Thông báo mời thầu

Gói thầu số 04: Thi công xây dựng

Tìm thấy: 15:33 21/03/2025
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Cải tạo, nâng cấp hệ thống thoát nước trong khu dân cư thôn 9 xã Cát Quế
Tên gói thầu
Gói thầu số 04: Thi công xây dựng
Bên mời thầu
Chủ đầu tư
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Cải tạo, nâng cấp hệ thống thoát nước trong khu dân cư thôn 9 xã Cát Quế
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách huyện và các nguồn vốn hợp pháp khác
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thời điểm đóng thầu
11:00 01/04/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
E2500097497_2503211528
Ngày phê duyệt
21/03/2025 15:29
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UBND xã Cát Quế
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
15:31 21/03/2025
đến
11:00 01/04/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
11:00 01/04/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Dự toán gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
50.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Năm mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 01/04/2025 (30/07/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty cổ phần tư vấn đầu tư và xây dựng SDC Tư vấn lập thiết kế xây dựng Số 8, ngõ 13, tổ 9 , Phường Phú Lương, Quận Hà Đông - Thành phố Hà Nội
2 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN KIẾN TRÚC XÂY DỰNG HẢI PHONG Tư vấn lập E-HSMT, Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 14, ngõ 146 đường 19/5 - Phường Văn Quán - Quận Hà Đông - Thành phố Hà Nội
3 CÔNG TY TNHH KIẾN TRÚC VÀ XÂY DỰNG BHTC VIỆT NAM Tư vấn thẩm định E-HSMT; thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 10 Ngách 28/21/11 Ỷ La, Trung Kiên, Phường Dương Nội, Quận Hà Đông, Thành phố Hà Nội, Việt Nam - Phường Dương Nội - Quận Hà Đông - Thành phố Hà Nội

Thông tin gia hạn

STT Thời điểm Gia hạn thành công Thời điểm đóng thầu cũ Thời điểm đóng thầu sau gia hạn Thời điểm mở thầu cũ Thời điểm mở thầu sau gia hạn Lý do
1 09:35 31/03/2025 10:00 31/03/2025 15:05 31/03/2025 10:00 31/03/2025 15:05 31/03/2025 Gia hạn tự động các gói thầu nằm trong khoảng thời gian Hệ thống gặp sự cố.
2 14:23 31/03/2025 15:05 31/03/2025 11:00 01/04/2025 15:05 31/03/2025 11:00 01/04/2025 Gia hạn tự động các gói thầu nằm trong khoảng thời gian Hệ thống gặp sự cố.

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy trộn bê tông (Dung tích >= 250L. Sử dụng tốt. Sẵn sàng huy động cho gói thầu)
1
2
Máy trộn vữa (Dung tích >= 80L. Sử dụng tốt. Sẵn sàng huy động cho gói thầu)
1
3
Máy đầm bàn (Sử dụng tốt. Sẵn sàng huy động cho gói thầu)
1
4
Đầm cóc (Sử dụng tốt. Sẵn sàng huy động cho gói thầu)
1
5
Đầm dùi (Sử dụng tốt. Sẵn sàng huy động cho gói thầu)
1
6
Ô tô tự đổ (Tải trọng hàng hóa =< 10 Tấn. Sử dụng tốt. Sẵn sàng huy động cho gói thầu. Kèm theo đăng ký và đăng kiểm còn hiệu lực)
1
7
Máy đào (Sử dụng tốt. Kèm theo đăng kiểm/KTAT còn hiệu lực)
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Công tác gia công, lắp đặt cốt thép bê tông đúc sẵn. Cốt thép tấm đan, D>10
3.799
tấn
2
Công tác gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn. Ván khuôn thép, ván khuôn nắp đan
4.225
100m2
3
Lắp đặt cấu kiện bê tông đúc sẵn trọng lượng > 50kg-200kg bằng cần cẩu
1095
cấu kiện
4
HỐ GA
5
Cắt mặt đường
1.972
100m
6
Phá dỡ kết cấu bê tông không cốt thép bằng búa căn khí nén
21.2
m3
7
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ trong phạm vi <= 1000m, đất cấp III
0.212
100m3
8
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 4km tiếp theo đất cấp III
0.212
100m3/1km
9
Đào móng hố ga bằng thủ công, rộng <= 1m, sâu <= 1m, đất cấp II
14.053
m3
10
Đào móng hố ga chiều rộng móng <= 6m, bằng máy đào , đất cấp II
1.265
100m3
11
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ trong phạm vi <= 1000m, đất cấp II
1.405
100m3
12
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 4km tiếp theo đất cấp II
1.405
100m3/1km
13
Đắp cát công trình bằng máy đầm đất cầm tay , độ chặt yêu cầu K=0,95
0.463
100m3
14
Thi công lớp đá đệm móng, loại đá có đường kính Dmax<= 6
9.75
m3
15
Ván khuôn thép. Ván khuôn móng hố ga
0.306
100m2
16
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 1x2, mác 150, PCB30
14.62
m3
17
Láng hố ga, dày 1cm, vữa XM mác 75, PCB30
36.23
m2
18
Xây gạch không nung 6,5x10,5x22, xây hố ga, hố van, vữa XM mác 75, PCB30
34.03
m3
19
Trát tường xây gạch không nung bằng vữa thông thường, trát hố ga, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75, PCB30
118.96
m2
20
Ván khuôn thép. Ván khuôn mũ mố
0.925
100m2
21
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông hố ga, đá 1x2, mác 250, PCB30
6.72
m3
22
Gia công, lắp dựng cốt thép mũ hố ga, đường kính <= 10mm
0.615
tấn
23
Công tác gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn. Ván khuôn thép, ván khuôn nắp đan
0.379
100m2
24
Đổ bê tông đúc sẵn bằng thủ công - sản xuất bằng máy trộn. Bê tông tấm đan, đá 1x2, mác 250, PCB30
6.97
m3
25
Công tác gia công, lắp đặt cốt thép bê tông đúc sẵn. Cốt thép tấm đan D<=10
0.467
tấn
26
Công tác gia công, lắp đặt cốt thép bê tông đúc sẵn. Cốt thép tấm đan, D>10
0.123
tấn
27
Lắp các loại cấu kiện bê tông đúc sẵn bằng thủ công, trọng lượng <= 50kg
82
1 cấu kiện
28
CỐNG TRÒN D300
29
Đào kênh mương, rãnh thoát nước, đường ống, đường cáp bằng thủ công, rộng <= 1m, sâu <=1m, đất cấp II
1.551
m3
30
Đào móng công trình, chiều rộng móng <= 6m, bằng máy đào , đất cấp II
0.14
100m3
31
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ trong phạm vi <= 1000m, đất cấp II
0.155
100m3
32
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 4km tiếp theo đất cấp II
0.155
100m3/1km
33
Đắp cát công trình bằng máy đầm đất cầm tay , độ chặt yêu cầu K=0,95
0.108
100m3
34
Thi công lớp đá đệm móng, loại đá có đường kính Dmax<= 6
0.84
m3
35
Lắp đặt ống bê tông bằng cần cẩu, đoạn ống dài 2,5m, đường kính D300mm
8
đoạn ống
36
Mua ống cống D300-L=2.5m
20
m
37
Nối ống bê tông bằng phương pháp xảm, đường kính 300mm
7
mối nối
38
Lắp đặt khối móng bê tông đỡ đoạn ống, đường kính 300mm
32
cái
39
Mua đế cống
32
cái
40
NỀN, MẶT ĐƯỜNG
41
Cắt mặt đường cũ
10.773
100m
42
Phá dỡ kết cấu bê tông không cốt thép bằng búa căn khí nén
147.73
m3
43
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ trong phạm vi <= 1000m, đất cấp III
1.477
100m3
44
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 4km tiếp theo đất cấp III
1.477
100m3/1km
45
Đào khuôn nền đường bằng máy đào , đất cấp II
0.206
100m3
46
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ trong phạm vi <= 1000m, đất cấp II
0.206
100m3
47
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 4km tiếp theo đất cấp II
0.206
100m3/1km
48
Đào xúc đất bằng máy đào , đất hữu cơ
0.843
100m3
49
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ trong phạm vi <= 1000m, đất cấp I
0.843
100m3
50
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 4km tiếp theo đất cấp I
0.843
100m3/1km

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 04: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 04: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 39

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây