Thông báo mời thầu

Gói thầu số 04: Thi công xây dựng

Tìm thấy: 08:00 14/10/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Trạm y tế xã Minh Sơn; Hạng mục: Xây mới nhà điều trị 2 tầng 7 gian và các hạng mục phụ trợ
Tên gói thầu
Gói thầu số 04: Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Chương trình MTQG phát triển KTXH vùng đồng bào dân tộc thiểu số và Ngân sách tỉnh, ngân sách huyện giai đoạn 2021- 2025
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Bắc Mê, Tỉnh Hà Giang
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
10:00 23/10/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
128/QĐ-BQL
Ngày phê duyệt
08/10/2024 07:56
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
BQL dự án ĐTXD huyện Bắc Mê
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
07:58 14/10/2024
đến
10:00 23/10/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
10:00 23/10/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
40.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Bốn mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 23/10/2024 (21/01/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH tư vấn và xây dựng ABT Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Thị trấn Việt Quang, huyện Bắc Quang, tỉnh Hà Giang
2 Công ty cổ phần xây dựng 129 Hà Giang Tư vấn lập E-HSMT Tổ 4, thị trấn Cốc Pài, huyện Xín Mần, tỉnh Hà Giang
3 Công ty TNHH tư vấn ĐTXD Đông Dương Hà Giang Tư vấn thẩm định E-HSMT Tổ 17, phường Trần Phú, TP Hà Giang, tỉnh Hà Giang
4 Công ty cổ phần xây dựng 129 Hà Giang Tư vấn đánh giá E-HSDT Tổ 4, thị trấn Cốc Pài, huyện Xín Mần, tỉnh Hà Giang
5 Công ty TNHH tư vấn ĐTXD Đông Dương Hà Giang Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Tổ 17, phường Trần Phú, TP Hà Giang, tỉnh Hà Giang
6 Ban quản lý dự án ĐTXD huyện Bắc Mê Tư vấn quản lý dự án, quản lý hợp đồng, tư vấn khác mà các dịch vụ tư vấn này có phần công việc liên quan trực tiếp tới gói thầu Thị trấn Yên Phú, huyện Bắc Mê, tỉnh Hà Giang

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy cắt uốn cốt thép - công suất: 5 kW
1
2
Máy đầm bê tông, đầm bàn - công suất: 1,0 kW
1
3
Máy đầm bê tông, đầm dùi - công suất: 1,5 kW
1
4
Máy đầm đất cầm tay 70kg
1
5
Máy hàn - công suất 23kw
1
6
Máy trộn bê tông - dung tích: 250 lít
1
7
Máy nén khí
1
8
Máy khoan bê tông 0,62kw
1
9
Máy khoan đứng – công suất 4,5kw
1
10
Máy đào 0,4m3
1
11
Ô tô tự đổ 5 tấn
1
12
Máy tời công suất 0,5 tấn
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Lắp dựng cốt thép cột, trụ, ĐK ≤18mm, chiều cao ≤6m
0.0372
tấn
2
Ván khuôn cột - Cột vuông, chữ nhật
0.0581
100m2
3
Xây cột, trụ bằng gạch đất Block , chiều cao ≤6m, vữa XM M75, PCB30
1.3708
m3
4
Xây các bộ phận kết cấu phức tạp khác bằng gạch, chiều cao ≤6m, vữa XM M75, PCB30
0.0481
m3
5
Đắp họa tiết trang trí thân trụ
4
cái
6
Đắp phào kép, vữa XM M75, PCB30
6.56
m
7
Đắp phào đơn, vữa XM M75, PCB30
8
m
8
Khoét mạch lõm
8
m
9
Trát trụ cột, lam đứng, cầu thang, dày 1,5cm, vữa XM M75, PCB30
11.6192
m2
10
Lồng chụp đèn cầu
1.12
m2
11
Lắp lồng đèn cấu
1.12
m2
12
Cầu bê tông
2
ck
13
Gia công thép đường ray
0.2261
tấn
14
Lắp dựng thép đường ray
0.2261
tấn
15
Bê tông nền SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, M250, đá 1x2, PCB40
5.4
m3
16
Cổng đẩy bằng INox
12.6
m2
17
Mô tơ cổng
1
bộ
18
Lắp dựng cửa sắt
12.6
m2
19
Đào móng băng bằng thủ công, rộng ≤3m, sâu ≤1m - Cấp đất II
0.6188
1m3
20
Đắp nền móng công trình bằng thủ công
0.0563
m3
21
Xây móng bằng gạch Block - Chiều dày >33cm, vữa XM M75, PCB30
5.3505
m3
22
Bê tông xà dầm, giằng nhà SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều cao ≤6m, M200, đá 1x2, PCB40
0.1089
m3
23
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤6m
0.0091
tấn
24
Ván khuôn gỗ xà dầm, giằng
0.0056
100m2
25
Đắp đất nền móng công trình, nền đường bằng thủ công
0.2025
m3
26
Xây tường thẳng bằng gạch Block - Chiều dày ≤11cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M75, PCB30
0.1098
m3
27
Xây tường thẳng bằng gạch Block - Chiều dày ≤33cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M75, PCB30
0.1831
m3
28
Xây các bộ phận kết cấu phức tạp khác bằng gạch Block, chiều cao ≤6m, vữa XM M75, PCB30
0.4752
m3
29
Ốp đá granit tự nhiên vào tường sử dụng keo dán
2.196
m2
30
Chữ inox bảng tên
2.196
m2
31
Trát tường ngoài dày 1,5cm, vữa XM M75, PCB30
6.4395
m2
32
Trát xà dầm, vữa XM M75, PCB30
0.558
m2
33
Đắp phào đơn, vữa XM M75, PCB30
2.47
m
34
Sơn dầm, trần, tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
6.9975
m2
35
HÀNG RÀO
36
Phá dỡ xà, dầm, giẳng bê tông cốt thép bằng thủ công
2.208
m3
37
Phá dỡ tường xây gạch chiều dày ≤22cm
7.2745
m3
38
Tháo dỡ các cấu kiện bê tông đúc sẵn bằng thủ công, trọng lượng cấu kiện ≤ 100kg
17
cấu kiện
39
Đào móng bằng máy đào 0,4m3, chiều rộng móng ≤6m - Cấp đất II
0.1242
100m3
40
Đào móng băng bằng thủ công, rộng ≤3m, sâu ≤1m - Cấp đất II
1.38
1m3
41
Đắp nền móng công trình bằng thủ công
0.92
m3
42
Xây móng bằng đá hộc - Chiều dày ≤60cm, vữa XM M75, PCB30
10.304
m3
43
Xây cột, trụ bằng gạch Block, chiều cao ≤6m, vữa XM M75, PCB30
2.6032
m3
44
Xây tường thẳng bằng gạch Block, chiều cao ≤6m, vữa XM M75, PCB30
2.7933
m3
45
Bê tông xà dầm, giằng nhà SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều cao ≤6m, M200, đá 1x2, PCB40
1.7002
m3
46
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤6m
0.133
tấn
47
Ván khuôn gỗ xà dầm, giằng
0.346
100m2
48
Hàng rào I Noc304
42.9
m2
49
Lắp dựng hoa Inox
42.9
m2
50
Trát tường ngoài dày 1,5cm, vữa XM M75, PCB30
25.2
m2

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 04: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 04: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 73

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây