Thông báo mời thầu

Gói thầu số 04: Thi công xây dựng

Tìm thấy: 16:51 20/02/2025
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa các công trình, hạng mục thiệt hại sau bão số 3 đối với Nhà hát Thành phố và Nhà hát Tháng 8
Tên gói thầu
Gói thầu số 04: Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Sửa chữa các công trình, hạng mục thiệt hại sau bão số 3 đối với Nhà hát Thành phố và Nhà hát Tháng 8
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn ngân sách thành phố giao tại Quyết định số 5086/QĐ-UBND ngày 31/12/2024 của Ủy ban nhân dân thành phố
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Quận Hồng Bàng, Thành phố Hải Phòng
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
09:00 03/03/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
E2500051587_2502201641
Ngày phê duyệt
20/02/2025 16:48
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Trung tâm tổ chức biểu diễn nghệ thuật
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
16:49 20/02/2025
đến
09:00 03/03/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 03/03/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
34.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Ba mươi bốn triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 03/03/2025 (01/06/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI QUANG LONG Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 16/116 Lũng Bắc - Phường Đằng Hải - Quận Hải An - Thành phố Hải Phòng
2 CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI Đ&T Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 119 đường Nguyễn Bình - Phường Đổng Quốc Bình - Quận Ngô Quyền - Thành phố Hải Phòng
3 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI MINH HƯỚNG Tư vấn lập E-HSMT Tổ dân phố Vân Tra - Phường An Đồng - Quận An Dương - Thành phố Hải Phòng
4 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẤU THẦU XÂY DỰNG VIỆT THANH Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 10/74/97 phố Đoàn Kết - Phường Đằng Hải - Quận Hải An - Thành phố Hải Phòng
5 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI MINH HƯỚNG Tư vấn đánh giá E-HSDT Tổ dân phố Vân Tra - Phường An Đồng - Quận An Dương - Thành phố Hải Phòng
6 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẤU THẦU XÂY DỰNG VIỆT THANH Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 10/74/97 phố Đoàn Kết - Phường Đằng Hải - Quận Hải An - Thành phố Hải Phòng

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy hàn ≥23Kw
1
2
Máy cắt uốn cốt thép ≥ 5,0 kW
1
3
Máy khoan bê tông cầm tay ≥ 0,62 kW
1
4
Máy cắt gạch đá ≥1,7 kW
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Gia công hệ khung đỡ tường thạch cao
0.364
tấn
2
Lắp dựng khung đỡ tường thạch cao
0.364
tấn
3
Ốp tường bằng tấm thạch cao
51.484
m2
4
Cạo lớp sơn cũ tường trong nhà tầng 2:
109.428
m2
5
Bả tường trong nhà:
160.912
m2
6
Sơn tường trong nhà đã bả - 1 nước lót, 2 nước phủ
160.912
m2
7
Tháo dỡ cửa :
16.015
m2
8
Xây tường bịt cửa sổ S1 + S3 tầng 3 bằng gạch không nung (6,5x10,5x22)cm, chiều dày <=33cm, vữa XM M75, PCB30
1.322
m3
9
Trát tường xây bịt cửa mặt ngoài ngoài chiều dày trát 2cm, vữa XM M75, PCB30
6.01
m2
10
Trát tường xây bịt cửa mặt trong trong, chiều dày trát 2cm, vữa XM M75, PCB30
6.01
m2
11
Cửa đi pa nô nhôm kính hệ 55, kính trắng an toàn dày 6,38mm, cửa đi 1 cánh mở quay
5.655
m2
12
Cửa sổ khung nhôm kính hệ 55, kính trắng an toàn dày 6,38mm, 2 cánh mở quay
6
m2
13
Phá lớp vữa trát trần:
20
m2
14
Trát trần, vữa XM M75, PCB30
20
m2
15
Ốp tường trong phòng bằng tấm nhựa PVC giả gỗ phủ Nano (bao gồm cả khung xương)
204.073
m2
16
Gia công xà gồ thép dầm trần:
0.596
tấn
17
Lắp dựng xà gồ thép
0.596
tấn
18
Đóng trần bằng tấm thạch cao thả 600x600:
111.72
m2
19
Cạo lớp sơn cũ trên trần phòng không đóng trần:
13.335
m2
20
Bả trần:
13.335
m2
21
Sơn trần trong nhà đã bả - 1 nước lót, 2 nước phủ
13.335
m2
22
Đèn Led Panel âm trần KT 600x600 50w
14
bộ
23
Đèn tuýt đôi đế nổi 1,2m gắn tường
2
bộ
24
Tủ điện âm tường 8 MODULE:
1
hộp
25
Aptomat 1 pha, 2 cực MCB2P40A - 10KA
1
cái
26
Aptomat loại 1 pha, 1 cực MCB1P-20A
2
cái
27
Aptomat loại 1 pha, 1 cực MCB1P-16A
1
cái
28
Công tắc đơn + đế âm tường
2
cái
29
Công tắc đôi + đế âm tường
1
cái
30
Ổ cắm đôi 3 chấu 16A + đế âm tường
11
cái
31
Cáp CXV - 2x6mm2
40
m
32
Dây CV- 1x4mm2:
60
m
33
Dây CV- 1x2,5mm2:
180
m
34
Dây CV- 1x1,5mm2:
240
m
35
Dây tiếp địa E-1x10mm2
20
m
36
Dây tiếp địa E-1x4mm2
90
m
37
Dây tiếp địa E-1x2,5mm2
120
m
38
Ống Gen d=16mm:
120
m
39
Ống Gen d=20mm:
70
m
40
HẠNG MỤC: SỬA CHỮA NHÀ HÁT THÀNH PHỐ
41
Tháo dỡ trần
537.3
m2
42
Đóng trần phẳng bằng tấm thạch cao:
537.3
m2
43
Phào cổ trần thạch cao ( bản rộng 8 cm):
588.6
m
44
Bả trần thạch cao:
537.3
m2
45
Sơn trần thạch cao trong nhà đã bả - 1 nước lót, 2 nước phủ
537.3
m2
46
Lắp dựng, tháo dỡ dàn giáo trong, chiều cao chuẩn 3,6m
5.373
100m2
47
Đèn Led Panel âm trần KT 600x600 50w
35
bộ
48
Đèn Led Panel âm trần KT 300x300,24w
54
bộ
49
Dây điện CXV 2x1,5mm2
480
m
50
Ống Gen d=16mm:
240
m

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 04: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 04: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 54

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây