Thông báo mời thầu

Gói thầu số 04: Thi công xây dựng

Tìm thấy: 10:15 06/08/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ghi chú: Hệ thống đã download các file của TBMT 5 lần nhưng không thành công, nếu quý khách muốn hệ thống download lại thì cần bấm Cập nhật lại
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Mở rộng, nâng cấp 06 sa bàn
Tên gói thầu
Gói thầu số 04: Thi công xây dựng
Chủ đầu tư
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách Quốc phòng
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu hạn chế
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thành phố Đà Lạt, Tỉnh Lâm Đồng
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
09:30 15/08/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
50 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
864/QĐ-HV
Ngày phê duyệt
05/08/2024 00:48
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Học viện Lục quân
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
10:13 06/08/2024
đến
09:30 15/08/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:30 15/08/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
40.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Bốn mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
80 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 15/08/2024 (03/11/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNH tư vấn xây dựng và TMDV Minh Anh Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Công ty TNH tư vấn xây dựng và TMDV Minh Anh
2 Công ty CP đầu tư xây dựng và thương mại Nam Sông Hồng Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Phố Tân Mỹ, Xã Ninh Mỹ, Huyện Hoa Lư, Tỉnh Ninh Bình
3 CÔNG TY CỔ PHẦN TÂN KIẾN THỊNH VIỆT NAM Tư vấn lập E-HSMT Số 102, đường Cầu Đông - Phường Lộc Vượng - Thành phố Nam Định - Tỉnh Nam Định
4 CÔNG TY CỔ PHẦN TÂN KIẾN THỊNH VIỆT NAM Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 102, đường Cầu Đông - Phường Lộc Vượng - Thành phố Nam Định - Tỉnh Nam Định

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào công suất ≥ 0,5m3
1
2
Máy đầm cóc ≥ 70kg
1
3
Máy trộn vữa
1
4
Máy trộn bê tông ≥ 250 lít
1
5
Máy đầm bàn công suất ≥ 1,0KW
1
6
Máy đầm dùi công suất ≥ 1,5KW
1
7
Máy hàn ≥ 23KW
1
8
Ô tô tự đổ ≥ 5 Tấn
2
9
Máy lu bánh thép >8 tấn
1
10
Máy lu rung 25T
1
11
Máy ủi 110CV
1
12
Máy khoan bê tông
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Trát tường ngoài, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM PCB40 mác 75
48.505
m2
2
Trát tường trong, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM PCB40 mác 75
64.5155
m2
3
Trát trụ, cột, lam đứng, cầu thang, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM PCB40 mác 75
2.332
m2
4
MÁI: Gia công vì kèo thép hình mạ kẽm khẩu độ nhỏ, khẩu độ <= 9 m
0.7588
tấn
5
Lắp dựng vì kèo thép khẩu độ <= 18 m
0.7588
tấn
6
Gia công xà gồ thép mạ kẽm
0.4589
tấn
7
Lắp dựng xà gồ thép
0.4589
tấn
8
Lợp mái ngói 22 v/m2 , chiều cao <= 16 m, vữa XM PCB40 mác 75
0.5008
100m2
9
PHẦN CẢI TẠO NHÀ CŨ: Tháo dỡ cửa bằng thủ công
28.6
m2
10
Cửa đi hệ Xingfa 55, kính an toàn 2 lớp 6.38mm trắng trong, khung bao và khung cánh dày 2.0mm
7.35
m2
11
Cửa sổ mở quay hệ xingfa 55 kính an toàn 2 lớp 6.38mm trắng trong, khung bao và khung cánh dày 1.4mm
25.5
m2
12
Bộ phụ kiện cửa đi mở quay 2 cánh (gồm 6 bản lề, tay nắm và khóa đa điểm)
2
bộ
13
Bộ phụ kiện cửa sổ mở hất, mở quay 4 cánh ( gồm bản lề chữ A, khóa tay nắm đa điểm, thanh cài)
6
bộ
14
Lắp dựng cửa khung sắt, khung nhôm
32.85
m2
15
Phá lớp vữa trát tường, cột, trụ
5.32
m2
16
Trát tường trong, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM PCB40 mác 75
8.848
m2
17
CẢI TẠO NỀN: Thi công móng cấp phối đá dăm lớp dưới
0.0484
100m3
18
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông nền, đá 1x2, mác 200, PCB40
2.4209
m3
19
Lát nền, sàn bằng gạch 600x600 , vữa XM M75
88.7865
m2
20
Phá dỡ nền gạch lá nem
82.17
m2
21
Vận chuyển bằng thủ công 10m khởi điểm - vận chuyển phế thải các loại
1.6434
m3
22
Vận chuyển bằng thủ công 10m tiếp theo - vận chuyển phế thải các loại
1.6434
m3
23
Vận chuyển phế thải trong phạm vi 1000m bằng ô tô - 5,0T
1.6434
m3
24
Vận chuyển phế thải tiếp 1000m bằng ô tô - 5,0T
1.6434
m3
25
CẢI TẠO LĂN SƠN: Bả bằng bột bả vào tường
289.223
m2
26
Sơn dầm, trần, cột, tường trong nhà đã bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
204.072
m2
27
Sơn dầm, trần, cột, tường ngoài nhà đã bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
85.151
m2
28
Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt tường cột, trụ
172.4225
m2
29
CẢI TẠO TRẦN: Tháo dỡ trần
81.081
m2
30
Thi công trần bằng tấm nhựa
108.108
m2
31
Mua+ lắp đặt kẹp gió chống bay tấm trần (ô trần 600x600)
300
cái
32
XÂY LẠI SA BÀN: Xây gạch không nung 5x8x18 , xây tường thẳng, chiều dày <= 10cm, chiều cao <= 6m, vữa XM PCB40, mác 75
0.9269
m3
33
Trát tường trong, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM PCB40 mác 75
15.0225
m2
34
Đắp cát công trình bằng thủ công, đắp nền móng công trình
6.465
m3
35
Ốp mặt xung quanh phía trên tường xây bằng tấm inox
1.9932
m2
36
CẢI TẠO ĐIỆN: Lắp đặt dây đơn 1x 6mm2
100
m
37
Lắp đặt dây đơn 1x2,5mm2
200
m
38
Lắp đặt dây đơn 1x1.5mm2
300
m
39
Lắp đặt các aptomat loại 1 pha, cường độ dòng điện <= 50Ampe
1
cái
40
Lắp đặt ổ cắm đôi
6
cái
41
Lắp đặt công tắc - 1 hạt trên 1 công tắc
3
cái
42
Lắp đặt đèn tường, đèn trang trí và các loại đèn khác - Đèn trang trí âm trần
8
bộ
43
Lắp đặt ống nhựa ruột gà đặt chìm bảo hộ dây dẫn, đường kính D16
100
m
44
Tủ điện tầng 200x150x100
1
bộ
45
Lắp đặt quạt điện - Quạt treo tường
6
cái
46
CHỐNG SÉT: Gia công kim thu sét, chiều dài kim 1,5m
3
cái
47
Lắp đặt kim thu sét, chiều dài kim 1,5m
3
cái
48
Kéo rải dây chống sét trên tường, loại dây thép D12mm
34
m
49
Kéo rải dây chống sét dưới mương đất, loại dây thép D20mm
14
m
50
Gia công và đóng cọc chống sét
9
cọc

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 04: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 04: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 68

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây