Thông báo mời thầu

Gói thầu số 04: Thi công xây dựng

    Đang xem    
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả mở thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Tìm thấy: 15:42 22/10/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Hồ chứa nước sinh hoạt thôn Tủng A, xã Lũng Thầu; Hạng mục: Duy tu, bảo dưỡng hồ và các hạng mục phụ trợ khác
Tên gói thầu
Gói thầu số 04: Thi công xây dựng
Chủ đầu tư
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn vốn sự nghiệp thực hiện Chương trình MTQG phát triển kinh tế - xã hội vùng đồng bào DTTS & MN năm 2022, 2023 kéo dài thực hiện sang năm 2024
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Đồng Văn, Tỉnh Hà Giang
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
08:00 01/11/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
Số 121/QĐ-UBND ngày 22/10/2024
Ngày phê duyệt
22/10/2024 15:04
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UBND xã Lũng Thầu
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
15:07 22/10/2024
đến
08:00 01/11/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:00 01/11/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
35.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Ba mươi lăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 01/11/2024 (30/01/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN NHÀ ĐẤT VÀ XÂY DỰNG AN PHÁT Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Số nhà 18, đường Xuân Thủy, Tổ 4, Phường Quang Trung, Thành Phố Hà Giang, Tỉnh Hà Giang, Việt Nam - Phường Quang Trung - TP Hà Giang - Tỉnh Hà Giang
2 CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG ĐÔNG DƯƠNG HÀ GIANG Tư vấn lập E-HSMT Số nhà 09, ngõ 26, tổ 17 - Phường Trần Phú - TP Hà Giang - Tỉnh Hà Giang
3 CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG 129 HÀ GIANG Tư vấn thẩm định E-HSMT Tổ 4 - Thị trấn Cốc Pài - Huyện Xín Mần - Tỉnh Hà Giang
4 CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG ĐÔNG DƯƠNG HÀ GIANG Tư vấn đánh giá E-HSDT Số nhà 09, ngõ 26, tổ 17 - Phường Trần Phú - TP Hà Giang - Tỉnh Hà Giang
5 CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG 129 HÀ GIANG Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Tổ 4 - Thị trấn Cốc Pài - Huyện Xín Mần - Tỉnh Hà Giang

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy cắt uốn
1
2
Máy trộn bê tông
1
3
Ô tô tự đổ
1
4
Máy hàn
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Hồ Chứa nước
2
Mua máy bơm nước để bơm nước ra khỏi lòng hồ
1
cái
3
Đào bùn lẫn rác trong mọi điều kiện bằng thủ công
526
m3
4
Vận chuyển bùn lẫn rác tiếp 10m bằng thủ công
1052
m3
5
Vệ sinh nền đá trước khi đổ bê tông
2104
m2
6
Rải màng HDPE chống thấm
26.9001
100m2
7
Công Hàn màng HDPE ( nhân công bậc 4/7)
26.9001
công
8
Ván khuôn móng băng, móng bè, bệ máy
0.2892
100m2
9
Ván khuôn gỗ tường thẳng - Chiều dày ≤45cm
6.5835
100m2
10
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK ≤18mm
14.3441
tấn
11
Lắp dựng cốt thép tường, ĐK ≤18mm, chiều cao ≤6m
7.9325
tấn
12
Bê tông móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, rộng ≤250cm, M250, đá 1x2, PCB40
252.48
m3
13
Bê tông tường SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công - Chiều dày ≤45cm, chiều cao ≤6m, M250, đá 1x2, PCB40
75.9852
m3
14
Thi công khớp nối ngăn nước, Băng cản nước PVC KN 92
238.3802
m
15
Quét nhựa bi tum và dán bao tải 2 lớp bao tải 3 lớp nhựa
28.6056
m2
16
Láng nền, sàn có đánh màu, dày 2cm, vữa XM M100, PCB30
2690.01
m2
17
Thi công + lắp đặt máy bơm nước bằng tay ( loại mua sẵn, đơn giá đã bao gồm thi công lắp dựng. các chỉ số kỹ thuật theo hồ sơ thiết kế)
2
bộ
18
Lắp đặt ống nhựa HDPE nối bằng măng sông - Đoạn ống dài 200m; đường kính ống 32mm
2
100 m
19
Lắp đặt măng sông nhựa HDPE - Đường kính 32mm
1
cái
20
Đai khởi thủy D32
1
cái
21
Đào bùn lẫn rác trong mọi điều kiện bằng thủ công
105
m3
22
Vận chuyển bùn lẫn rác tiếp 10m bằng thủ công
210
m3
23
Bê tông nền SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, M200, đá 1x2, PCB40
48.44
m3
24
Phá dỡ hàng rào dây thép gai
268.66
m2
25
Khoan râu thép D6 vào trụ cột tạo liên kết với tường rào
560
râu
26
Xây tường thẳng gạch bê tông 10x6x21cm - Chiều dày 10cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M75, XM PCB30
38.2842
m3
27
Ván khuôn gỗ xà dầm, giằng
0.645
100m2
28
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤6m
0.3191
tấn
29
Bê tông xà dầm, giằng nhà SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều cao ≤6m, M200, đá 1x2, PCB40
4.3
m3
30
Trát tường ngoài dày 1,5cm, vữa XM M75, PCB30
765.684
m2
31
Trát xà dầm, vữa XM M75, PCB30
64.5
m2
32
Láng nền, sàn không đánh màu, dày 2cm, vữa XM M75, PCB30
43
m2
33
Sơn tường ngoài nhà không bả bằng sơn Joton, 1 nước lót 2 nước phủ
873.184
m2
34
Bê tông nền SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, M200, đá 1x2, PCB40
4.008
m3
35
Trát tường ngoài dày 1,5cm, vữa XM M75, PCB30
15.3546
m2
36
Sơn tường ngoài nhà không bả bằng sơn Joton, 1 nước lót 2 nước phủ
15.3546
m2
37
Lắp đặt trụ cổng bằng Inox 304. trụ có KT 300x300 được làm bằng các thanh INOX hộp liên kết hàn. trụ cổng cao 2m
4
trụ
38
gia công lắp đăt cổng inox (vật liệu + phụ kiện lắp đặt cổng)
10.8
m2
39
Khoá cổng
2
chiếc
40
Sản xuất lắp dựng lan can sắt hộp 13x16x1ly sơn màu xanh. đơn giá đã bao gồm vật liệu, nhân công và công lắp đặt)
20.3684
m2
41
ĐƯỜNG VÀO HỒ:
42
Đào kênh mương, rãnh thoát nước, đường ống, đường cáp bằng thủ công, rộng ≤1m, sâu ≤1m - Cấp đất III
18
1m3
43
Bê tông mương cáp, rãnh nước SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông M200, đá 1x2, PCB40
4.5
m3
44
Xây tường thẳng gạch bê tông 10x6x21cm - Chiều dày 10cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M75, XM PCB30
4.35
m3
45
Trát tường ngoài dày 1,5cm, vữa XM M75, PCB30
120
m2
46
Láng nền, sàn không đánh màu, dày 2cm, vữa XM M75, PCB30
22.5
m2
47
Ván khuôn gỗ nền, sân bãi, mặt đường bê tông, mái taluy và kết cấu bê tông tương tự
0.09
100m2
48
Bê tông nền SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, M200, đá 1x2, PCB40
21.48
m3
49
Đào móng băng bằng thủ công, rộng ≤3m, sâu ≤1m - Cấp đất III
7.4
1m3
50
Xây tường thẳng gạch bê tông 10x6x21cm - Chiều dày 10cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M75, XM PCB30
2.9
m3

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 04: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 04: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 54

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây