Thông báo mời thầu

Gói thầu số 04: Thi công xây dựng

Tìm thấy: 16:26 17/03/2025
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Hạ tầng quy hoạch khu dân cư Quang Thịnh
Tên gói thầu
Gói thầu số 04: Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Hạ tầng quy hoạch khu dân cư Quang Thịnh
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn Ngân sách xã và các nguồn vốn huy động hợp pháp khác
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Tiền Hải, Tỉnh Thái Bình
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Các thông báo liên quan
Thời điểm đóng thầu
08:00 22/03/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
E2500092413_2503171615
Ngày phê duyệt
17/03/2025 16:23
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ NAM THỊNH
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
16:25 17/03/2025
đến
08:00 22/03/2025
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:00 22/03/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
50.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Năm mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 22/03/2025 (20/06/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG HÀ NỘI Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số nhà C46 - TT7, khu Đô thi ̣ Văn Quán, đường Yên Phúc - Phường Phúc La - Quận Hà Đông - Thành phố Hà Nội
2 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG CDC HÀ NỘI Tư vấn lập E-HSMT Số 54D5, phố Nguyễn Sơn Hà, tổ dân phố số 5 - Phường Phúc La - Quận Hà Đông - Thành phố Hà Nội
3 CÔNG TY CỔ PHẦN TMC HÀ NỘI - VIỆT NAM Tư vấn thẩm định E-HSMT Số nhà 2, ngõ 40/2/1 đường Tạ Quang Bửu - Phường Bách Khoa - Quận Hai Bà Trưng - Thành phố Hà Nội
4 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG CDC HÀ NỘI Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 54D5, phố Nguyễn Sơn Hà, tổ dân phố số 5 - Phường Phúc La - Quận Hà Đông - Thành phố Hà Nội
5 CÔNG TY CỔ PHẦN TMC HÀ NỘI - VIỆT NAM Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số nhà 2, ngõ 40/2/1 đường Tạ Quang Bửu - Phường Bách Khoa - Quận Hai Bà Trưng - Thành phố Hà Nội

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào ≥ 0,5m3
1
2
Máy lu ≥ 9T
1
3
Ô tô tự đổ ≥ 5T
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
HẠNG MỤC: NỀN MẶT ĐƯỜNG
2
Đào bùn trong mọi điều kiện, bùn đặc
217.745
m3
3
Đào vét bùn mặt đầm, bằng máy đào 0,8m3, đất cấp I
19.5971
100m3
4
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 5 tấn trong phạm vi <= 500m, đất cấp I
10.8873
100m3
5
Đắp đất nền móng công trình, nền đường
108.873
m3
6
Đắp đất nền đường bằng máy lu bánh thép 9T, độ chặt yêu cầu K=0,90
9.7986
100m3
7
San đất bãi thải bằng máy ủi 110 CV
10.8873
100m3
8
Đào xúc đất bằng thủ công, đất cấp I
8.885
m3
9
Đào vét hữu cơ, bằng máy đào 0,8m3, đất cấp I
0.7997
100m3
10
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 5 tấn trong phạm vi <= 500m, đất cấp I
0.8885
100m3
11
Đắp đất nền móng công trình, nền đường
8.885
m3
12
Đắp đất nền đường bằng máy lu bánh thép 9T, độ chặt yêu cầu K=0,90
0.7997
100m3
13
Đào nền đường bằng thủ công, đất cấp II
41.566
m3
14
Đào nền đường bằng máy đào 0,8m3, đất cấp II
3.7409
100m3
15
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 5 tấn trong phạm vi <= 500m, đất cấp II
4.1566
100m3
16
Đắp đất nền móng công trình, nền đường
41.566
m3
17
Đắp đất nền đường bằng máy lu bánh thép 9T, độ chặt yêu cầu K=0,90
3.7409
100m3
18
Đắp cát công trình bằng thủ công, đắp nền móng công trình
97.954
m3
19
Đắp cát công trình bằng máy lu bánh thép 9T, độ chặt yêu cầu K=0,90
8.816
100m3
20
Đắp cát công trình bằng thủ công, đắp nền móng công trình
290.258
m3
21
Đắp cát công trình bằng máy lu bánh thép 9T, độ chặt yêu cầu K=0,95
26.1232
100m3
22
Đắp cát công trình bằng thủ công, đắp nền móng công trình
180.886
m3
23
Đắp cát công trình bằng máy lu bánh thép 9T, độ chặt yêu cầu K=0,98
16.2797
100m3
24
Thi công móng cấp phối đá dăm lớp dưới
9.0443
100m3
25
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn nền, sân bãi, mặt đường bê tông, mái taluy
1.7091
100m2
26
Rải nilong lót giữ nước
36.1772
100m2
27
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông nền, đá 1x2, mác 250, PCB30
651.1896
m3
28
Cắt khe phân tấm bê tông mặt đường
681
1m
29
Phá dỡ kết cấu bê tông không cốt thép bằng máy khoan bê tông 1,5kW
1.568
m3
30
Phát cây bụi dọn dẹp mặt bằng
16.6159
100m2
31
Đốn hạ cây
8
1 cây
32
Đào gốc cây bằng thủ công, đường kính gốc <= 30cm
8
gốc cây
33
Bơm nước phục vụ thi công
10
ca
34
Đào san đất trong phạm vi <= 50m bằng máy ủi 110CV, đất cấp II
1
100m3
35
Đầm đất nền đường bằng máy lu bánh thép 9T, độ chặt yêu cầu K=0,90
1.5
100m3
36
Đắp cát công trình bằng thủ công, đắp nền móng công trình
15
m3
37
Đắp cát công trình bằng máy lu bánh thép 9T, độ chặt yêu cầu K=0,95
1.35
100m3
38
Thi công móng cấp phối đá dăm lớp dưới
1
100m3
39
Láng nền sàn không đánh mầu, dày 3cm, vữa XM mác 75, PCB30
250
m2
40
Đào xúc đất, bằng máy đào 0,8m3, đất cấp II
1.9
100m3
41
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 5 tấn trong phạm vi <= 1000m, đất cấp II
1.9
100m3
42
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 5T 2km tiếp theo trong phạm vi <= 5km, đất cấp II
1.9
100m3/1km
43
Nhân công đảm bảo an toàn giao thông trong suốt quá trình thi công
60
công
44
Tổ hợp biển báo thi công
2
cái
45
Đèn nhấp nháy bằng quang năng giá tạm tính
2
bộ
46
Áo phản quang, mũ, cờ tín hiệu
4
bộ
47
HẠNG MỤC: RÃNH THOÁT NƯỚC, CỐNG NGANG ĐƯỜNG
48
Đào kênh mương, rãnh thoát nước, đường ống, đường cáp bằng thủ công, rộng <= 3m, sâu <=1m, đất cấp II
55.4219
m3
49
Đào móng công trình, chiều rộng móng <= 6m, bằng máy đào 0,8m3, đất cấp II
4.988
100m3
50
Đắp cát công trình bằng thủ công, đắp nền móng công trình
44.876
m3

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 04: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 04: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 38

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây