Thông báo mời thầu

Gói thầu số 04: Thi công xây dựng

Tìm thấy: 16:10 16/11/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa Trạm y tế phường Đồng Hòa thuộc Trung tâm y tế quận Kiến An
Tên gói thầu
Gói thầu số 04: Thi công xây dựng
Chủ đầu tư
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Chi y tế, dân số và gia đình tại Quyết định số 4288/QĐ-UBND ngày 12/12/2023 của UBND thành phố
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Quận Kiến An, Thành phố Hải Phòng
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
16:30 25/11/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
367/QĐ-TTYT
Ngày phê duyệt
14/11/2024 14:31
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Trung tâm Y tế quận Kiến An
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
16:08 16/11/2024
đến
16:30 25/11/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
16:30 25/11/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
18.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Mười tám triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 25/11/2024 (23/02/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH Phát triển xây dựng Hải Vinh Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán số 264 Trần Tất Văn - Phường Tràng Minh - Quận Kiến An - Thành phố Hải Phòng
2 CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ TƯ VẤN XÂY DỰNG ĐỨC THÁI Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Số 23 Lưu Úc - Phường Phù Liễn - Quận Kiến An - Thành phố Hải Phòng
3 CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG ĐẠI DƯƠNG Tư vấn lập E-HSMT Số 84/81 Đà Nẵng - Phường Lạc Viên - Quận Ngô Quyền - Thành phố Hải Phòng
4 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẤU THẦU XÂY DỰNG VIỆT THANH Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 10/74/97 phố Đoàn Kết - Phường Đằng Hải - Quận Hải An - Thành phố Hải Phòng
5 CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG ĐẠI DƯƠNG Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 84/81 Đà Nẵng - Phường Lạc Viên - Quận Ngô Quyền - Thành phố Hải Phòng
6 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẤU THẦU XÂY DỰNG VIỆT THANH Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 10/74/97 phố Đoàn Kết - Phường Đằng Hải - Quận Hải An - Thành phố Hải Phòng
7 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ DỊCH VỤ HẢI PHÒNG Tư vấn quản lý dự án, quản lý hợp đồng, tư vấn khác mà các dịch vụ tư vấn này có phần công việc liên quan trực tiếp tới gói thầu Thôn Xuân La (nhà ông Vũ Văn Tú) - Xã Thanh Sơn - Huyện Kiến Thụy - Thành phố Hải Phòng

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy cắt gạch đá
1
2
Máy khoan bê tông
1
3
Máy hàn
1
4
Ô tô tự đổ
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Hút bể phốt
1
xe
2
Tháo dỡ phụ kiện vệ sinh chậu rửa
4
bộ
3
Tháo dỡ phụ kiện vệ sinh bệ xí
4
bộ
4
Tháo dỡ phụ kiện vệ sinh chậu tiểu
3
bộ
5
Tháo dỡ cửa, hoa sắt bằng thủ công
138.766
m2
6
Tháo dỡ khuôn cửa gỗ, khuôn cửa đơn
253.41
m
7
Tháo tấm lợp tôn
2.5016
100m2
8
Tháo dỡ các kết cấu thép, xà gồ
1.0833
tấn
9
Phá dỡ kết cấu gạch đá bằng máy khoan bê tông 1,5kW
19.1076
m3
10
Phá dỡ lớp vữa láng mái
49.3233
m2
11
Phá dỡ nền gạch xi măng, gạch gốm các loại
347.3776
m2
12
Tháo dỡ gạch ốp chân tường
18.9
m2
13
Cút PVC D34
12
cái
14
Chếch PVC D110
5
cái
15
Chếch PVC D90
8
cái
16
Tê PVC D110
5
cái
17
Tê PVC D90
5
cái
18
Tê chuyển bậc PVC D110/34
2
cái
19
Tê chuyển bậc PVC D90/34
1
cái
20
Côn chuyển bậc PVC D110/34
1
cái
21
Côn chuyển bậc PVC D90/34
3
cái
22
Tê xiên PVC D110
2
cái
23
Măng sông D110
4
cái
24
Măng sông D90
10
cái
25
Ống PPR D63-PN10
0.01
100m
26
Ống PPR D40-PN10
0.2
100m
27
Ống PPR D25-PN20
0.25
100m
28
Ống PPR D25-PN10
0.88
100m
29
Cút PPR D40-PN10
4
cái
30
Cút PPR D25-PN10
15
cái
31
Cút PPR D25-PN20
10
cái
32
Cút ren trong PPR D25-PN10
16
cái
33
Cút ren trong PPR D25-PN20
10
cái
34
Tê PPR D40-PN10
1
cái
35
Tê PPR D25-PN10
18
cái
36
Tê PPR D25-PN20
2
cái
37
Côn PPR D63/40-PN10
1
cái
38
Côn PPR D40/25-PN20
2
cái
39
Măng sông D25
17
cái
40
Nối thẳng ren ngoài PPR D63-PN10
1
41
Nối thẳng ren ngoài PPR D40-PN10
2
cái
42
Nối thẳng ren trong PPR D25-PN10
1
43
Van 2 chiều PPR D40
1
cái
44
Van 2 chiều PPR D25
4
cái
45
Van 1 chiều PPR D40
1
cái
46
Tê inox D25
5
cái
47
Lắp đặt chậu rửa + xi phong
6
bộ
48
Lắp đặt vòi chậu rửa
6
bộ
49
Lắp đặt chậu xí bệt
4
bộ
50
Xịt xí
4
bộ

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 04: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 04: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 51

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây