Thông báo mời thầu

Gói thầu số 04: Thi công xây dựng

Tìm thấy: 14:26 17/03/2025
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Đường giao thông nội đồng xã Trung Hòa (Đoạn qua cánh đồng Quán Đỏ thôn Trung Hoà và thôn Thiên Lộc)
Tên gói thầu
Gói thầu số 04: Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Đường giao thông nội đồng xã Trung Hòa (Đoạn qua cánh đồng Quán Đỏ thôn Trung Hoà và thôn Thiên Lộc)
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách xã và các nguồn vốn hợp pháp khác
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Yên Mỹ, Tỉnh Hưng Yên
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
09:00 24/03/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
E2500092068_2503171355
Ngày phê duyệt
17/03/2025 14:19
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TRUNG HÒA
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
14:24 17/03/2025
đến
09:00 24/03/2025
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 24/03/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
30.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Ba mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 24/03/2025 (22/07/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH thương mại và đầu tư xây dựng Minh Anh Tư vấn lập lập khảo sát Thôn Triều Tiên, Xã Bảo Khê, Thành phố Hưng yên, Tỉnh Hưng Yên
2 Công ty Cổ phần đầu tư xây dựng HTT Tư vấn lập Báo cáo kinh tế - kỹ thuật đầu tư xây dựng Thôn Khúc Lộng, Xã Vĩnh Khúc, Huyện Văn Giang, Tỉnh Hưng Yên
3 Công ty cổ phần tư vấn xây dựng TTC Tư vấn lập thẩm tra báo cáo kinh tế - kỹ thuật Số nhà 44A, phố Trần Phú, Phường Mộ Lao, Quận Hà Đông, Thành phố Hà Nội
4 Phòng Kinh tế và Hạ tầng huyện Yên Mỹ Đơn vị thẩm định hồ sơ TKBVTC và dự toán Tân lập - Huyện Yên Mỹ - Hưng Yên
5 Công ty TNHH tư vấn xây dựng NTĐ Việt Nam Tư vấn lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT Số 03, xóm 8, thôn Đào Nguyên, xã An Thượng, huyện Hoài Đức, Hà Nội
6 Công ty cổ phần Đại Tín 389 Thẩm định E- HSMT, kết quả lựa chọn nhà thầu Thôn Tiền xã Viên Nội, huyện Ứng Hòa, thành phố Hà Nội

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Ô tô tự đổ tải trọng 3,5 T – 10 T; (Kèm theo đăng ký và đăng kiểm thiết bị còn hiệu lực);
3
2
Máy đào ≥ 0,4m3; (kèm theo kiểm định thiết thiết bị còn hiệu lực)
1
3
Máy lu bánh thép ≥ 10T (kèm theo đăng ký và đăng kiểm thiết bị còn hiệu lực)
1
4
Máy lu bánh lốp tự hành ≥ 16T (kèm theo đăng ký và đăng kiểm thiết bị còn hiệu lực)
1
5
Máy ủi ≥ 110CV (kèm theo đăng ký và đăng kiểm thiết bị còn hiệu lực)
1
6
Máy bơm nước ≥ 2 Kw (Có hoá đơn tài chính kèm theo)
3
7
Máy trộn bê tông ≥ 250l (Có hoá đơn tài chính kèm theo)
2
8
Máy trộn vữa ≥ 180l (Có hoá đơn tài chính kèm theo)
2
9
Máy cắt gạch (Có hoá đơn tài chính kèm theo)
2
10
Máy khoan (Có hoá đơn tài chính kèm theo)
2
11
Máy đầm dùi ≥ 1,5 kW (Có hoá đơn tài chính kèm theo)
1
12
Máy thuỷ bình (Có hoá đơn tài chính kèm theo)
1
13
Máy đầm bàn ≥ 1 Kw (Có hoá đơn tài chính kèm theo)
1
14
Máy đầm cóc ≥70kg (Có hoá đơn tài chính kèm theo)
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
NỀN MẶT ĐƯỜNG:
2
Đào nền đường bằng máy đào 0,8m3 - Cấp đất I
2.3535
100m3
3
Đào nền đường bằng thủ công - Cấp đất I
26.15
m3
4
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 5T, phạm vi ≤1000m - Cấp đất I
2.615
100m3
5
Vận chuyển đất 3km tiếp theo bằng ô tô tự đổ 5T, trong phạm vi ≤5km - Cấp đất I
2.615
100m3
6
Đào nền đường bằng máy đào 0,8m3 - Cấp đất II
0.9647
100m3
7
Đào nền đường bằng thủ công - Cấp đất II
10.719
m3
8
Đắp đất bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,90
0.0305
100m3
9
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 5 tấn trong phạm vi <= 1000m, đất cấp II
1.0414
100m3
10
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 5T 3km tiếp theo trong phạm vi <= 5km, đất cấp II
1.0414
100m3
11
Đắp cát công trình bằng máy lu bánh thép 9T, máy ủi 110CV, độ chặt Y/C K = 0,95
2.9134
100m3
12
Thi công móng cấp phối đá dăm lớp dưới
1.3523
100m3
13
Cát vàng tạo phẳng
27.46
m3
14
Rải nilon chống mất nước
9.1551
100m2
15
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông mặt đường, chiều dày mặt đường <=25 cm, đá 2x4, mác 250, xi măng PCB30
182.05
m3
16
VẠCH SƠN BIỂN BÁO:
17
Sơn kẻ đường bằng sơn dẻo nhiệt phản quang, chiều dày lớp sơn 6,0mm
15.89
m2
18
Ván khuôn móng cột
0.02
100m2
19
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 2x4, mác 150, xi măng PCB30
0.25
m3
20
Mặt biển tam giác cạnh 70cm tôn dày 2ly sơn phản quang
1
cái
21
Mặt biển tròn đường kính 70cm tôn dày 2ly sơn phản quang
1
cái
22
Cột biển báo thép ống D80 sơn phảng quang
5.8
m
23
Lắp đặt cột và biển báo phản quang, loại tam giác cạnh 70 cm
1
cái
24
Lắp đặt cột và biển báo phản quang, loại biển tròn D70, bát giác cạnh 25 cm
1
cái
25
KÈ GẠCH, KÈ ĐÁ:
26
Bơm nước phục vụ thi công
2
ca
27
Đào móng công trình, chiều rộng móng <= 6m, bằng máy đào 0,4m3, đất cấp I
7.0592
100m3
28
Đào đất móng băng bằng thủ công, rộng <= 3m, sâu <= 1m, đất cấp I
78.435
m3
29
Đắp đất công trình bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,90
1.9742
100m3
30
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 5 tấn trong phạm vi <= 1000m, đất cấp I
5.8693
100m3
31
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 5T 3km tiếp theo trong phạm vi <= 5km, đất cấp I
5.8693
100m3
32
Đắp cát công trình bằng máy đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,95
3.4524
100m3
33
Thi công lớp đá đệm móng đá 2x4
34.29
m3
34
Ván khuôn móng dài
2.4495
100m2
35
Bê tông móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, rộng ≤250cm, M150, đá 2x4, PCB40
91.85
m3
36
Xây gạch không nung 6,5x10,5x22, xây tường thẳng, chiều dày > 33cm, chiều cao <= 6m, vữa XM mác 75, xi măng PCB30
234.41
m3
37
Trát tường ngoài, chiều dày trát 1,5cm, vữa XMPCB30 cát mịn ML=0,7-1,4, mác 75.
489.89
m2
38
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn xà dầm, giằng
1.4697
100m2
39
Bê tông xà dầm, giằng nhà, chiều cao ≤ 6m. Đổ bằng thủ công, vữa bê tông sản xuất bằng máy trộn, đá 1x2, mác 200, xi măng PCB30
24.25
m3
40
Đá dăm 0,5x1 tầng lọc ngược
2.06
m3
41
Lắp đặt ống nhựa PVC D60mm
0.351
100m
42
Rải vải địa kỹ thuật làm móng công trình
1.62
100m2
43
Quét nhựa bitum và dán giấy dầu, 2 lớp giấy 3 lớp nhựa
15.79
m2
44
KÈ ĐÁ HỘC:
45
Đóng cọc tre bằng máy đào 0,5m3, chiều dài cọc <= 2,5m, đất cấp I
93.0828
100m
46
Đệm móng đá 2x4
14.89
m3
47
Xây đá hộc, xây móng, chiều dày <= 60cm, vữa XM mác 100, xi măng PCB30
96.81
m3
48
Xây đá hộc, xây tường thẳng, chiều dày <= 60cm, cao <=2 m, vữa XM mác 100, xi măng PCB30
107.07
m3
49
Đá 0,5x1 tầng lọc ngược
0.44
m3
50
Lắp đặt ống nhựa PVC D60
0.975
100m

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 04: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 04: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 61

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây