Thông báo mời thầu

Gói thầu số 04: Thi công xây dựng

Tìm thấy: 12:31 13/01/2025
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Di dời hệ thống điện chiếu sáng tuyến Quốc lộ 1 (đoạn từ lý trình Km1.088+300 đến lý trình Km1.092+430) và bổ sung, lắp đặt trên các tuyến đường thị xã quản lý
Tên gói thầu
Gói thầu số 04: Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách thị xã
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thị xã Đức Phổ, Tỉnh Quảng Ngãi
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
15:00 18/01/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
E2500011543_2501130955
Ngày phê duyệt
13/01/2025 10:01
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Phòng Quản lý đô thị thị xã Đức Phổ
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
10:03 13/01/2025
đến
15:00 18/01/2025
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
15:00 18/01/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
22.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Hai mươi hai triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 18/01/2025 (18/04/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH Chu An Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán 302 Lê Lợi, Phường Nghĩa Lộ, Thành phố Quảng Ngãi, Tỉnh Quảng Ngãi.
2 Công ty TNHH MTV tư vấn và xây lắp Hải Vân Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Tổ dân phố 2, Phường Phổ Minh, Thị xã Đức Phổ, Tỉnh Quảng Ngãi.
3 Công ty Cổ phần Tư vấn Xây dựng và Thương mại Start Việt Tư vấn lập E-HSMT DV02-LK129, Khu đất dịch vụ Đào Đất-Hàng Bè, Phường Kiến Hưng, Quận Hà Đông, Thành phố Hà Nội.
4 Công ty TNHH Phát triển HDC Việt Nam Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 62, ngách 111/44 Yên Lộ, tổ 13, Phường Yên Nghĩa, Quận Hà Đông, Thành phố Hà Nội.
5 Công ty Cổ phần Tư vấn Xây dựng và Thương mại Start Việt Tư vấn đánh giá E-HSDT DV02-LK129, Khu đất dịch vụ Đào Đất-Hàng Bè, Phường Kiến Hưng, Quận Hà Đông, Thành phố Hà Nội.
6 Công ty TNHH Phát triển HDC Việt Nam Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 62, ngách 111/44 Yên Lộ, tổ 13, Phường Yên Nghĩa, Quận Hà Đông, Thành phố Hà Nội.

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Ô tô có gắn cần trục ≥ 3 tấn (kèm theo đăng ký và đăng kiểm – kiểm định thiết bị còn hiệu lực)
2
2
Xe nâng- chiều cao nâng ≥ 12 mét (kèm theo đăng ký, đăng kiểm – kiểm định thiết bị còn hiệu lực)
1
3
Máy cắt uốn thép ≥ 5 kW (Có hóa đơn tài chính kèm theo)
2
4
Máy phát điện (Có hóa đơn tài chính kèm theo)
2
5
Máy toàn đạc (Có hóa đơn tài chính kèm theo)
1
6
Máy ép đầu cốt (Có hóa đơn tài chính kèm theo)
2
7
Máy đo điện trở (Có hóa đơn tài chính kèm theo)
2
8
Máy tời dây (Có hóa đơn tài chính kèm theo)
2
9
Đồng hồ đo văn năng (Có hóa đơn tài chính kèm theo)
1
10
Máy cắt uốn thép ≥ 5 kW (Có hóa đơn tài chính kèm theo)
1
11
Máy dầm dùi ≥ 1,5 KW (Có hóa đơn tài chính kèm theo)
1
12
Máy hàn xoay chiều công suất từ 14 -23 kW (Có hóa đơn tài chính kèm theo)
1
13
Máy khoan bê tông cầm tay ≥ 0,62 kW (Có hóa đơn tài chính kèm theo)
1
14
Máy trộn bê tông ≥ 250 L (Có hóa đơn tài chính kèm theo)
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Tháo dỡ, thu hồi hệ thống điện tuyến chiếu sáng Quốc lộ 1 (đoạn từ lý trình Km1.088+300 đến lý trình Km1.092+430)
2
Tháo dỡ cáp voặn xoắn LV-ABC 2x50mm2
3787.5
m
3
Tháo dỡ dây nhôm AV 35
1573.5
m
4
Tháo dỡ đèn cao áp 150W
94
Bộ
5
Tháo dỡ đèn Led 140W
21
Bộ
6
Tháo dỡ đèn Led 100W
2
Bộ
7
Tháo dỡ đèn Led 80W
11
Bộ
8
Tháo dỡ cần đèn S
103
Bộ
9
Tháo dỡ cần đèn loại khác
26
Bộ
10
Tháo dỡ chụp đầu trụ
1
Bộ
11
Tháo dỡ tủ chiếu sáng
2
Bộ
12
Chặt gốc cột bê tông, cột vuông 8.4m
2
Cột
13
Chặt gốc cột bê tông, cột vuông 10.5m
16
Cột
14
Tuyến Phổ Thuận - Phổ Nhơn (đoạn từ ngã 3 giáp đường Trà Câu - Km7 Quốc lộ 24, xã Phổ Thuận đến tuyến cao tốc Bắc - Nam, xã Phổ Nhơn)
15
Cáp vặn xoắn LV-ABC(4x25)mm2
2755.9
Mét
16
Dây đồng bọc CXV(4x10) mm2-600V
4
m
17
Cáp lên đèn CVV(3x2.5) mm2
315
m
18
Móng cột MT-1
32
Móng
19
Móng cột chiếu sáng cao 8m
2
Móng
20
Cần đèn chiếu sáng XCĐ-1.5
28
Bộ
21
Cần đèn chiếu sáng XCĐ-1.5 (SDL)
25
Bộ
22
Cần đèn chiếu sáng XCĐ-1.5N
4
Bộ
23
Cần đèn chiếu sáng XCĐ-1.5D
3
Bộ
24
Lắp đèn Led 80W (SDL)
7
Bộ
25
Lắp đèn Led 140W (SDL)
21
Bộ
26
Lắp đènLed 100W (SDL)
2
Bộ
27
Đèn Led 80W-220V
33
Bộ
28
Cột BTLT cao 8.5m - PC.I-8.5-160-2.5
30
cột
29
Cột BTLT cao 12m - PC.I-12-190-3.5
2
cột
30
Trụ đèn chiếu sáng cao 8m, rời cần
3
Cột
31
Khóa treo cáp LV-ABC(4x25)mm2
60
Cái
32
Khóa néo cáp LV-ABC(4x25)mm2
31
Cái
33
Giá móc treo cáp LV-ABC
91
Cái
34
Khóa đai A20
136
Cái
35
Đai thép DT2007
153
mét
36
Kẹp cáp xuyên cách điện IPC 25-50
134
Cái
37
Nắp bịt đầu cáp NB 25-50
24
Cái
38
Tiếp địa LR-4
9
Vị trí
39
Tiếp địa ngọn
13
vị trí
40
Tiếp địa gốc
9
vị trí
41
Ống nhựa HDPE D65/50
14
m
42
Tủ điện điều khiển chiếu sáng 3 pha
2
tủ
43
Cùm lắp tủ điểu khiển chiếu sáng cột đơn
1
Bộ
44
Cùm lắp tủ điều khiển chiếu sáng cột đôi
1
Bộ
45
Cùm giữ trụ trên cầu
1
Bộ
46
Giá đỡ trụ trên cầu
1
Bộ
47
Tuyến Quốc lộ 1 - Bến Bè (đoạn từ đường sắt Bắc - Nam, phường Phổ Ninh đến giáp đường Đức Phổ - Km7 Quốc lộ 24, xã Phổ Nhơn)
48
Lắp đặt lại cáp vặn xoắn LV-ABC(2x50)mm2
2475.3
Mét
49
Dây đồng bọc CXV(2x10) mm2-600V
4
m
50
Cáp lên đèn CVV(3x2.5) mm2
280
m

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Phòng Quản lý đô thị thị xã Đức Phổ như sau:

  • Có quan hệ với 45 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,27 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 4,35%, Xây lắp 23,91%, Tư vấn 56,52%, Phi tư vấn 15,22%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 147.702.740.500 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 134.714.611.228 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 8,79%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 04: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 04: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 179

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây