Thông báo mời thầu

Gói thầu số 04: Thi công xây dựng

Tìm thấy: 15:47 15/03/2025
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Cải tạo trạm y tế phường Đồng Nguyên, thành phố Từ Sơn
Tên gói thầu
Gói thầu số 04: Thi công xây dựng
Bên mời thầu
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Cải tạo trạm y tế phường Đồng Nguyên, thành phố Từ Sơn
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Vốn đầu tư công, ngân sách phường giai đoạn 2021-2025 và các nguồn vốn hợp pháp khác (nếu có)
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thành phố Từ Sơn, Tỉnh Bắc Ninh
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
15:00 24/03/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
E2500089894_2503151529
Ngày phê duyệt
15/03/2025 15:43
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UBND phường Đồng Nguyên
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
15:45 15/03/2025
đến
15:00 24/03/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
15:00 24/03/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
45.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Bốn mươi lăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 24/03/2025 (22/07/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty kiến trúc xây dựng Đông Dương Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 31, ngõ 28, phố Đại Linh, phường Trung Văn, quận Nam Từ Liêm, thành phố Hà Nội
2 Công ty cổ phần tư vấn và xây dựng HN Hải Phong Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Phường Đình Bảng, thành phố Từ Sơn, tỉnh Bắc Ninh
3 Công ty TNHH xây dựng và thương mại Khánh Quỳnh Tư vấn lập E-HSMT Khu phố Vĩnh Kiều 2, phường Đồng Nguyên, Thành phố Từ Sơn, Tỉnh Bắc Ninh
4 Công ty TNHH xây dựng và thương mại Ngọc Giang Tư vấn thẩm định E-HSMT Khu phố Tiêu Long, Phường Tương Giang, Thành phố Từ Sơn, Tỉnh Bắc Ninh
5 Công ty TNHH xây dựng và thương mại Khánh Quỳnh Tư vấn đánh giá E-HSDT Khu phố Vĩnh Kiều 2, phường Đồng Nguyên, Thành phố Từ Sơn, Tỉnh Bắc Ninh
6 Công ty TNHH xây dựng và thương mại Ngọc Giang Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Khu phố Tiêu Long, Phường Tương Giang, Thành phố Từ Sơn, Tỉnh Bắc Ninh

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào dung tích gầu ≥ 0,4m3 - Có tài liệu chứng minh chủ sở hữu (hóa đơn mua hoặc giấy đăng ký, nếu đi thuê thì phải có thêm hợp đồng nguyên tắc cho gói thầu) và Giấy chứng nhận Kiểm đinh còn hiệu lực tối thiểu đến thời điểm đóng thầu
1
2
Ô tô tự đổ ≥ 7T - Có tài liệu chứng minh chủ sở hữu (hóa đơn mua hoặc giấy đăng ký, nếu đi thuê thì phải có thêm hợp đồng nguyên tắc cho gói thầu) và Đăng kiểm còn hiệu lực tối thiểu đến thời điểm đóng thầu
1
3
Cần trục ô tô ≥ 16T - Có tài liệu chứng minh chủ sở hữu (hóa đơn mua hoặc giấy đăng ký, nếu đi thuê thì phải có thêm hợp đồng nguyên tắc cho gói thầu) và Đăng kiểm/ Kiểm định còn hiệu lực tối thiểu đến thời điểm đóng thầu
1
4
Máy cắt gạch đá ≥ 1,7kW - Có tài liệu chứng minh chủ sở hữu (hóa đơn mua, nếu đi thuê thì phải có thêm hợp đồng nguyên tắc cho gói thầu)
1
5
Máy cắt uốn cốt thép ≥ 5kW - Có tài liệu chứng minh chủ sở hữu (hóa đơn mua, nếu đi thuê thì phải có thêm hợp đồng nguyên tắc cho gói thầu)
1
6
Máy hàn điện ≥ 23kW - Có tài liệu chứng minh chủ sở hữu (hóa đơn mua, nếu đi thuê thì phải có thêm hợp đồng nguyên tắc cho gói thầu)
1
7
Máy khoan ≥ 0,62kW - Có tài liệu chứng minh chủ sở hữu (hóa đơn mua, nếu đi thuê thì phải có thêm hợp đồng nguyên tắc cho gói thầu)
1
8
Máy trộn bê tông ≥ 250L - Có tài liệu chứng minh chủ sở hữu (hóa đơn mua, nếu đi thuê thì phải có thêm hợp đồng nguyên tắc cho gói thầu)
1
9
Máy trộn vữa ≥ 150L - Có tài liệu chứng minh chủ sở hữu (hóa đơn mua, nếu đi thuê thì phải có thêm hợp đồng nguyên tắc cho gói thầu)
1
10
Máy đầm dùi ≥ 1,5kW - Có tài liệu chứng minh chủ sở hữu (hóa đơn mua, nếu đi thuê thì phải có thêm hợp đồng nguyên tắc cho gói thầu)
1
11
Máy đầm bàn ≥ 1,0kW - Có tài liệu chứng minh chủ sở hữu (hóa đơn mua, nếu đi thuê thì phải có thêm hợp đồng nguyên tắc cho gói thầu)
1
12
Máy đầm đất cầm tay hoặc máy đầm cóc ≥ 70kG - Có tài liệu chứng minh chủ sở hữu (hóa đơn mua, nếu đi thuê thì phải có thêm hợp đồng nguyên tắc cho gói thầu)
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Tháo dỡ trần thạch cao hiện trạng
42.8901
m2
2
Vận chuyển phế thải, phạm vi ≤1000m
0.1313
100m3
3
Vận chuyển phế thải 4km tiếp theo, trong phạm vi 5km
0.1313
100m3/1km
4
Vận chuyển phế thải 3km tiếp theo, ngoài phạm vi 5km
0.1313
100m3/1km
5
Sơn dầm, trần, tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
552.8271
m2
6
Sơn dầm, trần, tường trong nhà không bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
1569.7516
m2
7
Đánh bóng granito cầu thang hiện trạng
28.794
m2
8
Trám vá các vị trí sứt mẻ cầu thang
1
TT
9
Vệ sinh, đánh bóng lại tay vịn lan can cầu thang
7.7489
m2
10
Trần nhôm Clip-in KT 600x600x0,6mm
42.8901
m2
11
Khẩu hiệu, tên trạm y tế
1
bộ
12
Phá lớp vữa trát tường, cột, trụ
45.632
m2
13
Cạo bỏ lớp sơn cũ thành sê nô
159.1016
m2
14
Cạo bỏ lớp sơn cũ trần sê nô
106.5832
m2
15
Phá dỡ các kết cấu trên mái bằng xi măng láng trên mái
77.6832
m2
16
Vận chuyển đất, phạm vi ≤1000m - Cấp đất IV
0.0301
100m3
17
Vận chuyển đất 4km tiếp theo, trong phạm vi ≤5km - Cấp đất IV
0.0301
100m3/1km
18
Vận chuyển phế thải 3km tiếp theo, ngoài phạm vi 5km
0.0301
100m3/1km
19
Trát thành sê nô, mái hắt, lam ngang, vữa XM M75
45.632
m2
20
Sơn dầm, trần, tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
311.3168
m2
21
Láng sê nô, mái hắt, máng nước dày 3cm, vữa XM M75
77.6832
m2
22
Quét dung dịch chống sika
123.3152
m2
23
Cán vữa tự chảy không co dày 1cm
0.7768
m3
24
Chống thấm cổ ống bằng vữa tự chảy không co
11
cái
25
Mua Inox 304 làm tay vịn lan can
30.3751
kg
26
Phá dỡ nền granito bậc hiện trạng
26.0771
m2
27
Phá dỡ nền gạch phòng họp tầng 2
70.6744
m2
28
Vận chuyển phế thải, phạm vi ≤1000m
0.0484
100m3
29
Vận chuyển phế thải 4km tiếp theo, trong phạm vi 5km
0.0484
100m3/1km
30
Vận chuyển phế thải 3km tiếp theo, ngoài phạm vi 5km
0.0484
100m3/1km
31
Khoan bê tông - Lỗ khoan Fi ≤12mm, chiều sâu khoan ≤15cm
36
1 lỗ khoan
32
Mua thép hộp dày 1,4mm mạ kẽm làm khung sàn sân khấu
115.169
kg
33
Thép D12 làm khung sàn sân khấu
6.5498
kg
34
Gia công hệ khung dàn
0.1188
tấn
35
Lắp dựng kết cấu thép hệ khung dàn
0.1188
tấn
36
Mặt sàn gỗ Lim Nam Phi KT 600x150x15mm
13.026
m2
37
Lát nền, sàn gạch Granite 600x600mm, vữa XM M75
70.6744
m2
38
Láng granitô bậc tam cấp
26.0771
m2
39
Láng lót bậc tam cấp dày 2cm, vữa XM M75
26.0771
m2
40
Láng lót nâng cao bậc tam cấp dày 2cm, vữa XM M75
6.138
m2
41
Tháo dỡ cửa
237.6475
m2
42
Tháo dỡ cửa
3.5
m2
43
Tháo dỡ khuôn cửa đơn
33.6
m
44
Sơn PU cửa
475.296
m2
45
Sơn PU khuôn
156.5205
m
46
Lắp dựng cửa vào khuôn
237.6475
1m2
47
Thay mới chốt cửa sổ
224
cái
48
Cửa sổ mở quay, mở hất 1 cánh, nhôm hệ XF55 dày 1,2mm sơn tĩnh điện, kính dán an toàn 2 lớp dày 6,38mm (đã bao gồm chi phí lắp đặt, hoàn thiện, phụ kiện đồng bộ)
24.85
m2
49
Cửa đi 2 cánh nhôm Xingfa hệ XF55 nhôm độ dày 1,4mm, kính dán an toàn 2 lớp dày 6,38mm (Đã bao gồm phụ kiện, khóa đơn điểm, bản lề 4D, phụ kiện đồng bộ)
7.92
m2
50
Cửa đi 1 cánh nhôm Xingfa hệ XF55 nhôm độ dày 1,4mm, kính dán an toàn 2 lớp dày 6,38mm (Đã bao gồm phụ kiện, khóa đơn điểm, bản lề 4D, phụ kiện đồng bộ)
1.98
m2

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 04: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 04: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 67

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây