết định phê duyệt
77
Ngày phê duyệt
02/08/2024 09:42
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Trường Tiểu học Trà Bình
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
09:45 05/08/2024
đến
10:00 10/08/2024
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
10:00 10/08/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
5.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Năm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
150 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 10/08/2024 (07/01/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH MTV xây dựng dân dụng Đắc Minh Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán TT Trà Xuân, Huyện Trà Bồng, Tỉnh Quảng Ngãi
2 Công ty TNHH MTV Xây dựng 02/10 Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán TT Trà Xuân, Huyện Trà Bồng, Tỉnh Quảng Ngãi
3 CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG ĐÔNG ĐÔ Tư vấn lập E-HSMT Thôn Bình Thanh, Xã Trà Bình, Huyện Trà Bồng, Tỉnh Quảng Ngãi
4 Công ty TNHH MTV xây dựng 02/10 Tư vấn thẩm định E-HSMT TT Trà Xuân, Huyện Trà Bồng, Tỉnh Quảng Ngãi
5 CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG ĐÔNG ĐÔ Tư vấn đánh giá E-HSDT Thôn Bình Thanh, Xã Trà Bình, Huyện Trà Bồng, Tỉnh Quảng Ngãi
6 Công ty TNHH MTV xây dựng 02/10 Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu TT Trà Xuân, Huyện Trà Bồng, Tỉnh Quảng Ngãi

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Sửa chữa liên kết miệng ,ống thoát nước mái, Phụ gia không co ngót rót bao miệng ống, SikaGrout 214-11
1
vị trí
2
Cầu chắn rác D90 inox
1
cái
3
Cạo bỏ lớp vôi cũ trên bề mặt - tường, trụ, cột ngoài nhà
11.73
m2
4
Cạo bỏ lớp vôi cũ trên bề mặt - xà dầm, trần trong nhà
41.04
m2
5
Bả bột matit dặm vá bề mặt hoàn thiện bị bong tróc nặng
10.554
m2
6
Sơn dầm, trần, tường ngoài nhà đã bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
11.73
m2
7
Sơn dầm, trần, tường trong nhà đã bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
41.04
m2
8
Ốp chân tường, viền tường viền trụ, cột - Tiết diện gạch ≤ 0,048m2
5
m2
9
Tháo dỡ cửa để sửa chữa và lắp dựng lại
201.8
m2
10
GCLD cửa sắt kéo Đài Loan có lá U1,2ly
13.11
m2
11
Sửa chữa hàn bản lề, phụ kiện chốt, móc gió, thay ổ khóa cửa đi
20
bộ cửa
12
Sửa chữa hàn bản lề, phụ kiện chốt, móc gió cửa sổ
20
bộ cửa
13
Vệ sinh, xả nhám bề mặt cửa để sơn lại
263.9
m2
14
Sơn sắt thép bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
263.9
1m2
15
Tủ điện tổng bằng tôn dày 1mm, KT 150x250x350mm
2
cái
16
Cạo bỏ lớp rêu mốc bề mặt sê nô, sàn sảnh
77.76
m2
17
Sửa chữa liên kết miệng ,ống thoát nước mái, Phụ gia không co ngót rót bao miệng ống, SikaGrout 214-11
10
vị trí
18
Cầu chắn rác D90 inox
10
cái
19
Quét dung dịch chống thấm mái, sê nô, ô văng
77.76
m2
20
Tháo dỡ cửa để sửa chữa, sau đó lắp dựng lại bằng thủ công
110.04
m2
21
Phá dỡ nền gạch xi măng
156.72
m2
22
Phá dỡ lớp vữa lót nền tầng 2
156.72
m2
23
Vận chuyển vật liệu thải ra khỏi công trình
2
chuyến
24
Lát nền, sàn - Tiết diện gạch 600x600m2, vữa XM M75, XM PCB40
156.72
m2
25
Vệ sinh đánh bóng lớp trát granito cầu thang
21.195
m2
26
Cạo bỏ lớp vôi cũ trên bề mặt - tường, trụ, cột ngoài nhà
573.8232
m2
27
Cạo bỏ lớp vôi cũ trên bề mặt - xà dầm, trần ngoài nhà
135.9
m2
28
Bả bột matit dặm vá bề mặt hoàn thiện bị bong tróc nặng
70.9723
m2
29
Sơn dầm, trần, tường ngoài nhà đã bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
709.7232
m2
30
Vệ sinh, xả nhám bề mặt cửa, lan can sắt để sơn lại
65.9272
m2
31
Sơn sắt thép bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
65.9272
1m2
32
Sửa chữa mối nối tay vịn gỗ lan can cầu thang
4
vị trí
33
Sơn PU tay vị gỗ
10.3
md
34
Cửa đi 2 cánh mở quay, nhôm Đại Tân Thành (hệ ĐTT-55, liền nẹp, độ dày trung bình cánh, khung bao 2mm. kính cường lực dày 8mm Nhật Tân, màu sơn nâu)
8.96
m2
35
Cửa đi 1 cánh mở quay, nhôm Đại Tân Thành (hệ ĐTT-55, liền nẹp, độ dày trung bình cánh, khung bao 2mm. kính cường lực dày 8mm Nhật Tân, màu sơn nâu)
6.72
m2
36
Cửa sổ 3 cánh mở quay, nhôm Đại Tân Thành (hệ ĐTT-55, liền nẹp, độ dày trung bình cánh, khung bao 1,4mm. kính cường lực dày 8mm Nhật Tân, màu sơn nâu)
13.68
m2
37
Sửa chữa thay ổ khóa solex cửa đi, lam ri vị trí hỏng, phụ kiện chốt, móc gió
10
bộ cửa
38
Sửa chữa thay phụ kiện chốt, móc gió cửa sổ
12
bộ cửa
39
Lắp đặt Đèn Tube Led 1,2mx18W
16
bộ
40
Lắp đặt Đèn Tube Led 0,6mx9W
2
bộ
41
Lắp đặt đèn pha LED ngoài trời IP65, 100W
2
bộ
42
Lắp đặt ổ cắm đơn
2
cái
43
Lắp đặt Quạt trần đảo
1
cái
44
Lắp đặt quạt treo tường
2
cái
45
Lắp đặt Dây đơn CV 1x2,5mm2
40
m
46
Lắp đặt ống nhựa máng nhựa đặt nổi bảo hộ dây dẫn - Đường kính ≤15mm
20
m
47
Vật tư phụ đấu nối thiết bị điện
1
toàn bộ
48
Tháo dỡ bệ xí
2
bộ
49
Lắp đặt Xí bệt Inax AC-969VN (AC969VN) xả nhấn một khối
2
cái
50
Lắp đặt Vòi rửa vệ sinh
2
cái

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 04: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 04: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 33

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây