Thông báo mời thầu

Gói thầu số 04: Thi công xây dựng

Tìm thấy: 15:42 18/12/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa Trụ sở UBND phường Đằng Giang
Tên gói thầu
Gói thầu số 04: Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách quận
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Quận Ngô Quyền, Thành phố Hải Phòng
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
17:00 25/12/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
93/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
18/12/2024 15:39
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ủy ban nhân dân phường Đằng Giang
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
15:40 18/12/2024
đến
17:00 25/12/2024
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
17:00 25/12/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
9.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Chín triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 25/12/2024 (25/03/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty cổ phần tư vấn thiết kế xây dựng và thương mại Lê Chân Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán LK31, Khu nhà ở thương mại Lô N/29-15A và N/29-16, Phường Kênh Dương, Quận Lê Chân, Thành phố Hải Phòng
2 Công ty Cổ phần tư vấn thiết kế và đầu tư xây dựng Việt Sáng Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Số 32 Lô 11 Xi Măng, Phường Thượng Lý, Quận Hồng Bàng, Thành phố Hải Phòng
3 Công ty TNHH đầu tư và tư vấn xây dựng Đức Thái Tư vấn lập E-HSMT Số 23 Lưu Úc, phường Phù Liễn, quận Kiến An, thành phố Hải Phòng
4 Công ty cổ phần thiết kế và xây dựng Đại Dương Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 84/81 Đà Nẵng, Phường Lạc Viên, quận Ngô Quyền, thành phố Hải Phòng
5 Công ty TNHH đầu tư và tư vấn xây dựng Đức Thái Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 23 Lưu Úc, phường Phù Liễn, quận Kiến An, thành phố Hải Phòng
6 Công ty cổ phần thiết kế và xây dựng Đại Dương Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 84/81 Đà Nẵng, Phường Lạc Viên, quận Ngô Quyền, thành phố Hải Phòng
7 Công ty TNHH Tư vấn đầu tư và xây dựng Tùng Lâm Tư vấn quản lý dự án, quản lý hợp đồng, tư vấn khác mà các dịch vụ tư vấn này có phần công việc liên quan trực tiếp tới gói thầu Số 52/346 Tô Hiệu, Phường Hồ Nam, Quận Lê Chân, Thành phố Hải Phòng

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy khoan bê tông cầm tay ≥ 0,62kW
1
2
Máy trộn bê tông ≥ 250L
1
3
Máy trộn vữa ≥ 150L
1
4
Máy hàn ≥ 200A
1
5
Máy cắt gạch đá ≥ 1,7kW
1
6
Ô tô tự đổ ≥ 5T
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
SỬA CHỮA MÁI TÂNG 3 TRỤ SỞ
2
1/ PHÁ DỠ
3
Tháo dỡ mái, chiều cao <= 28m
357.584
m2
4
Tháo dỡ các kết cấu thép, xà gồ mái
1.473
tấn
5
Phá dỡ các kết cấu trên mái bằng, xi măng láng trên mái
121.427
m2
6
Phá dỡ kết cấu bê tông có cốt thép bằng máy khoan cầm tay
2.015
m3
7
Vận chuyển phế thải đổ đi
5.658
m3
8
2/ SỬA CHỮA
9
Chống thấm khò nhiệt màng bitum 1 lớp
121.427
m2
10
Láng nền sàn không đánh màu, chiều dày 3cm, vữa XM M75, PCB40
121.427
m2
11
Ván khuôn gia cố xà dầm, giằng
0.183
m2
12
Cốt thép dầm, giằng, đường kính cốt thép <=10mm
0.546
100kg
13
Cốt thép dầm, giằng, đường kính cốt thép <=18mm
1.612
100kg
14
Bê tông xà dầm, giằng, đá 1x2, vữa BT M200, PCB30
2.015
m3
15
Gia công xà gồ thép mạ kẽm
1.842
tấn
16
Lắp dựng xà gồ thép mạ kẽm
1.842
tấn
17
Cầu chắn rác inox 304 DN80
13
cái
18
Lợp mái tôn mạ màu dày 0.45mm
3.576
100m2
19
3/ HỆ THỐNG CHỐNG SÉT
20
Lắp đặt Kim thu sét bọc đồng D16, H=1m + chân sứ
8
cái
21
Dây dẫn sét thép d10 mạ kẽm
250
m
22
Tiếp địa thanh thép d12 mạ kẽm
16
m
23
Chân đỡ dây dẫn sét
125
cái
24
Cọc tiếp địa L63X63X6 dài 2,5m mạ kẽm
6
cọc
25
Lắp đặt hộp kiểm tra điện trở kt: 210x160x100
2
hộp
26
Đào kênh mương, rãnh thoát nước, đường ống, đường cáp, rộng <= 1m, sâu <=1m, đất cấp II
4.48
m3
27
Đắp đất công trình 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,90
0.045
100m3
28
Lắp đặt ống nhựa PVC D21
0.3
100m
29
SỬA CHỮA NHÀ VỆ SINH
30
Tháo dỡ cửa
26.28
m2
31
Tháo dỡ phụ kiện vệ sinh bệ xí
6
bộ
32
Tháo dỡ phụ kiện vệ sinh chậu rửa
6
bộ
33
Tháo dỡ phụ kiện vệ sinh khác (như: gương soi, vòi rửa, vòi sen, hộp đựng giấy vệ sinh, ...)
6
bộ
34
Gia công, lắp dựng cửa nhôm hệ (Việt Pháp hoặc tương đương), cửa đi 1 cánh hệ 4400, kính an toàn 2 lớp dày 6.38mm, phụ kiện đồng bộ
20.88
m2
35
Gia công, lắp dựng cửa nhôm hệ (Việt Pháp hoặc tương đương), cửa sổ 1 cánh mở hất, kính an toàn 2 lớp dày 6.38mm, phụ kiện đồng bộ
5.4
m2
36
Lắp đặt Chậu xí bệt người lớn
6
bộ
37
Lắp đặt vòi rửa vệ sinh
6
cái
38
Lắp đặt lavabo
6
bộ
39
Si phông lavabo
6
bộ
40
Lắp đặt gương soi KT 460x610mm
6
cái
41
Bộ phụ kiện nhà vệ sinh (cốc, kệ đựng cốc, kệ đựng xà phòng,.. )
6
bộ
42
Lắp đặt vòi tắm hương sen 1 vòi, 1 hương sen (kết hợp vòi lavabo)
6
bộ
43
SỬA CHỮA KHO LƯU TRỮ PHƯỜNG
44
1/ PHÁ DỠ
45
Chặt cây ở địa hình, đường kính gốc cây <= 20cm
2
cây
46
Ca máy, nhân công vận chuyển cây
1
gói
47
Tháo dỡ cửa
11.16
m2
48
Tháo dỡ hoa sắt cửa sổ
5.04
m2
49
Tháo dỡ vách ngăn nhôm kích, gỗ kính, thạch cao
19.9
m2
50
Phá dỡ kết cấu gạch đá
1.309
m3

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 04: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 04: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 38

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây