Thông báo mời thầu

Gói thầu số 04: Thi công xây dựng

Tìm thấy: 16:54 10/01/2025
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa, nâng cấp trụ sở cơ quan Hội Cựu chiến binh tỉnh Sóc Trăng
Tên gói thầu
Gói thầu số 04: Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án Sửa chữa, nâng cấp Trụ sở cơ quan Hội Cựu chiến binh tỉnh Sóc Trăng
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Vốn ngân sách tỉnh (cân đối ngân sách địa phương) giai đoạn 2021-2025 và Kế hoạch đầu tư công trung hạn giai đoạn 2026-2030
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thành phố Sóc Trăng, Tỉnh Sóc Trăng
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
07:30 03/02/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
120 Ngày
Số quyết định phê duyệt
E2500007661_2501101646
Ngày phê duyệt
10/01/2025 16:50
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ban Quản lý dự án 1 tỉnh Sóc Trăng
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
16:52 10/01/2025
đến
07:30 03/02/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
07:30 03/02/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
38.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Ba mươi tám triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
150 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 03/02/2025 (03/07/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH Tư vấn Đầu tư Xây dựng Sông Tiền Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán LK 01-47 đường B, khu dân cư Minh Châu, Phường 7, Thành phố Sóc Trăng, Tỉnh Sóc Trăng
2 Trung tâm kiểm định chất lượng xây dựng tỉnh Sóc Trăng Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 485, đường Lê Duẩn, Phường 9, Thành phố Sóc Trăng, Sóc Trăng
3 Công ty TNHH Ba Xuyên Tư vấn lập E-HSMT số 242 đường Điện Biên Phủ, phường 6, thành phố Sóc Trăng. Tỉnh Sóc Trăng
4 Ban quản lý dự án 1, tỉnh Sóc Trăng Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 79, đường Nguyễn Chí Thanh, phường 6, thành phố Sóc Trăng, tỉnh Sóc Trăng
5 Công ty TNHH Ba Xuyên Tư vấn đánh giá E-HSDT số 242 đường Điện Biên Phủ, phường 6, thành phố Sóc Trăng. Tỉnh Sóc Trăng
6 Ban quản lý dự án 1, tỉnh Sóc Trăng Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 79, đường Nguyễn Chí Thanh, phường 6, thành phố Sóc Trăng, tỉnh Sóc Trăng

Thông tin gia hạn

STT Thời điểm Gia hạn thành công Thời điểm đóng thầu cũ Thời điểm đóng thầu sau gia hạn Thời điểm mở thầu cũ Thời điểm mở thầu sau gia hạn Lý do
1 09:13 20/01/2025 08:00 20/01/2025 07:30 03/02/2025 08:00 20/01/2025 07:30 03/02/2025 Nhằm tăng thêm số lượng nhà thầu nộp hồ sơ dự thầu

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Ô tô tải - Trọng tải ≥ 05 tấn - Có giấy đăng ký phương tiện và giấy kiểm định thiết bị/giấy kiểm tra kỹ thuật an toàn thiết bị còn hiệu lực ít nhất đến thời điểm đóng thầu - Có hợp đồng thuê thiết bị (đối với thiết bị đi thuê)
1
2
Máy thủy bình - Có hóa đơn VAT - Có giấy kiểm định thiết bị/giấy chứng nhận kiểm nghiệm - hiệu chuẩn thiết bị còn hiệu lực ít nhất đến thời điểm đóng thầu - Có hợp đồng thuê thiết bị (đối với thiết bị đi thuê)
2
3
Máy kinh vĩ/toàn đạc/GPS - Có hóa đơn VAT - Có giấy kiểm định thiết bị/giấy chứng nhận kiểm nghiệm - hiệu chuẩn thiết bị còn hiệu lực ít nhất đến thời điểm đóng thầu - Có hợp đồng thuê thiết bị (đối với thiết bị đi thuê)
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
HẠNG MỤC: CẢI TẠO NHÀ LÀM VIỆC
2
Phá dỡ tường xây gạch chiều dày ≤22cm
3.784
m3
3
Xây tường thẳng bằng gạch ống 8x8x18cm - Chiều dày ≤30cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M75, PCB40
10.1601
m3
4
Xây tường thẳng bằng gạch ống 8x8x18cm - Chiều dày ≤10cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M75, PCB40
2.9224
m3
5
Xây tường thẳng bằng gạch ống 8x8x18cm - Chiều dày ≤10cm, chiều cao ≤28m, vữa XM M75, PCB40
1.0211
m3
6
Trát tường trong dày 1,5cm, vữa XM M75, PCB40
129.16
m2
7
Trát tường ngoài dày 1,5cm, vữa XM M75, PCB40
72.702
m2
8
Bả bằng bột bả vào tường trong nhà
129.16
m2
9
Sơn dầm, trần, tường trong nhà đã bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
129.16
m2
10
Bả bằng bột bả vào tường ngoài nhà
72.702
m2
11
Sơn dầm, trần, tường trong nhà đã bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
72.702
m2
12
Ốp tấm alu (VT+NC)
47.816
m2
13
Làm mới bộ chữ nổi alu + logo(VT+NC)
1
bộ
14
Lắp dựng cốt thép lanh tô, ĐK 6mm, chiều cao ≤6m
0.0012
tấn
15
Lắp dựng cốt thép lanh tô, ĐK 10mm, chiều cao ≤6m
0.0044
tấn
16
Ván khuôn gỗ lanh tô
0.0144
100m2
17
Bê tông lanh tô, bê tông M200, đá 1x2, PCB40
0.054
m3
18
Phá dỡ nền tam cấp, có cốt thép
0.264
m3
19
Phá dỡ bạc tam cấp xây gạch
0.288
m3
20
Trải nilong đổ bê tông
0.0264
100m2
21
Bê tông đan tam cấp, M200, đá 1x2, PCB40
0.2112
m3
22
Xây bậc gạch thẻ 4x8x18cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M75, PCB40
0.288
m3
23
Phá dỡ nền gạch xi măng, gạch gốm các loại
7.92
m2
24
Phá dỡ lớp vữa lót gạch
7.92
m2
25
Lát gạch bậc tam cấp, vữa XM M75, PCB40
10.89
m2
26
Phá dỡ lớp vữa láng đáy sê nô
73.8
m2
27
Quét nước xi măng 2 nước
73.8
m2
28
Quét dung dịch chống thấm mái, sê nô, ô văng
73.8
m2
29
Láng đáy sê nô, dày 3cm, vữa XM M100, PCB40
73.8
m2
30
Tháo dỡ mái tôn bằng thủ công, chiều cao ≤28m
124.5
m2
31
Tháo dỡ mái ngói chiều cao ≤16m
76.055
m2
32
Phá dỡ kết cấu bê tông có cốt thép bằng máy khoan bê tông 1,5kw
2.967
m3
33
Tháo dỡ kết cấu gỗ bằng thủ công, chiều cao ≤28m - cầu phong, li tô
0.8231
m3
34
Tháo dỡ kết cấu sắt thép bằng thủ công, chiều cao ≤28m - xà gồ, bán kèo
1.0286
tấn
35
Bu lông D14, L=240 cấp độ bền 8.8
340
cái
36
Gia công cột bằng thép hộp mạ kẽm
0.0338
tấn
37
Lắp cột thép các loại
0.0338
tấn
38
Gia công vì kèo, bán kèo thép hộp mạ kẽm
0.303
tấn
39
Gia công vì kèo thép tấm
0.0352
tấn
40
Gia công vì kèo, bán kèo thép hình góc
0.0896
tấn
41
Lắp vì kèo thép
0.4278
tấn
42
Gia công giằng mái thép hộp mạ kẽm
0.2106
tấn
43
Lắp dựng giằng thép
0.2106
tấn
44
Cung cấp xà gồ thép C45x100x2,0mm mạ kẽm
0.7829
tấn
45
Cung cấp xà gồ thép C40x80x2,0mm mạ kẽm
0.2923
tấn
46
Gia công xà gồ thép góc
0.1096
tấn
47
Lắp dựng xà gồ thép
1.1848
tấn
48
Lợp mái bằng tôn sóng vuông mạ màu dày 4,5dem
3.1302
100m2
49
Cung cấp tôn phẳng mạ màu dày 4,5dem
36.18
m2
50
Gia công khung vách bằng thép hộp mạ kẽm
0.0787
tấn

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 04: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 04: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 152

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây