Thông báo mời thầu

Gói thầu số 04: Thi công xây dựng

Tìm thấy: 16:55 30/09/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Duy tu, bảo dưỡng đường GTNT ấp Khoan Tang, thị trấn Long Phú, huyện Long Phú
Tên gói thầu
Gói thầu số 04: Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Chương trình mục tiêu quốc gia phát triển kinh tế xã hội vùng đồng bào dân tộc thiểu số năm 2023 (bao gồm năm 2022 chuyển sang năm 2023) chuyển nguồn sang năm 2024 (vốn sự nghiệp) + Vốn ngân sách huyện.
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Long Phú, Tỉnh Sóc Trăng
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
08:00 09/10/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
202/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
30/09/2024 16:10
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UBND thị trấn Long Phú
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
16:51 30/09/2024
đến
08:00 09/10/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:00 09/10/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
10.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Mười triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 09/10/2024 (06/02/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TNHH MTV TƯ VẤN XÂY DỰNG THIÊN TIẾN VŨ Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán 244/9 Phú Lợi - Phường 2 - Thành phố Sóc Trăng - Tỉnh Sóc Trăng
2 Trung tâm Kiểm định chất lượng xây dựng, tỉnh Sóc Trăng Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Số 485 đường Lê Duẩn, phường 9, TP.Sóc Trăng, tỉnh Sóc Trăng - Phường 9 - Thành phố Sóc Trăng - Tỉnh Sóc Trăng
3 Công ty TNHH Tư vấn Đầu tư Xây dựng HIHD Tư vấn lập E-HSMT Số 83, đường Kênh Xáng, phường 8, thành phố Sóc Trăng, tỉnh Sóc Trăng. - Phường 8 - Thành phố Sóc Trăng - Tỉnh Sóc Trăng
4 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN KIỂM ĐỊNH THUẬN PHÁT Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 199 Dương Minh Quan - Phường 3 - Thành phố Sóc Trăng - Tỉnh Sóc Trăng
5 Công ty TNHH Tư vấn Đầu tư Xây dựng HIHD Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 83, đường Kênh Xáng, phường 8, thành phố Sóc Trăng, tỉnh Sóc Trăng. - Phường 8 - Thành phố Sóc Trăng - Tỉnh Sóc Trăng
6 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN KIỂM ĐỊNH THUẬN PHÁT Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 199 Dương Minh Quan - Phường 3 - Thành phố Sóc Trăng - Tỉnh Sóc Trăng

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào (xe cuốc) gàu ≥ 0.5m3 - Đính kèm tài liệu chứng minh: + Hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị (nếu thuê thiết bị) + Hóa đơn mua thiết bị hoặc Giấy đăng ký và Giấy chứng nhận kiểm định còn hiệu lực;
1
2
Máy ủi ≥ 108CV - Đính kèm tài liệu chứng minh: + Hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị (nếu thuê thiết bị) + Hóa đơn mua thiết bị hoặc Giấy đăng ký và Giấy chứng nhận kiểm định còn hiệu lực;
1
3
Máy máy thủy bình - Đính kèm tài liệu chứng minh: + Hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị (nếu thuê thiết bị) + Hóa đơn mua thiết bị hoặc Giấy chứng nhận kiểm định còn hiệu lực.
1
4
Máy lu bánh thép ≥ 9 tấn - Đính kèm tài liệu chứng minh: + Hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị (nếu thuê thiết bị) + Hóa đơn mua thiết bị hoặc Giấy đăng ký và Giấy chứng nhận kiểm định còn hiệu lực;
1
5
Máy trộn bê tông 250l + Hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị (nếu thuê thiết bị) + Hóa đơn mua bán thiết bị;
2
6
Máy hàn điện + Hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị (nếu thuê thiết bị) + Hóa đơn mua bán thiết bị;
1
7
Máy đầm bàn + Hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị (nếu thuê thiết bị) + Hóa đơn mua bán thiết bị;
2
8
Máy đầm dùi + Hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị (nếu thuê thiết bị) + Hóa đơn mua bán thiết bị;
2
9
Máy cắt uốn thép + Hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị (nếu thuê thiết bị) + Hóa đơn mua bán thiết bị;
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Chặt cây ở mặt đất bằng phẳng, đường kính gốc cây ≤70cm
1
cây
2
Đào gốc cây, đường kính gốc cây ≤70cm
1
gốc
3
Đào nền đường bằng máy đào 0,8m3 - Cấp đất I
0.2388
100m3
4
Đắp nền đường bằng máy lu bánh thép 9T, máy ủi 110CV, độ chặt Y/C K = 0,9
1.5701
100m3
5
Đào xúc đất bằng máy đào 1,25m3 - Cấp đất I
1.4883
100m3
6
Đắp cát công trình bằng máy lu bánh thép 9T, máy ủi 110CV, độ chặt Y/C K = 0,9
1.4983
100m3
7
Đắp cát công trình bằng máy lu bánh thép 9T, máy ủi 110CV, độ chặt Y/C K = 0,95
0.0994
100m3
8
Tấm nilon lót
7.1313
100m2
9
Sản xuất, lắp dựng cốt thép mặt đường, đường kính cốt thép 6mm
1.5675
tấn
10
Bê tông sản xuất bằng máy trộn và đổ bằng thủ công, bê tông mặt đường dày mặt đường ≤25cm, bê tông M250, đá 1x2, PCB40
149.5834
m3
11
Lắp dựng ván khuôn thép dọc mặt đường bê tông (chỉ tính NC, MTC)
0.816
100m2
12
Lắp dựng ván khuôn thép ngang mặt đường bê tông (chỉ tính MTC)
0.2744
100m2
13
Sản xuất ván khuôn thép mặt đường bê tông (chỉ tính vật liệu)
1.0904
100m2
14
Đào móng cột biển báo
0.126
1m3
15
Bê tông móng cột biển báo, M200, đá 1x2, PCB40
0.12
m3
16
Bu long D10, L=160
8
Bộ
17
Trụ biển báo ống STK D80, L=3.0m
2
trụ
18
Biển báo phản quang loại tròn D70cm
2
cái
19
Biển báo phản quang chữ nhật 338x675cm
2
cái
20
Đào nền đường bằng máy đào 0,8m3 - Cấp đất I
0.0011
100m3
21
Đắp nền đường bằng máy lu bánh thép 9T, máy ủi 110CV, độ chặt Y/C K = 0,9
1.8851
100m3
22
Đào xúc đất bằng máy đào 1,25m3 - Cấp đất I
2.0725
100m3
23
Đắp cát công trình bằng máy lu bánh thép 9T, máy ủi 110CV, độ chặt Y/C K = 0,9
2.0725
100m3
24
Đắp cát công trình bằng máy lu bánh thép 9T, máy ủi 110CV, độ chặt Y/C K = 0,95
0.0265
100m3
25
Đóng cừ tràm bằng máy đào 0,5m3, chiều dài cọc >2,5m - Cấp đất I
1.47
100m
26
Nẹp cừ dọc
6
m
27
Thép neo cừ tràm đường kính cốt thép 6mm
0.888
kg
28
Trải vải bạt gia cố
0.051
100m2
29
Tấm nilon lót
3.8084
100m2
30
Sản xuất, lắp dựng cốt thép mặt đường, đường kính cốt thép 6mm
0.8569
tấn
31
Bê tông sản xuất bằng máy trộn và đổ bằng thủ công, bê tông mặt đường dày mặt đường ≤25cm, bê tông M250, đá 1x2, PCB40
76.6818
m3
32
Lắp dựng ván khuôn thép dọc mặt đường bê tông (chỉ tính NC, MTC)
0.5952
100m2
33
Lắp dựng ván khuôn thép ngang mặt đường bê tông (chỉ tính MTC)
0.1506
100m2
34
Sản xuất ván khuôn thép mặt đường bê tông (chỉ tính vật liệu)
0.7458
100m2
35
Đào móng cột biển báo
0.126
1m3
36
Bê tông móng cột biển báo, M200, đá 1x2, PCB40
0.12
m3
37
Bu long D10, L=160
8
Bộ
38
Trụ biển báo ống STK D80, L=3.0m
2
trụ
39
Biển báo phản quang loại tròn D70cm
2
cái
40
Biển báo phản quang chữ nhật 338x675cm
2
cái

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 04: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 04: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 51

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây