Thông báo mời thầu

Gói thầu số 04: Thi công xây dựng

    Đang xem    
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả mở thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Tìm thấy: 14:12 22/10/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa Hồ chứa nước sinh hoạt thôn Chúng Trải, xã Phố Là; Hạng mục: Sửa chữa Hồ chứa nước sinh hoạt và các hạng mục khác
Tên gói thầu
Gói thầu số 04: Thi công xây dựng
Chủ đầu tư
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn vốn sự nghiệp thực hiện Chương trình MTQG phát triển kinh tế - xã hội vùng đồng bào DTTS & MN năm 2022, 2023 kéo dài thực hiện sang năm 2024
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Đồng Văn, Tỉnh Hà Giang
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
08:00 01/11/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
Số 181/QĐ-UBND ngày 21/10/2024
Ngày phê duyệt
21/10/2024 14:07
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UBND xã Phố Là
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
14:11 22/10/2024
đến
08:00 01/11/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:00 01/11/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
35.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Ba mươi lăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 01/11/2024 (30/01/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG THỦY LỢI HÀ THÀNH Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Số 46, tổ 2, Đa Sỹ - Phường Kiến Hưng - Quận Hà Đông - Thành phố Hà Nội
2 CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG ĐÔNG DƯƠNG HÀ GIANG Tư vấn lập E-HSMT Số nhà 09, ngõ 26, tổ 17 - Phường Trần Phú - TP Hà Giang - Tỉnh Hà Giang
3 CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG 129 HÀ GIANG Tư vấn thẩm định E-HSMT Tổ 4 - Thị trấn Cốc Pài - Huyện Xín Mần - Tỉnh Hà Giang
4 CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG ĐÔNG DƯƠNG HÀ GIANG Tư vấn đánh giá E-HSDT Số nhà 09, ngõ 26, tổ 17 - Phường Trần Phú - TP Hà Giang - Tỉnh Hà Giang
5 CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG 129 HÀ GIANG Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Tổ 4 - Thị trấn Cốc Pài - Huyện Xín Mần - Tỉnh Hà Giang

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy cắt uốn
1
2
Máy trộn bê tông
1
3
Ô tô tự đổ
1
4
Máy hàn
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Don dẹp vệ sinh thành và đáy hồ
2
Đào xúc đất bùn lòng hồ, bằng thủ công, đất cấp I
54
1m3
3
Vận chuyển đất bùn lòng hồ bằng thủ công, cự ly 80m
54
m3
4
Vận chuyển đất bùn bằng ô tô tự đổ 5T, đất cấp I, cự ly phạm vi ≤1000m (tổng 5km)
0.54
100m3
5
Vận chuyển đất 1km tiếp theo bằng ô tô tự đổ 5T, trong phạm vi ≤5km - Cấp đất I (tổng 5km)
0.54
100m3/1km
6
Vệ sinh nền trước khi đổ bê tông
3603.84
m2
7
Thành và đáy hồ
8
Màng chống thấm HDPE dày 2mm
36.04
100m2
9
Hàn màng chống thấm HDPE dày 2mm
4.998
100m
10
Bê tông nền SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, M200, đá 1x2, PCB40
m3
11
Bê tông móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, rộng >250cm, M200, đá 1x2, PCB40
174
m3
12
Bê tông tường SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công - Chiều dày ≤45cm, chiều cao ≤6m, M200, đá 1x2, PCB40
210.74
m3
13
Ván khuôn đáy hồ
0.38
100m2
14
Ván khuôn gỗ tường thẳng - Chiều dày ≤45cm
9.44
100m2
15
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK ≤10mm
7.963
tấn
16
Lắp dựng cốt thép tường, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤6m
10.818
tấn
17
Thi công khớp nối bằng tấm nhựaKN92
492
m
18
Xốp chèn khe co giãn bê tông dày 2mm
49.2
m2
19
Khớp nối chữ thập
24
cái
20
Láng nền, sàn có đánh màu, dày 2cm, vữa XM M100, PCB30
3603.84
m2
21
Giảm áp đáy hồ
22
Bê tông móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, rộng >250cm, M200, đá 1x2, PCB40
0.11
m3
23
Ván khuôn móng cột - Móng vuông, chữ nhật
0.014
100m2
24
Lắp đặt ống thép tráng kẽm, nối bằng p/p măng sông, đoạn ống dài 8m - Đường kính 89mm
0.152
100m
25
Bậc xuống hồ
26
Phá dỡ kết cấu bậc thang cũ bê tông không cốt thép bằng máy khoan bê tông 1,5kw
2.1
m3
27
Vận chuyển phế thải bằng thủ công, cự ly 80m
2.1
m3
28
Vận chuyển phế thải bằng ô tô tự đổ 5T, phạm vi ≤1000m (tổng 5km)
0.021
100m3
29
Vận chuyển phế thải 1km tiếp theo bằng ô tô tự đổ 5T, phạm vi ≤1000m (tổng 5km)
0.021
100m3/1km
30
Bê tông móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, rộng ≤250cm, M200, đá 1x2, PCB40
1.61
m3
31
Ván khuôn gỗ tường thẳng - Chiều dày ≤45cm
0.109
100m2
32
Láng nền, sàn có đánh màu, dày 2cm, vữa XM M100, PCB30
20.26
m2
33
Cổng vào hồ
34
Inox hộp H50x50 dày 2mm
60.757
kg
35
Inox hộp H25x25 dày 2mm
21.47
kg
36
Inox tấm 1 ly dập nổi
5.413
kg
37
Gia công cửa Inox
3.36
m2
38
Lắp dựng cửa Inox
3.36
m2
39
Khóa cửa + chốt cổng
1
bộ
40
Tường rào bảo vệ hồ
41
Phá dỡ tường xây gạch chiều dày ≤22cm
15.14
m3
42
Phá dỡ kết cấu bê tông có cốt thép bằng máy khoan bê tông 1,5kw
0.99
m3
43
Vận chuyển bằng thủ công 30m - Vận chuyển phế thải các loại
16.13
m3
44
Bê tông lót móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều rộng ≤250cm, M100, đá 2x4, PCB30
0.73
m3
45
Bê tông giằng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, rộng ≤250cm, M200, đá 1x2, PCB40
0.99
m3
46
Bê tông tường SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công - Chiều dày ≤45cm, chiều cao ≤6m, M200, đá 1x2, PCB40
0.54
m3
47
Ván khuôn gỗ xà dầm, giằng
0.099
100m2
48
Ván khuôn gỗ tường thẳng - Chiều dày ≤45cm
0.046
100m2
49
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤18mm, chiều cao ≤6m
0.176
tấn
50
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤6m
0.015
tấn

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 04: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 04: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 34

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây