Thông báo mời thầu

Gói thầu số 04: Thi công xây dựng

Tìm thấy: 09:51 17/10/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Trường THCS Yên Định, huyện Bắc Mê; Hạng mục: Sửa chũa nhà lớp học 2 tầng 8 phòng học, nhà lưu trú học sinh 7 phòng, nhà vệ sinh khu lưu trú và các hạng mục phụ trợ
Tên gói thầu
Gói thầu số 04: Thi công xây dựng
Chủ đầu tư
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn vốn sự nghiệp giáo dục năm 2024-2025 và các nguồn vốn khác
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Bắc Mê, Tỉnh Hà Giang
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
07:30 26/10/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
34
Ngày phê duyệt
17/10/2024 00:00
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Trường THCS Yên Định
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
09:49 17/10/2024
đến
07:30 26/10/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
07:30 26/10/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
15.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Mười lăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 26/10/2024 (24/01/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN MỘT THÀNH VIÊN TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG 789 Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Số nhà 171, đường Lý Tự Trọng, tổ 20 - Phường Minh Khai - TP Hà Giang - Tỉnh Hà Giang
2 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG MINH HƯNG HÀ GIANG Tư vấn lập E-HSMT Số nhà 412A Lý Thường Kiệt, tổ 4 - Phường Ngọc Hà - TP Hà Giang - Tỉnh Hà Giang
3 CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG ĐÔNG DƯƠNG HÀ GIANG Tư vấn thẩm định E-HSMT Số nhà 09, ngõ 26, tổ 17 - Phường Trần Phú - TP Hà Giang - Tỉnh Hà Giang
4 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG MINH HƯNG HÀ GIANG Tư vấn đánh giá E-HSDT Số nhà 412A Lý Thường Kiệt, tổ 4 - Phường Ngọc Hà - TP Hà Giang - Tỉnh Hà Giang
5 CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG ĐÔNG DƯƠNG HÀ GIANG Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số nhà 09, ngõ 26, tổ 17 - Phường Trần Phú - TP Hà Giang - Tỉnh Hà Giang
6 CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN MỘT THÀNH VIÊN ĐẠI THẮNG HG Tư vấn quản lý dự án, quản lý hợp đồng, tư vấn khác mà các dịch vụ tư vấn này có phần công việc liên quan trực tiếp tới gói thầu Đường 20/8, tổ 1 - Phường Nguyễn Trãi - TP Hà Giang - Tỉnh Hà Giang

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
SỬA CHỮA NHÀ LỚP HỌC 2 TẦNG 8 PHÒNG HỌC
2
Lắp dựng, tháo dỡ dàn giáo ngoài, chiều cao ≤16m
5.832
100m2
3
Lưới chắn bụi phục vụ thi công:
583
m2
4
Tháo dỡ mái tôn bằng thủ công, chiều cao ≤28m
327
m2
5
Vệ sinh, cạo nhám seno mái
216.4596
6
Tháo dỡ hệ thống điện
1
CT
7
Tháo dỡ cửa bằng thủ công
82.56
m2
8
Cạo bỏ lớp vôi cũ trên bề mặt - tường, trụ, cột
1577.0544
m2
9
Phá lớp vữa trát tường, cột, trụ
346.92
m2
10
Quét dung dịch chống thấm mái, sê nô, ô văng
56.17
m2
11
Láng nền, sàn có đánh màu, dày 2cm, vữa XM M100, PCB30
56.17
m2
12
Lợp mái che tường bằng tôn múi, chiều dài bất kỳ
3.27
100m2
13
Trát tường trong dày 1,5cm, vữa XM M75, PCB30
346.92
m2
14
Sơn dầm, trần, tường trong nhà không bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
1157.91
m2
15
Sơn dầm, trần, tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
419.428
m2
16
Cửa đi 2 cánh hệ 450 Việt Pháp, kính an toàn 2 lớp 6,38 mm (kích thước cửa 1400x2200mm, độ dày thanh nhôm chịu lực 1.3 - 1.8mm)
82.56
m2
17
Cắt bản lề + Đắp lại khung cửa
1
CT
18
Lắp dựng cửa vào khuôn
82.56
1m2
19
Lắp đặt dây dẫn 2 ruột ≤ 10mm2
155
m
20
Lắp đặt dây dẫn 2 ruột ≤ 4mm2
1125
m
21
Lắp đặt dây dẫn 2 ruột ≤ 4mm2
900
m
22
Lắp đặt dây dẫn 2 ruột ≤ 25mm2
100
m
23
Lắp đặt ống nhựa máng nhựa đặt nổi bảo hộ dây dẫn - Đường kính ≤34mm
1250
m
24
Lắp đặt ống nhựa máng nhựa đặt nổi bảo hộ dây dẫn - Đường kính ≤27mm
25
m
25
Lắp đặt đèn ống dài 1,2m, hộp đèn 2 bóng
48
bộ
26
Lắp đặt đèn sát trần có chụp
12
bộ
27
Lắp đặt quạt trần
16
cái
28
Lắp đặt quạt treo tường
8
cái
29
Lắp đặt ổ cắm đơn
8
cái
30
Lắp đặt ổ cắm đôi
8
cái
31
Lắp đặt công tắc 1 hạt
16
cái
32
Lắp đặt công tắc 2 hạt
8
cái
33
Lắp đặt công tắc 3 hạt
16
cái
34
Lắp đặt các automat 1 pha ≤100A
1
cái
35
Lắp đặt các automat 1 pha ≤100A
2
cái
36
Lắp đặt các automat 1 pha ≤50A
8
cái
37
Lắp đặt các automat 1 pha ≤10A
2
cái
38
Đinh vít + Nở:
2240
cái
39
Băng dính điện:
27
cuộn
40
Tủ điện tổng 30x40:
2
tủ
41
Bình Chữa Cháy CO2 5Kg MT5 TQ
4
bình
42
Hộp đựng bình chữa cháy:
2
hộp
43
Nội quy, tiêu lệnh PCCC:
2
bộ
44
Lắp đặt ống nhựa PVC miệng bát, nối bằng p/p dán keo, đoạn ống dài 6m - Đường kính 100mm
0.432
100m
45
Đai giữ ống
24
cái
46
Lắp đặt phễu thu - Đường kính 100mm
6
cái
47
Lắp đặt côn, cút nhựa miệng bát nối bằng p/p dán keo - Đường kính 100mm
12
cái
48
NHÀ LƯU TRÚ HỌC SINH 7 GIAN
49
Lắp dựng, tháo dỡ dàn giáo ngoài, chiều cao ≤16m
1.9656
100m2
50
Lưới chắn bụi phục vụ thi công:
196.56
m2

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 04: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 04: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 30

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây