Thông báo mời thầu

Gói thầu số 04: Thi công xây dựng

Tìm thấy: 16:42 30/09/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Duy tu, bảo dưỡng đường GTNT ấp Bưng Thum, ấp Tân Lập, ấp Nước Mặn, xã Long Phú, huyện Long Phú
Tên gói thầu
Gói thầu số 04: Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Chương trình mục tiêu quốc gia phát triển kinh tế xã hội vùng đồng bào dân tộc thiểu số năm 2023 (bao gồm năm 2022 chuyển sang năm 2023) chuyển nguồn sang năm 2024 (vốn sự nghiệp) + Vốn ngân sách huyện
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Long Phú, Tỉnh Sóc Trăng
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
09:30 09/10/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
232/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
30/09/2024 16:04
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ủy ban nhân dân xã Long Phú
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
16:06 30/09/2024
đến
09:30 09/10/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:30 09/10/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
15.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Mười lăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 09/10/2024 (07/01/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH Tư vấn Xây dựng Hoàng Phát Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán LK 19-23, đường D11, KDC Minh Châu, Phường 7, Thành phố Sóc Trăng, Tỉnh Sóc Trăng
2 Công ty TNHH MTV XDTM Quang Huy Hoàng Tư vấn lập E-HSMT Số 61B, đường Phạm Ngũ Lão, Khóm 3, Phường 1, Thành phố Trà Vinh, Tỉnh Trà Vinh
3 Công ty TNHH Tư vấn kiểm định Thuận Phát Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 199 Dương Minh Quan, Phường 3, Thành phố Sóc Trăng, Tỉnh Sóc Trăng
4 Công ty TNHH MTV XDTM Quang Huy Hoàng Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 61B, đường Phạm Ngũ Lão, Khóm 3, Phường 1, Thành phố Trà Vinh, Tỉnh Trà Vinh
5 Công ty TNHH Tư vấn kiểm định Thuận Phát Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 199 Dương Minh Quan, Phường 3, Thành phố Sóc Trăng, Tỉnh Sóc Trăng

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Xe lu bánh thép/bánh hơi 10 tấn (Còn sử dụng được nhà thầu phải có tài liệu chứng minh thuộc sở hữu hoặc thuê để phục vụ gói thầu này và giấy kiểm định còn hiệu lực)
1
2
Máy ủi ≥ 110 CV (Còn sử dụng được nhà thầu phải có tài liệu chứng minh thuộc sở hữu hoặc thuê để phục vụ gói thầu này và giấy kiểm định còn hiệu lực)
1
3
Máy phun nhựa đường (Còn sử dụng được nhà thầu phải có tài liệu chứng minh thuộc sở hữu hoặc thuê để phục vụ gói thầu này và giấy kiểm định còn hiệu lực)
1
4
Máy kẽ vạch (Còn sử dụng và hóa đơn thiết bị)
1
5
Máy khoan bê tông (Còn sử dụng được nhà thầu phải có tài liệu chứng minh thuộc sở hữu hoặc thuê để phục vụ gói thầu này và hóa đơn thiết bị)
1
6
Máy Thủy bình (Còn sử dụng được nhà thầu phải có tài liệu chứng minh thuộc sở hữu hoặc thuê để phục vụ gói thầu này và giấy kiểm định còn hiệu lực)
1
7
Máy phát điện (Còn sử dụng được nhà thầu phải có tài liệu chứng minh thuộc sở hữu hoặc thuê để phục vụ gói thầu này và hóa đơn thiết bị)
1
8
Máy bơm cát (Còn sử dụng hoặc thuê để phục vụ gói thầu này và hóa đơn thiết bị)
1
9
Máy đào ≥ 0,5 m3 (Còn sử dụng được nhà thầu phải có tài liệu chứng minh thuộc sở hữu hoặc thuê để phụ vụ gói thầu này và giấy kiểm định còn hiệu lực)
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
HẠNG MỤC: ĐOẠN ẤP BƯNG THUM
2
Phá dỡ kết cấu bê tông có cốt thép bằng búa căn khí nén 3m3/ph
29.78
m3
3
Xúc đá hỗn hợp lên phương tiện vận chuyển bằng máy đào 1,25m3
0.2978
100m3
4
Vận chuyển đá dăm các loại bằng ô tô tự đổ 7 tấn - Cự ly vận chuyển trong phạm vi ≤1km
2.978
10m³/1km
5
Vận chuyển đá dăm các loại bằng ô tô tự đổ 7 tấn - Cự ly vận chuyển 1km tiếp theo trong phạm vi ≤10km
2.978
10m³/1km
6
Đào nền đường bằng thủ công - Cấp đất I
24.9
1m3
7
Thi công móng cấp phối đá dăm lớp dưới
0.3722
100m3
8
Vá mặt đường bằng bê tông nhựa nguội - Chiều dày mặt đường đã lèn ép 7cm
38.463
10m2
9
Đắp đất bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,85
0.0292
100m3
10
HẠNG MỤC: ĐOẠN ẤP TÂN LẬP
11
Phá dỡ kết cấu bê tông có cốt thép bằng búa căn khí nén 3m3/ph
41.5
m3
12
Xúc đá hỗn hợp lên phương tiện vận chuyển bằng máy đào 1,25m3
0.415
100m3
13
Vận chuyển đá dăm các loại bằng ô tô tự đổ 7 tấn - Cự ly vận chuyển trong phạm vi ≤1km
4.15
10m³/1km
14
Vận chuyển đá dăm các loại bằng ô tô tự đổ 7 tấn - Cự ly vận chuyển 1km tiếp theo trong phạm vi ≤10km
4.15
10m³/1km
15
Đào nền đường bằng thủ công - Cấp đất I
37.8
1m3
16
Thi công móng cấp phối đá dăm lớp dưới
0.5274
100m3
17
Vá mặt đường bằng bê tông nhựa nguội - Chiều dày mặt đường đã lèn ép 7cm
51.88
10m2
18
Đắp đất lề bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,85
0.378
100m3
19
Đắp cát công trình bằng máy đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,90
0.1675
100m3
20
Bơm cát san lấp mặt bằng phương tiện thủy, cự ly ≤0,5km
0.1675
100m3
21
Đóng cọc tràm bằng máy đào 0,5m3, chiều dài cọc >2,5m - Cấp đất I
10.749
100m
22
Nẹp cừ dọc
83.6
m
23
Thép neo cừ tràm
18.6361
kg
24
Trải vải bạt chắn đất
0.3135
100m2
25
HẠNG MỤC: ĐOẠN ẤP NƯỚC MẶN 2
26
Phá dỡ kết cấu bê tông có cốt thép bằng búa căn khí nén 3m3/ph
58.06
m3
27
Xúc đá hỗn hợp lên phương tiện vận chuyển bằng máy đào 1,25m3
0.5806
100m3
28
Vận chuyển đá dăm các loại bằng ô tô tự đổ 7 tấn - Cự ly vận chuyển trong phạm vi ≤1km
5.806
10m³/1km
29
Vận chuyển đá dăm các loại bằng ô tô tự đổ 7 tấn - Cự ly vận chuyển 1km tiếp theo trong phạm vi ≤10km
5.806
10m³/1km
30
Đào nền đường bằng thủ công - Cấp đất I
96.7
1m3
31
Thi công móng cấp phối đá dăm lớp dưới
0.758
100m3
32
Vá mặt đường bằng bê tông nhựa nguội - Chiều dày mặt đường đã lèn ép 7cm
72.82
10m2
33
Đắp đất bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,85
0.967
100m3
34
Đắp cát công trình bằng máy đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,90
0.4304
100m3
35
Bơm cát san lấp mặt bằng phương tiện thủy, cự ly ≤0,5km
0.4304
100m3
36
Đóng cọc tràm bằng máy đào 0,5m3, chiều dài cọc >2,5m - Cấp đất I
6.198
100m
37
Nẹp cừ dọc
47.2
m
38
Thép neo cừ tràm
12.1942
kg
39
Trải vải bạt chắn đất
0.1004
100m2

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 04: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 04: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 48

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây