Thông báo mời thầu

Gói thầu số 04 : Thi công xây dựng

Tìm thấy: 23:30 02/12/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Công trình: Khắc phục, sửa chữa trụ sở và nhà văn hoá các thôn trên địa bàn xã Bình Dương bị thiệt hại do cơn bão số 3 (Yagi)
Tên gói thầu
Gói thầu số 04 : Thi công xây dựng
Bên mời thầu
Chủ đầu tư
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách cấp trên hỗ trợ + ngân sách phường
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thành phố Đông Triều, Tỉnh Quảng Ninh
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
07:30 12/12/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
255/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
02/12/2024 23:25
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UBND xã Bình Dương
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
23:28 02/12/2024
đến
07:30 12/12/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
07:30 12/12/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
12.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Mười hai triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 12/12/2024 (12/03/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH thương mại và dịch vụ Quảng Phương Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Khu Mễ Xá 1, Phường Hưng Đạo, Thành Phố Đông Triều, Tỉnh Quảng Ninh
2 CÔNG TY TNHH QUANG MINH TMT Tư vấn lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT Khu dân cư Trụ Thượng - Phường Đồng Lạc - Thành phố Chí Linh - Tỉnh Hải Dương
3 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG CÔNG TRÌNH ĐÔ THỊ CHÍ LINH Tư vấn thẩm định e-HSMT; kết quả LCNT Số 01 A, đường Nguyễn Viết Xuân, KDC Hùng Vương - Phường Sao Đỏ - Thành phố Chí Linh - Tỉnh Hải Dương

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Đầm dùi ≥ 1,5KW (Tất cả thiết bị đề xuất của nhà thầu phải có xuất xứ rõ ràng, hợp pháp, có tài liệu chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc nhà thầu có hợp đồng thuê. Trường hợp đi thuê phải có hợp đồng nguyên tắc và tài liệu chứng minh tài sản của đơn vị cho thuê)
1
2
Máy hàn ≥ 23KW (Tất cả thiết bị đề xuất của nhà thầu phải có xuất xứ rõ ràng, hợp pháp, có tài liệu chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc nhà thầu có hợp đồng thuê. Trường hợp đi thuê phải có hợp đồng nguyên tắc và tài liệu chứng minh tài sản của đơn vị cho thuê)
1
3
Máy trộn bê tông ≥ 250L (Tất cả thiết bị đề xuất của nhà thầu phải có xuất xứ rõ ràng, hợp pháp, có tài liệu chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc nhà thầu có hợp đồng thuê. Trường hợp đi thuê phải có hợp đồng nguyên tắc và tài liệu chứng minh tài sản của đơn vị cho thuê)
1
4
Máy khoan đứng - công suất: 4,5 kW (Tất cả thiết bị đề xuất của nhà thầu phải có xuất xứ rõ ràng, hợp pháp, có tài liệu chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc nhà thầu có hợp đồng thuê. Trường hợp đi thuê phải có hợp đồng nguyên tắc và tài liệu chứng minh tài sản của đơn vị cho thuê)
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
DÃY NHÀ LÀM VIỆC 3 TẦNG, NHÀ BẾP, HỘI TRƯỜNG
2
Tháo dỡ mái bằng thủ công, chiều cao <= 28m
160
m2
3
Lợp mái che tường bằng tôn múi chiều dài bất kỳ
1.45
100m2
4
Tháo dỡ trần
22.5
m2
5
Thi công trần bằng tấm nhựa
22.5
m2
6
Gia công lắp dựng vách kính nhôm Xingfa kính 6.38mm đầy đủ phụ kiện nhôm dày 1,4mm
40.32
m2
7
Tháo dỡ cửa bằng thủ công
11.224
m2
8
Gia công lắp dựng cửa đi 2 cánh mở quay nhôm Xingfa kính 6.38mm đầy đủ phụ kiện nhôm dày 1.8mm
11.224
m2
9
Phá dỡ kết cấu bê tông không cốt thép bằng máy khoan bê tông 1,5kW
0.7
m3
10
Đào móng cột, trụ, hố kiểm tra bằng thủ công, rộng <= 1m, sâu <= 1m, đất cấp III
0.7
m3
11
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 1x2, mác 250
0.7
m3
12
Sản xuất cột bằng thép hình
0.2654
tấn
13
Lắp dựng cột thép
0.2654
tấn
14
Sản xuất vì kèo thép hình khẩu độ nhỏ, khẩu độ <= 12 m
0.2416
tấn
15
Lắp dựng vì kèo thép khẩu độ <= 18 m
0.2416
tấn
16
Sản xuất xà gồ thép
0.184
tấn
17
Lắp dựng xà gồ thép
0.184
tấn
18
Lợp mái tôn múi dày 0,42 ly
1.14
100m2
19
NHÀ VĂN HOÁ ĐÔNG LÂM
20
Đào móng cột, trụ, hố kiểm tra bằng thủ công, rộng <= 1m, sâu <= 1m, đất cấp III
1.96
m3
21
Bê tông lót móng đá 4x6, mác 100
0.196
m3
22
Ván khuôn gỗ móng cột
0.112
100m2
23
Bê tông móng, đá 1x2, mác 200
1.96
m3
24
Sản xuất cột bằng thép hình
0.2304
tấn
25
Lắp dựng cột thép
0.2304
tấn
26
Sản xuất vì kèo thép hình khẩu độ nhỏ, khẩu độ <= 12 m
0.2281
tấn
27
Lắp dựng vì kèo thép khẩu độ <= 18 m
0.2281
tấn
28
Sản xuất xà gồ thép
0.157
tấn
29
Lắp dựng xà gồ thép
0.157
tấn
30
Lợp mái tôn múi
0.8762
100m2
31
Tháo dỡ mái ngói chiều cao ≤16m
15
m2
32
Lợp mái ngói 22 v/m2 , chiều cao <= 16 m, vữa XM mác 75
0.15
100m2
33
NHÀ VĂN HOÁ HOÀNG XÁ
34
Tháo dỡ mái ngói chiều cao ≤16m
15
m2
35
Tháo dỡ mái Fibroxi măng chiều cao ≤16m
38.5
m2
36
Lợp mái ngói 22 v/m2 , chiều cao <= 16 m, vữa XM mác 75
0.15
100m2
37
Lợp mái che tường bằng fibrôximăng
0.385
100m2
38
Đào móng cột, trụ, hố kiểm tra bằng thủ công, rộng <= 1m, sâu <= 1m, đất cấp III
2.45
m3
39
Bê tông lót móng đá 4x6, mác 100
0.245
m3
40
Ván khuôn gỗ móng cột
0.14
100m2
41
Bê tông móng, đá 1x2, mác 200
2.45
m3
42
Sản xuất cột bằng thép hình
0.2303
tấn
43
Lắp dựng cột thép
0.2303
tấn
44
Sản xuất vì kèo thép hình khẩu độ nhỏ, khẩu độ <= 12 m
0.2972
tấn
45
Lắp dựng vì kèo thép khẩu độ <= 18 m
0.2972
tấn
46
Sản xuất xà gồ thép
0.1621
tấn
47
Lắp dựng xà gồ thép
0.1621
tấn
48
Lợp mái tôn múi
0.881
100m2
49
NHÀ VĂN HOÁ THÔN TÂN THÀNH
50
Tháo dỡ mái ngói chiều cao ≤16m
30
m2

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 04 : Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 04 : Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 82

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây