Thông báo mời thầu

Gói thầu số 04: Thi công xây dựng

Tìm thấy: 23:11 16/12/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Công trình: Đường vào Khu chôn cất thôn 2, 3
Tên gói thầu
Gói thầu số 04: Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
2024-2025
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Trà Bồng, Tỉnh Quảng Ngãi
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
08:00 21/12/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
120 Ngày
Số quyết định phê duyệt
432/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
16/12/2024 23:02
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ TRÀ THỦY
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
23:09 16/12/2024
đến
08:00 21/12/2024
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:00 21/12/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
35.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Ba mươi lăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
150 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 21/12/2024 (20/05/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG ĐÔNG ĐÔ Tư vấn lập E-HSMT Thôn Bình Thanh, Xã Trà Bình, Huyện Trà Bồng, Tỉnh Quảng Ngãi
2 Công ty TNHH xây dựng thương mại và dịch vụ Thiện Minh Tư vấn thẩm định E-HSMT Thôn Tân Mỹ, xã Tịnh An, thành phố Quảng Ngãi, tỉnh Quảng Ngãi
3 CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG ĐÔNG ĐÔ Tư vấn đánh giá E-HSDT Thôn Bình Thanh, Xã Trà Bình, Huyện Trà Bồng, Tỉnh Quảng Ngãi
4 Công ty TNHH xây dựng thương mại và dịch vụ Thiện Minh Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Thôn Tân Mỹ, xã Tịnh An, thành phố Quảng Ngãi, tỉnh Quảng Ngãi

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
* Máy đầm dùi 1,5kW - Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt. - Đối với thiết bị sở hữu phải có xác nhận quyền sở hữu; Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê mướn và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê. (Tất cả tài liệu chứng minh phải là Bản phô tô có chứng thực. Đối với hóa đơn nhà thầu cung cấp bản phô tô).Nhà thầu đính kèm bản scan màu từ bản gốc hoặc bản chụp được chứng thực các tài liệu chứng minh theo yêu cầu E-HSMT
2
2
* Máy trộn bê tông >250L - Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt. -Đối với thiết bị sở hữu phải có xác nhận quyền sở hữu; Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê mướn và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê. (Tất cả tài liệu chứng minh phải là Bản phô tô có chứng thực. Đối với hóa đơn nhà thầu cung cấp bản phô tô).Nhà thầu đính kèm bản scan màu từ bản gốc hoặc bản chụp được chứng thực các tài liệu chứng minh theo yêu cầu E-HSMT
2
3
* Ô tô tự đổ - Đặc điểm thiết bị: >5T và Kiểm định thiết bị còn hiệu lực -Đối với thiết bị sở hữu phải có xác nhận quyền sở hữu; Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê mướn và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê. (Tất cả tài liệu chứng minh phải là Bản phô tô có chứng thực. Đối với hóa đơn nhà thầu cung cấp bản phô tô).Nhà thầu đính kèm bản scan màu từ bản gốc hoặc bản chụp được chứng thực các tài liệu chứng minh theo yêu cầu E-HSMT
2
4
*Máy đào >0,8m3 - Đặc điểm thiết bị: Kiểm định thiết bị còn hiệu lực - Đối với thiết bị sở hữu phải có xác nhận quyền sở hữu; Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê mướn và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê. (Tất cả tài liệu chứng minh phải là Bản phô tô có chứng thực. Đối với hóa đơn nhà thầu cung cấp bản phô tô).Nhà thầu đính kèm bản scan màu từ bản gốc hoặc bản chụp được chứng thực các tài liệu chứng minh theo yêu cầu E-HSMT
1
5
* Máy lu - Đặc điểm thiết bị: >8T và Kiểm định thiết bị còn hiệu lực - Đối với thiết bị sở hữu phải có xác nhận quyền sở hữu; Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê mướn và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê. (Tất cả tài liệu chứng minh phải là Bản phô tô có chứng thực. Đối với hóa đơn nhà thầu cung cấp bản phô tô).Nhà thầu đính kèm bản scan màu từ bản gốc hoặc bản chụp được chứng thực các tài liệu chứng minh theo yêu cầu E-HSMT
1
6
* Máy ủi - Đặc điểm thiết bị: >= 90CV và Kiểm định thiết bị còn hiệu lực - Đối với thiết bị sở hữu phải có xác nhận quyền sở hữu; Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê mướn và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê. (Tất cả tài liệu chứng minh phải là Bản phô tô có chứng thực. Đối với hóa đơn nhà thầu cung cấp bản phô tô).Nhà thầu đính kèm bản scan màu từ bản gốc hoặc bản chụp được chứng thực các tài liệu chứng minh theo yêu cầu E-HSMT
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Đắp nền đường bằng máy lu bánh thép 9T
1804.56
1 m3
2
Đào nền, khuôn đường bằng máy đào <= 1.25m3, ĐC 3
5538.95
1 m3
3
Đào nền, khuôn đường bằng máy đào <= 1.25m3, ĐC 4
455.01
1 m3
4
Đào đất rãnh dọc, ĐC 3
167.71
1 m3
5
Đào đất rãnh dọc, ĐC 4
4.39
1 m3
6
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 10T, PV<=500m, ĐC 3
3667.507
1 m3
7
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 10T, PV<=500m, ĐC 4
459.4
1 m3
8
Đào nền đường bằng máy đào 1.6m3, đá cấp IV
918.83
1 m3
9
Vận chuyển đá đổ đi bằng ô tô tự đổ 10T, PV <= 500m
918.83
1 m3
10
Bê tông mặt đường M250 đá 2x4
565.079
1 m3
11
Lót bao nilong
3146.29
1 m2
12
Lớp móng bằng CPĐD loại B, K>=0,98
377.553
1 m3
13
Ván khuôn mặt đường
326.081
1 m2
14
Nhựa chèn khe
0.167
Tấn
15
Cắt khe co sâu 2cm, rộng 1cm
57.05
10 m
16
Cắt khe giãn sâu 2cm, rộng 2cm
6.3
10 m
17
Gỗ gòn làm khe giãn
1.114
m3
18
Đào nền, khuôn đường bằng máy đào <= 1.25m3, ĐC 3
9.663
1 m3
19
Đắp nền đường bằng máy lu bánh thép 9T
18.386
1 m3
20
Bê tông mặt đường M250 đá 2x4
10.165
1 m3
21
Lót bao nilong
56.47
1 m2
22
Lớp móng bằng CPĐD loại B, K>=0,98
6.776
1 m3
23
Ván khuôn mặt đường
5.919
1 m2
24
Đào đất rãnh dọc, ĐC 3
155.376
1 m3
25
Bê tông rãnh dọc hình thang M150 đá 2x4
155.376
1 m3
26
Ván khuôn rãnh dọc
38.316
1 m2
27
Bê tông ống cống đúc sẵn M250 đá 1x2
3.185
1 m3
28
Ván khuôn thép ống cống đúc sẵn
62.4
1 m2
29
Cốt thép ống cống d<=10mm
0.412
1 tấn
30
Cốt thép ống cống d<=18mm
0.213
1 tấn
31
Lắp đặt ống cống
13
1 đoạn
32
Quét nhựa đường và làm mối nối cống V50
12
1mối nối
33
Làm mối nối cống V50 bằng PP xảm
12
1mối nối
34
Bê tông móng M150 đá 4x6
1.461
1 m3
35
Ván khuôn móng cống
3.372
1 m2
36
Bê tông lớp bảo vệ, mối nối M250 đá 1x2
0.407
1 m3
37
Cốt thép lớp bảo vệ, mối nối d<=10 mm
0.056
Tấn
38
Ván khuôn lớp bảo vệ, mối nối
1.163
1 m2
39
Đắp CPĐD loại B hai bên thân cống, K>=0,98
3.236
1 m3
40
Bê tông móng M150 đá 4x6
0.495
1 m3
41
Bê tông tường M150 đá 2x4
0.245
m3
42
Ván khuôn tường đầu, tường cánh
3.894
1 m2
43
Bê tông mái kênh mương M150 đá 2x4
0.2
1 m3
44
Ván khuôn mái kênh mương
1.3
1 m2
45
Bê tông móng M150 đá 4x6
0.495
1 m3
46
Bê tông tường M150 đá 2x4
0.245
m3
47
Ván khuôn tường đầu, tường cánh
3.894
1 m2
48
Bê tông mái kênh mương M150 đá 2x4
0.206
1 m3
49
Ván khuôn mái kênh mương
1.33
1 m2
50
Đào đất hố móng ĐC 3
8.338
1 m3

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 04: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 04: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 129

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây