Thông báo mời thầu

Gói thầu số 04: Thi công xây dựng

Tìm thấy: 13:41 30/11/2024
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Kè ao kết hợp đường giao thông thôn Hồi Trung, xã Thụy Lôi, huyện Kim Bảng
Tên gói thầu
Gói thầu số 04: Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Vốn NSNN, vốn ngân sách xã và các nguồn vốn khác
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Kim Bảng, Tỉnh Hà Nam
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
08:00 09/12/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
153/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
29/11/2024 00:00
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ủy ban nhân dân xã Thụy Lôi, huyện Kim Bảng, tỉnh Hà Nam
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
13:39 30/11/2024
đến
08:00 09/12/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:00 09/12/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
130.352.000 VND
Số tiền bằng chữ
Một trăm ba mươi triệu ba trăm năm mươi hai nghìn đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 09/12/2024 (08/04/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH MTV tư vấn và xây dựng Tuấn Phong Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Khu đấu giá, Phường Lam Hạ, Thành phố Phủ Lý, Tỉnh Hà Nam, Việt Nam
2 Công ty TNHH tư vấn xây dựng và thương mại Tây Tiến Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Số 119, đường Lý Thường Kiệt , Xã Phù Vân, Thành phố Phủ Lý, Tỉnh Hà Nam, Việt Nam
3 Công ty TNHH MTV tư vấn và xây dựng Tuấn Phong Tư vấn lập E-HSMT Khu đấu giá, Phường Lam Hạ, Thành phố Phủ Lý, Tỉnh Hà Nam, Việt Nam
4 Công ty TNHH tư vấn xây dựng và thương mại Tây Tiến Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 119, đường Lý Thường Kiệt , Xã Phù Vân, Thành phố Phủ Lý, Tỉnh Hà Nam, Việt Nam
5 Công ty TNHH MTV tư vấn và xây dựng Tuấn Phong Tư vấn đánh giá E-HSDT Khu đấu giá, Phường Lam Hạ, Thành phố Phủ Lý, Tỉnh Hà Nam, Việt Nam
6 Công ty TNHH tư vấn xây dựng và thương mại Tây Tiến Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 119, đường Lý Thường Kiệt , Xã Phù Vân, Thành phố Phủ Lý, Tỉnh Hà Nam, Việt Nam
7 Công ty TNHH tư vấn xây dựng và thương mại Tây Tiến Tư vấn quản lý dự án, quản lý hợp đồng, tư vấn khác mà các dịch vụ tư vấn này có phần công việc liên quan trực tiếp tới gói thầu Số 119, đường Lý Thường Kiệt , Xã Phù Vân, Thành phố Phủ Lý, Tỉnh Hà Nam, Việt Nam

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đầm đất cầm tay, công suất ≥ 70 kg
1
2
Máy đầm bàn, công suất ≥ 1kW
1
3
Máy trộn bê tông, công suất ≥ 250 lít
1
4
Cần cẩu bánh hơi hoặc xe tải có cần cẩu, tải trọng nâng ≥ 6T
1
5
Máy đào, gầu ≥ 0,75m3
1
6
Máy ủi, công suất ≥ 110CV hoặc bề rộng lưỡi ≥ 2,5m
1
7
Ô tô tải tự đổ, tải trọng ≥ 7 tấn
1
8
Máy lu bánh thép ≥ 16T
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Bê tông lanh tô, lanh tô liền mái hắt, máng nước, tấm đan, ô văng, bê tông M250, đá 1x2, PCB30
12.15
m3
2
Lắp dựng cấu kiện bê tông đúc sẵn, panen bằng máy
318
cái
3
3. Hố thu nước
4
Ván khuôn gỗ lanh tô, lanh tô liền mái hắt, máng nước, tấm đan
0.2274
100m2
5
Bê tông lanh tô, lanh tô liền mái hắt, máng nước, tấm đan, ô văng, bê tông M250, đá 1x2, PCB30
0.89
m3
6
Lắp dựng cốt thép lanh tô liền mái hắt, máng nước, ĐK ≤10mm
0.0687
tấn
7
Song chắn rác Composite KT: 380x670x50
7
cái
8
Đào móng cột, trụ, hố kiểm tra- Cấp đất II
2.44
1m3
9
Đắp đất bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,95
0.0072
100m3
10
4. Cống Tròn D300
11
Khối đỡ móng cống D300
58
cái
12
Lắp đặt cấu kiện bê tông đúc sẵn trọng lượng từ 50kg đến 200kg
58
1cấu kiện
13
Lắp đặt ống bê tông, đoạn ống dài 1m - Đường kính D300mm
29
1 đoạn ống
14
Nối ống bê tông bằng phương pháp xảm - Đường kính 300mm
28
mối nối
15
5. Cống tròn D600:
16
Đóng cọc tre, dài ≤2,5m - Cấp đất I
13.4875
100m
17
Thi công lớp đá đệm móng, ĐK đá Dmax ≤6
2.158
m3
18
Khối đỡ móng cống D600
52
cái
19
Lắp đặt cấu kiện bê tông đúc sẵn trọng lượng từ 50kg đến 200kg
52
1cấu kiện
20
Lắp đặt ống bê tông, đoạn ống dài 1m - Đường kính 600mm
26
1 đoạn ống
21
Nối ống bê tông bằng phương pháp xảm - Đường kính 600mm
25
mối nối
22
Cống D800:
23
Đóng cọc tre, dài ≤2,5m - Cấp đất I
56.8
100m
24
Thi công lớp đá đệm móng, ĐK đá Dmax ≤6
9.088
m3
25
Khối đỡ móng cống D800
142
cái
26
Lắp đặt đế cống D800 trọng lượng từ 50kg đến 200kg
142
1cấu kiện
27
Lắp đặt ống bê tông, đoạn ống dài 1m - Đường kính D800mm
71
1 đoạn ống
28
Nối ống bê tông bằng phương pháp xảm - Đường kính 800mm
70
mối nối
29
Cống hộp BxH=1x1,5m:
30
Đóng cọc tre, dài ≤2,5m - Cấp đất I
107.7788
100m
31
Thi công lớp đá đệm móng, ĐK đá Dmax ≤6
20.18
m3
32
Lắp đặt ống bê tông, đoạn ống dài 2,5m - KT BxH=1000x1500mm
53
1 đoạn ống
33
Nối cống bê tông bằng phương pháp xảm - KT BxH=1000x1500mm
52
mối nối
34
HM: ĐIỆN CHIẾU SÁNG
35
1.Lắp dựng cột đèn
36
Đào móng cột, trụ, hố kiểm tra - Cấp đất III
12.401
1m3
37
Đào móng - Cấp đất III
1.1161
100m3
38
Đắp cát công trình, độ chặt Y/C K = 0,90
0.366
100m3
39
Đắp đất, độ chặt Y/C K = 0,95
0.7817
100m3
40
Đắp nền đường, máy ủi 110CV, độ chặt Y/C K = 0,98
0.0091
100m3
41
Thi công móng cấp phối đá dăm lớp dưới
0.0141
100m3
42
Thi công móng cấp phối đá dăm lớp trên
0.0141
100m3
43
Bảo vệ cáp ngầm, rải lưới ni lông
200.81
m2
44
Bốc xếp xuống gạch xây các loại
6.085
1000v
45
Gạch xi măng cốt liệu (BS01)
6085
viên
46
Bê tông móng, M200, đá 1x2, PCB30
5.43
m3
47
Ván khuôn móng cột - Móng vuông, chữ nhật
0.2812
100m2
48
Khung móng cột đèn M24x 300x300x675
8
bộ
49
Lắp dựng cột thép, cột gang chiều cao cột 6m bằng máy
8
1 cột
50
Lắp choá đèn - Đèn cao áp ở độ cao ≤12m
8
bộ

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 04: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 04: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 75

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây