Thông báo mời thầu

Gói thầu số 04: Thi công xây dựng

Tìm thấy: 11:16 13/02/2025
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa trường Mầm non xã Điện Quan điểm Bản Khao, điểm Bản Trang và trường THCS xã Điện Quan, xã Điện Quan, huyện Bảo Yên
Tên gói thầu
Gói thầu số 04: Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Sửa chữa trường Mầm non xã Điện Quan điểm Bản Khao, điểm Bản Trang và trường THCS xã Điện Quan, xã Điện Quan, huyện Bảo Yên
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Sự nghiệp chương trình MTQG 1719
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Bảo Yên, Tỉnh Lào Cai
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
09:00 20/02/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
E2500043062_2502121502
Ngày phê duyệt
13/02/2025 11:10
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ủy ban nhân dân xã Điện Quan
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
11:13 13/02/2025
đến
09:00 20/02/2025
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 20/02/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
17.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Mười bảy triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 20/02/2025 (21/05/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH MTV đầu tư và xây dựng 57 Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số nhà 042, đường N7, tổ 25, Phường Bắc Cường, Thành phố Lào Cai, tỉnh Lào Cai
2 Trung tâm Giám định chất lượng xây dựng tỉnh Lào Cai Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Km3, Đại lộ Trần hưng Đạo, phường Nam Cường, TP Lào Cai, tỉnh Lào Cai
3 Trung tâm TVGS&QLDA xây dựng tỉnh Lào Cai Tư vấn lập E-HSMT Km3 Đại lộ Trần Hưng Đạo - Phường Nam Cường - TP Lào Cai, tỉnh Lào Cai
4 Công ty TNHH MTV tư vấn xây dựng Giao thông Lào Cai Tư vấn thẩm định E-HSMT Số nhà 21, tổ 5, đường M4, Phường Cốc Lếu, TP Lào Cai, tỉnh Lào Cai
5 Trung tâm TVGS&QLDA xây dựng tỉnh Lào Cai Tư vấn đánh giá E-HSDT Km3 Đại lộ Trần Hưng Đạo - Phường Nam Cường - TP Lào Cai, tỉnh Lào Cai
6 Công ty TNHH MTV tư vấn xây dựng Giao thông Lào Cai Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số nhà 21, tổ 5, đường M4, Phường Cốc Lếu, TP Lào Cai, tỉnh Lào Cai
7 Trung tâm TVGS&QLDA xây dựng tỉnh Lào Cai Tư vấn quản lý dự án, quản lý hợp đồng của Chủ đầu tư, Bên mời thầu hoặc do Chủ đầu tư, Bên mời thầu thuê Km3 Đại lộ Trần Hưng Đạo - Phường Nam Cường - TP Lào Cai, tỉnh Lào Cai

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Lắp đặt dây dẫn 2 ruột, loại 2x2,5mm2
65
m
2
Lắp đặt dây dẫn 2 ruột, loại 2x1,5mm2
82
m
3
Lắp đặt máng nhựa 16x14mm
115
m
4
Lắp đặt hộp đấu nối kích thước 150x150mm
3
hộp
5
Bê tông nền SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, M200, đá 2x4, PCB40
19.58
m3
6
Cắt khe đường lăn, sân đỗ, khe 1x4
8.6
10m
7
Sửa chũa trường MN xã Điện Quan - điểm bản Khao
8
Phá lớp vữa trát tường, cột, trụ (20% tổng khối lượng trát toàn nhà)
51.44
m2
9
Cạo bỏ lớp vôi, sơn cũ trên bề mặt - tường, trụ, cột (80% khối lượng trát toàn nhà)
205.758
m2
10
Trát tường ngoài - Chiều dày 1,5cm, vữa XM M50, XM PCB40
15.785
m2
11
Trát tường trong - Chiều dày 1,5cm, vữa XM M50, XM PCB40
35.655
m2
12
Sơn dầm, trần cột, tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
78.925
m2
13
Sơn dầm, trần cột, tường trong nhà không bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
178.273
m2
14
Phá dỡ nền gạch xi măng, gạch gốm các loại
86.388
m2
15
Lát nền, sàn tiết diện gạch 600x600, vữa XM M75, XM PCB40
86.388
m2
16
Phá dỡ nền gạch xi măng, gạch gốm các loại
5.809
m2
17
Lát nền, sàn tiết diện gạch 300x300, vữa XM M75, XM PCB40
5.809
m2
18
Tháo dỡ mái Fibroxi măng chiều cao ≤4m
131.56
m2
19
Tháo dỡ kết cấu gỗ, chiều cao ≤6m
1.43
m3
20
Gia công xà gồ thép
0.954
tấn
21
Lắp dựng xà gồ thép
0.954
tấn
22
Sơn sắt thép bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
100.88
1m2
23
Lợp mái tôn dày 0.4ly
1.301
100m2
24
Diềm mái khổ 400, dày 0.4mm
20.02
md
25
Gia công xà gồ thép hộp
0.434
tấn
26
Lắp dựng xà gồ thép
0.434
tấn
27
Sơn sắt thép bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
37.783
1m2
28
Trần tôn dày 0.35ly
1.635
100m2
29
Tháo dỡ cửa
19.07
m2
30
Gia công cửa bằng thép hộp
0.293
tấn
31
Gia công cửa bằng thép tấm
0.314
tấn
32
Gia công cửa bằng sắt vuông đặc 10x10
0.211
tấn
33
Sản xuất cửa bằng thép hình
0.006
tấn
34
Sơn sắt thép bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
65.904
1m2
35
Lắp dựng cửa khung sắt, khung nhôm
22.54
m2
36
Khoá cửa đi
6
cái
37
Chốt cửa đi + cửa sổ
11
cái
38
Móc gió cửa sổ
10
cái
39
Bản lề cửa
47
cái
40
Cửa nhôm thường, kính mờ 5 ly
1.9
cái
41
Tháo dỡ các cấu kiện bê tông đúc sẵn, trọng lượng cấu kiện ≤ 100kg
71
cấu kiện
42
Đào bùn lẫn rác trong mọi điều kiện
1.917
m3
43
Lắp các loại cấu kiện bê tông đúc sẵn , trọng lượng <= 75kg
71
1 cấu kiện
44
Tủ điện MDB, KT 300x200x150
1
hộp
45
Lắp đặt các automat 2P 32A 10kA
1
cái
46
Lắp đặt các automat 1 pha 20A 6kA
3
cái
47
Lắp đặt các automat 1 pha 10A 6kA
2
cái
48
Con sơn đón điện
1
con
49
Puli sứ hạ thế A30
2
cái
50
Dây Cu/XLPE/PVC 2x10mm2
70
m

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Điện Quan như sau:

  • Có quan hệ với 6 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0,00%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0,00%, Phi tư vấn 0,00%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.451.754.934 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.450.119.942 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,11%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 04: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 04: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 57

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây