Thông báo mời thầu

Gói thầu số 04: Thi công xây dựng

    Đang xem    
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả mở thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Tìm thấy: 14:01 26/11/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Duy tu, bảo dưỡng nhà làm việc chuyên môn trường PTDT BT Tiểu học, xã Tả Ván, huyện Quản Bạ, tỉnh Hà Giang
Tên gói thầu
Gói thầu số 04: Thi công xây dựng
Bên mời thầu
Chủ đầu tư
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Kinh phí sự nghiệp thực hiện chương trình mục tiêu quốc gia phát triển kinh tế - xã hội vùng đồng bào dân tộc thiểu số và miền núi
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Quản Bạ, Tỉnh Hà Giang
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
10:00 05/12/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
113/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
25/11/2024 13:04
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UBND xã Tả Ván
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
13:59 26/11/2024
đến
10:00 05/12/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
10:00 05/12/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
5.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Năm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 05/12/2024 (05/03/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH Đầu tư và Thương mại Đồng Mai Tư vấn lập E-HSMT Số 9 ngõ 24 đường Mới, Tổ 15 phường Đồng Mai, quận Hà Đông, thành phố Hà Nội
2 Công ty TNHH Tư vấn Đầu tư và Quản lý dự án Hoàng Huy Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 11, Đường Đức Diễn, Phường Phúc Diễn. Q. Bắc Từ Liêm, thành phố Hà Nội
3 Công ty TNHH Đầu tư và Thương mại Đồng Mai Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 9 ngõ 24 đường Mới, Tổ 15 phường Đồng Mai, quận Hà Đông, thành phố Hà Nội
4 Công ty TNHH Tư vấn Đầu tư và Quản lý dự án Hoàng Huy Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 11, Đường Đức Diễn, Phường Phúc Diễn. Q. Bắc Từ Liêm, thành phố Hà Nội

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Tháo dỡ phần điện cũ
1
CT
2
Tháo dỡ mái tôn bằng thủ công, chiều cao ≤6m
171.08
m2
3
Tháo dỡ các kết cấu thép - vì kèo
0.3822
tấn
4
Tháo dỡ cửa bằng thủ công
28.64
m2
5
Tháo dỡ trần
134.92
m2
6
Phá lớp vữa trát tường, cột, trụ
518.972
m2
7
Phá dỡ nền - Nền láng vữa xi măng
289.296
m2
8
Phá dỡ kết cấu gạch đá bằng máy khoan bê tông 1,5kw
0.1534
m3
9
Cạo bỏ lớp sơn cũ trên bề mặt - kim loại
14.56
m2
10
Lắp dựng, tháo dỡ dàn giáo ngoài, chiều cao ≤16m
1.28
100m2
11
Lắp dựng, tháo dỡ dàn giáo trong có chiều cao >3,6m - Chiều cao chuẩn 3,6m
1.3988
100m2
12
Đào móng băng bằng thủ công, rộng ≤3m, sâu ≤1m - Cấp đất III
2.52
1m3
13
Bê tông lót móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều rộng ≤250cm, M100, đá 2x4, PCB30
0.28
m3
14
Xây móng bằng đá hộc - Chiều dày ≤60cm, vữa XM M75, PCB30
1.792
m3
15
Xây tường thẳng bằng gạch bê tông 10x15x25cm - Chiều dày >10cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M75, XM PCB30
7.5334
m3
16
Bê tông nền SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, M150, đá 1x2, PCB30
17.77
m3
17
Đắp đất nền móng công trình, nền đường bằng thủ công
0.448
m3
18
Bốc, xúc vận chuyển phế thải đổ đi
1
CT
19
Ván khuôn gỗ xà dầm, giằng
0.1548
100m2
20
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤6m
0.1015
tấn
21
Bê tông xà dầm, giằng nhà SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều cao ≤6m, M200, đá 1x2, PCB30
1.114
m3
22
Gia công vì kèo thép hình khẩu độ nhỏ, khẩu độ ≤9m
0.0866
tấn
23
Lắp vì kèo thép khẩu độ ≤18m
0.0866
tấn
24
Gia công xà gồ thép
0.3707
tấn
25
Lắp dựng xà gồ thép
0.3707
tấn
26
Lợp mái che tường bằng tôn xốp múi, chiều dài bất kỳ
1.8236
100m2
27
Nóc + Ốp sườn mái
38.2
m
28
Làm trần bằng tấm nhựa KT 600x600
135.44
m2
29
Lát nền, sàn - Tiết diện gạch ≤ 0,25m2, vữa XM M75, PCB30
134.8
m2
30
Lát đá bậc tam cấp, vữa XM M75, PCB30
25.8197
m2
31
Trát tường trong dày 1,5cm, vữa XM M75, PCB30
466.134
m2
32
Trát tường ngoài dày 1,5cm, vữa XM M75, PCB30
154.898
m2
33
Cửa đi, cửa sổ nhôm Việt - Pháp
26.96
m2
34
Phụ kiện cửa đi
6
bộ
35
Phụ kiện cửa sổ
8
bộ
36
Lắp dựng cửa khung sắt, khung nhôm
26.96
m2
37
Sơn sắt thép bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
12.88
1m2
38
Sơn dầm, trần, tường trong nhà không bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
466.134
m2
39
Sơn dầm, trần cột, tường trong nhà không bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
131.538
m2
40
Quét nước xi măng 2 nước
23.36
m2
41
Lắp đặt dây dẫn 2 ruột ≤ 10mm2
50
m
42
Lắp đặt dây dẫn 2 ruột ≤ 4mm2
24
m
43
Lắp đặt dây dẫn 2 ruột ≤ 2,5mm2
110
m
44
Lắp đặt dây dẫn 2 ruột ≤ 1mm2
45
m
45
Lắp đặt dây dẫn 2 ruột ≤ 0,75mm2
100
m
46
Lắp đặt ống nhựa máng nhựa đặt nổi bảo hộ dây dẫn - Đường kính ≤27mm
120
m
47
Lắp đặt các automat 1 pha ≤50A
1
cái
48
Lắp đặt các automat 1 pha ≤30A
6
cái
49
Băng dính cách điện
5
cuộn
50
Vít + nở các loại
2
kg

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu UBND XÃ TẢ VÁN như sau:

  • Có quan hệ với 2 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 50,00%, Xây lắp 50,00%, Tư vấn 0,00%, Phi tư vấn 0,00%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 105.000.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 104.560.000 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,42%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 04: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 04: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 30

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây