Thông báo mời thầu

Gói thầu số 04: Thi công xây dựng

Tìm thấy: 11:45 10/04/2025
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Cải tạo, nâng cấp các tuyến đường giao thông thôn Ngọc Quan, thôn Nhiêu Đậu, xã Lâm Thao
Tên gói thầu
Gói thầu số 04: Thi công xây dựng
Bên mời thầu
Chủ đầu tư
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
kế hoạch lựa chọn nhà thầu xây lắp và tư vấn Công trình: Cải tạo, nâng cấp các tuyến đường giao thông thôn Ngọc Quan, thôn Nhiêu Đậu, xã Lâm Thao
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách xã và các nguồn vốn hợp pháp khác (nếu có)
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Lương Tài, Tỉnh Bắc Ninh
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
15:00 19/04/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
E2500138423_2504101140
Ngày phê duyệt
10/04/2025 11:43
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
ỦY BAN NHÂN XÃ LÂM THAO
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
11:43 10/04/2025
đến
15:00 19/04/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
15:00 19/04/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
130.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Một trăm ba mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 19/04/2025 (17/08/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH tư vấn và xây dựng Hà Linh Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Thôn Cẩm Xá (NR Phan Đình Lượt), Xã Nhân Thắng, Huyện Gia Bình, Tỉnh Bắc Ninh, Việt Nam
2 Công ty TNHH tư vấn xây dựng Bảo Ngọc Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Thôn Bảo Ngọc, xã Thái Bảo, huyện Gia Bình, tỉnh Bắc Ninh
3 Công ty TNHH Tư vấn đầu tư Xây dựng & Thương mại Thành Công Tư vấn lập E-HSMT Xã Phú Hòa, huyện Lương Tài, tỉnh Bắc Ninh.
4 Công ty TNHH xây dựng và thương mại Ngọc Giang Tư vấn thẩm định E-HSMT Khu phố Tiêu Long, Phường Tương Giang, Thành phố Từ Sơn, Tỉnh Bắc Ninh, Việt Nam
5 Công ty TNHH Tư vấn đầu tư Xây dựng & Thương mại Thành Công Tư vấn đánh giá E-HSDT Xã Phú Hòa, huyện Lương Tài, tỉnh Bắc Ninh.
6 Công ty TNHH xây dựng và thương mại Ngọc Giang Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Khu phố Tiêu Long, Phường Tương Giang, Thành phố Từ Sơn, Tỉnh Bắc Ninh, Việt Nam

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào (có đăng kiểm còn hiệu lực, máy hoạt động bình thường, huy động được ngay khi có nhu cầu sử dụng)
1
2
Máy trộn vữa
1
3
Máy trộn bê tông
1
4
Máy lu (Có đăng kiểm còn hiệu lực, hoạt động bình thường)
1
5
Máy ủi (có đăng kiểm còn hiệu lực, hoạt động bình thường)
1
6
Ô tô tự đổ (có đăng kiểm còn hiệu lực, hoạt động bình thường)
1
7
Máy rải bê tông nhựa (có đăng kiểm còn hiệu lực, hoạt động binh thường)
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Nền, mặt đường
2
Đắp cát công trình độ chặt Y/C K = 0,95
11.7833
100m3
3
Mua đất cấp III đắp nền đường K90
1465.17
m3
4
Đắp nền đường, độ chặt yêu cầu K = 0,9
14.6517
100m3
5
Đào nền đường
22.656
100m3
6
Cắt khe dọc đường bê tông
17.56
100m
7
Phá dỡ kết cấu bê tông hiện trạng
202.65
m3
8
Đào móng - Cấp đất II
16.671
100m3
9
Đắp đất , độ chặt Y/C K = 0,90
10.4111
100m3
10
Thi công móng cấp phối đá dăm lớp trên, độ chặt yêu cầu K ≥ 0,98
3.3712
100m3
11
Rải nilon
22.5004
100m2
12
Ván khuôn mặt đường
4.006
100m2
13
Bê tông mặt đường, bê tông M300, đá 1x2, PCB30
830.32
m3
14
Vệ sinh mặt đường quét dọn đất mặt đường
33.0137
100m2
15
Rải lưới cốt sợi thủy tinh
33.0137
100m2
16
Tưới lớp dính bám, thấm bám mặt đường bằng nhũ tương gốc axít, lượng nhũ tương 0,5kg/m2
33.0137
100m2
17
Mua bê tông nhựa chặt 12.5 bù vênh nền đường (2,5 tấn/m3) (Bê tông nhựa chặt C12,5, hàm lượng nhựa 4,6%
115.775
tấn
18
Rải thảm mặt đường bê tông nhựa chặt (Loại BTNC12,5); Chiều dày mặt đường đã lèn ép 3cm
15.4367
100m2
19
Rải thảm mặt đường bê tông nhựa chặt (Loại BTNC12,5); Chiều dày mặt đường đã lèn ép 7cm
33.0137
100m2
20
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ, phạm vi ≤1000m
29.9014
100m3
21
Vận chuyển đất 1km tiếp theo bằng ô tô tự đổ , trong phạm vi ≤5km
29.902
100m3/1km
22
Tường kè gạch (H=1.19m) phải tuyến 1 thôn Nhiêu Đậu từ cọc DT đến cọc TC8; L=660m
23
Đóng cọc tre
221.76
100m
24
Đắp cát công trình, độ chặt Y/C K = 0,90
0.5544
100m3
25
Ván khuôn móng dài
1.32
100m2
26
Bê tông móng , M150, đá 1x2, PCB30
55.44
m3
27
Xây móng bằng gạch xi măng 6,5x10,5x22cm - Chiều dày >33cm, vữa XM M75, PCB30
232.85
m3
28
Xây tường thẳng bằng gạch xi măng 6,5x10,5x22cm - Chiều dày >33cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M75, PCB30
142.3
m3
29
Xây tường thẳng bằng gạch xi măng 6,5x10,5x22cm - Chiều dày ≤33cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M75, PCB30
141.62
m3
30
Trát tường ngoài, dày 2,0cm, Vữa XM M75, XM PCB30
851.64
m2
31
Lắp đặt ống nhựa PVC miệng bát, nối bằng p/p dán keo, đoạn ống dài 6m - Đường kính 40mm
1.089
100m
32
Tường kè (H=1.47m) trái tuyến 1 từ cọc DT đến cọc D2; L=210m
33
Đóng cọc tre
78.12
100m
34
Đắp cát công trình, độ chặt Y/C K = 0,90
0.1953
100m3
35
Ván khuôn móng dài
0.42
100m2
36
Bê tông móng , M150, đá 1x2, PCB30
19.53
m3
37
Xây móng bằng gạch xi măng 6,5x10,5x22cm - Chiều dày >33cm, vữa XM M75, PCB30
68.36
m3
38
Xây tường thẳng bằng gạch xi măng 6,5x10,5x22cm - Chiều dày >33cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M75, PCB30
45.28
m3
39
Xây tường thẳng bằng gạch xi măng 6,5x10,5x22cm - Chiều dày ≤33cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M75, PCB30
67.91
m3
40
Trát tường ngoài, dày 2,0cm, Vữa XM M75, XM PCB30
334.32
m2
41
Lắp đặt ống nhựa miệng bát, nối bằng p/p dán keo, dài 6m - Đường kính 40mm
0.693
100m
42
Mương thoát nước (BxH=120x150cm)
43
Đóng cọc tre
162.192
100m
44
Đắp cát công trình , độ chặt Y/C K = 0,90
0.4055
100m3
45
Ván khuôn móng dài
0.558
100m2
46
Bê tông móng , M150, đá 1x2, PCB30
60.82
m3
47
Xây tường thẳng bằng gạch xi măng 6,5x10,5x22cm - Chiều dày >33cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M75, PCB30
81.84
m3
48
Xây tường thẳng bằng gạch xi măng 6,5x10,5x22cm - Chiều dày ≤33cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M75, PCB30
114.27
m3
49
Trát tường trong, dày 2,0cm, Vữa XM M75, XM PCB30
632.4
m2
50
Trát tường ngoài, dày 2,0cm, Vữa XM M75, XM PCB30
107.694
m2

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu ỦY BAN NHÂN XÃ LÂM THAO như sau:

  • Có quan hệ với 19 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,09 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 4,35%, Xây lắp 95,65%, Tư vấn 0,00%, Phi tư vấn 0,00%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 42.747.842.805 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 41.961.659.000 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,84%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 04: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 04: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 56

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây