Thông báo mời thầu

Gói thầu số 04: Thi công xây dựng

Tìm thấy: 14:06 09/12/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Công: Sửa chữa tuyến đường từ ngã 3 thôn Niên đi Đông Hoà, Tịnh Giang, huyện Sơn Tịnh
Tên gói thầu
Gói thầu số 04: Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
2024-2025
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Trà Bồng, Tỉnh Quảng Ngãi
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
08:00 14/12/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
396/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
09/12/2024 14:01
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ TRÀ BÙI
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
14:04 09/12/2024
đến
08:00 14/12/2024
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:00 14/12/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
6.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Sáu triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 14/12/2024 (13/04/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH đầu tư TM&XD Đông Đô Tư vấn lập E-HSMT Thôn Bình Thanh, Xã Trà Bình, Huyện Trà Bồng, Tỉnh Quảng Ngãi
2 Công ty TNHH xây dựng thương mại và dịch vụ Thiện Minh Tư vấn thẩm định E-HSMT Thôn Tân Mỹ, xã Tịnh An, thành phố Quảng Ngãi, tỉnh Quảng Ngãi
3 Công ty TNHH đầu tư TM&XD Đông Đô Tư vấn đánh giá E-HSDT Thôn Bình Thanh, Xã Trà Bình, Huyện Trà Bồng, Tỉnh Quảng Ngãi
4 Công ty TNHH xây dựng thương mại và dịch vụ Thiện Minh Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Thôn Tân Mỹ, xã Tịnh An, thành phố Quảng Ngãi, tỉnh Quảng Ngãi

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
* Máy đầm dùi 1,5kW - Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt. - Đối với thiết bị sở hữu phải có xác nhận quyền sở hữu; Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê mướn và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê. (Tất cả tài liệu chứng minh phải là Bản phô tô có chứng thực. Đối với hóa đơn nhà thầu cung cấp bản phô tô).Nhà thầu đính kèm bản scan màu từ bản gốc hoặc bản chụp được chứng thực các tài liệu chứng minh theo yêu cầu E-HSMT
2
2
* Máy trộn bê tông >250L - Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt. -Đối với thiết bị sở hữu phải có xác nhận quyền sở hữu; Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê mướn và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê. (Tất cả tài liệu chứng minh phải là Bản phô tô có chứng thực. Đối với hóa đơn nhà thầu cung cấp bản phô tô).Nhà thầu đính kèm bản scan màu từ bản gốc hoặc bản chụp được chứng thực các tài liệu chứng minh theo yêu cầu E-HSMT
2
3
* Ô tô tự đổ - Đặc điểm thiết bị: >5T và Kiểm định thiết bị còn hiệu lực -Đối với thiết bị sở hữu phải có xác nhận quyền sở hữu; Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê mướn và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê. (Tất cả tài liệu chứng minh phải là Bản phô tô có chứng thực. Đối với hóa đơn nhà thầu cung cấp bản phô tô).Nhà thầu đính kèm bản scan màu từ bản gốc hoặc bản chụp được chứng thực các tài liệu chứng minh theo yêu cầu E-HSMT
2
4
*Máy đào >0,8m3 - Đặc điểm thiết bị: Kiểm định thiết bị còn hiệu lực - Đối với thiết bị sở hữu phải có xác nhận quyền sở hữu; Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê mướn và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê. (Tất cả tài liệu chứng minh phải là Bản phô tô có chứng thực. Đối với hóa đơn nhà thầu cung cấp bản phô tô).Nhà thầu đính kèm bản scan màu từ bản gốc hoặc bản chụp được chứng thực các tài liệu chứng minh theo yêu cầu E-HSMT
1
5
* Máy lu - Đặc điểm thiết bị: >8T và Kiểm định thiết bị còn hiệu lực - Đối với thiết bị sở hữu phải có xác nhận quyền sở hữu; Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê mướn và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê. (Tất cả tài liệu chứng minh phải là Bản phô tô có chứng thực. Đối với hóa đơn nhà thầu cung cấp bản phô tô).Nhà thầu đính kèm bản scan màu từ bản gốc hoặc bản chụp được chứng thực các tài liệu chứng minh theo yêu cầu E-HSMT
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Đào nền đường bằng máy đào 1,25m3 - Cấp đất III
0.3523
100m3
2
Đào móng khuôn đường máy đào 1,25m3, chiều rộng móng ≤6m - Cấp đất III
0.8181
100m3
3
Phá dỡ bê tông
52.8
m3
4
Đào rãnh thoát nước bằng máy đào 1,25m3 - Cấp đất III
0.2759
100m3
5
Đắp nền đường bằng máy lu bánh thép 9T, máy ủi 110CV, độ chặt Y/C K = 0,95
0.6645
100m3
6
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 7T, phạm vi ≤300m - Cấp đất III
1.3098
100m3
7
Thi công móng cấp phối đá dăm dày 12cm
0.8493
100m3
8
Ván khuôn thép mặt đường bê tông
0.7238
100m2
9
Lót bao nilong
707.75
m2
10
Bê tông mặt đường dày 18cm , bê tông M250, đá 2x4, PCB40
128.51
m3
11
Gỗ chèn khe co, khe giãn
0.21
m3
12
Nhựa chèn khe co, khe giãn
33.47
kg
13
Bê tông móng, M200, đá 1x2, PCB40
7.36
m3
14
Bê tông thành mương hộp, M200, đá 1x2, PCB40
10.9
m3
15
Ván khuôn móng
0.2726
100m2
16
Ván khuôn tường
1.8174
100m2
17
Lót bao ni long
61.34
m2
18
Bê tông giằng, M200, đá 1x2, PCB40
0.1
m3
19
Ván khuôn giằng
0.0373
100m2
20
Lắp dựng cốt thép giằng
0.1026
tấn
21
Bê tông vuốt lề, M200, đá 1x2, PCB40
3.41
m3
22
Quét nhựa bi tum và dán giấy dầu 2 lớp giấy 2 lớp nhựa
2.46
m2
23
Bê tông tấm đan, bê tông M250, đá 1x2
1.22
m3
24
Gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn tấm đan
0.0936
100m2
25
Gia công, lắp đặt cốt thép tấm đan, ĐK >10mm
0.3807
tấn
26
Lắp dựng tấm đan
45
1 cấu kiện
27
Đào móng bằng máy đào 1,25m3, chiều rộng móng ≤6m - Cấp đất III
0.2155
100m3
28
Đắp đất bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,95
0.1437
100m3
29
Đệm móng cát sạn móng cống chân khay
0.99
m3
30
Bê tông lót móng thân cống, hố thu M150, đá 4x6, PCB40
1.48
m3
31
Ván khuôn móng băng, móng bè, bệ máy
0.0374
100m2
32
Gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn các loại cấu kiện khác
0.34
100m2
33
Gia công, lắp đặt cốt thép ống cống, ống buy, ĐK ≤10mm
0.2042
tấn
34
Bê tông ống cống, bê tông M250, đá 1x2, PCB40 - Đổ bê tông đúc sẵn bằng thủ công (vữa bê tông sản xuất bằng máy trộn)
1.9
m3
35
Lắp đặt ống cống, đoạn ống dài 1m
5
1 đoạn ống
36
Quét nhựa đường chống thấm mối nối ống chống
5
1 ống cống
37
Nối cống hộp đơn bằng phương pháp xảm vữa xi măng
4
mối nối
38
Ván khuôn hố thu
0.106
100m2
39
Bê tông hố thu, M250, đá 1x2, PCB40
1.34
m3
40
Bê tông móng tường đầu, móng tường cánh chân khay, M150, đá 2x4, PCB40
4.06
m3
41
Ván khuôn móng băng, móng bè, bệ máy
0.0802
100m2
42
Bê tông tường đầu, tường cánh cống, M150, đá 2x4, PCB40
1.37
m3
43
Ván khuôn
0.0566
100m2
44
Bê tông lớp bảo vệ trên cống, mối nối, M250, đá 1x2, PCB40
0.41
m3
45
Ván khuôn
0.0087
100m2
46
Lắp dựng cốt thép mối nối, lưới thép bảo vệ trên cống, ĐK ≤10mm
0.0444
tấn
47
Bê tông tấm đan, bê tông M250, đá 1x2, PCB40
0.25
m3
48
Ván khuôn tấm đan
0.016
100m2
49
Thép tấm đan, ĐK >10mm
0.0606
tấn
50
Lắp đặt tấm đan
1
1 cấu kiện

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 04: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 04: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 83

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây