Thông báo mời thầu

Gói thầu số 04: Thi công xây dựng

Tìm thấy: 16:29 22/04/2025
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Cải tạo sân, tường rào, mái vòm Trường mầm non Tân Hồng 2 (Khu phố Dương Lôi), phường Tân Hồng
Tên gói thầu
Gói thầu số 04: Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Cải tạo sân, tường rào, mái vòm Trường mầm non Tân Hồng 2 (Khu phố Dương Lôi), phường Tân Hồng
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách thành phố và các nguồn vốn khác
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thành phố Từ Sơn, Tỉnh Bắc Ninh
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
16:30 29/04/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
E2500160017_2504221614
Ngày phê duyệt
22/04/2025 16:22
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
TRƯỜNG MẦM NON TÂN HỒNG 2
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
16:26 22/04/2025
đến
16:30 29/04/2025
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
16:30 29/04/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
18.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Mười tám triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 29/04/2025 (27/08/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty cổ phần tư vấn xây dựng công trình công cộng và hạ tầng giao thông Hà Nội Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 33, ngõ 73 Tây Trà, Phường Trần Phú, Quận Hoàng Mai, Thành phố Hà Nội
2 Công ty TNHH tư vấn đầu tư xây dựng Hà Phương Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Phường Phù Chẩn, thành phố Từ Sơn, tỉnh Bắc Ninh
3 Công ty TNHH xây dựng và thương mại Khánh Quỳnh Tư vấn lập E-HSMT Khu phố Vĩnh Kiều 2, phường Đồng Nguyên, Thành phố Từ Sơn, Tỉnh Bắc Ninh
4 Công ty TNHH xây dựng và thương mại Ngọc Giang Tư vấn thẩm định E-HSMT Khu phố Tiêu Long, Phường Tương Giang, Thành phố Từ Sơn, Tỉnh Bắc Ninh, Việt Nam
5 Công ty TNHH xây dựng và thương mại Khánh Quỳnh Tư vấn đánh giá E-HSDT Khu phố Vĩnh Kiều 2, phường Đồng Nguyên, Thành phố Từ Sơn, Tỉnh Bắc Ninh
6 Công ty TNHH xây dựng và thương mại Ngọc Giang Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Khu phố Tiêu Long, Phường Tương Giang, Thành phố Từ Sơn, Tỉnh Bắc Ninh, Việt Nam

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
MÁI VÒM
2
Tháo dỡ mái tôn, chiều cao ≤28m
162.8
m2
3
Tháo dỡ kết cấu sắt thép, chiều cao ≤28m
1.128
tấn
4
Bốc xếp, vận chuyển vật liệu tháo dỡ về điểm tập kết
2
công
5
Cắt sàn bê tông - Chiều dày ≤10cm
48
m
6
Phá dỡ kết cấu bê tông
2.7
m3
7
Vận chuyển phế thải tiếp 3000m bằng ô tô
7.87
m3
8
Đào móng, chiều rộng móng ≤6m - Cấp đất III
0.164
100m3
9
Ván khuôn móng cột - Móng vuông, chữ nhật
0.036
100m2
10
Bê tông lót móng, rộng ≤250cm, M100, đá 4x6, PCB30
0.968
m3
11
Ván khuôn móng cột - Móng vuông, chữ nhật
0.198
100m2
12
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK D8mm
0.038
tấn
13
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK D10mm
0.05
tấn
14
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK D14mm
0.12
tấn
15
Bê tông móng, rộng ≤250cm, M250, đá 1x2, PCB40
2.942
m3
16
Đắp đất độ chặt Y/C K = 0,90
0.125
100m3
17
Khung móng Bulong M24x550
32
bộ
18
Mua thép mạ kẽm làm khung, cột
885.006
kg
19
Gia công cột, khung bằng thép hình
0.863
tấn
20
Lắp cột khung thép các loại
0.8634
tấn
21
Lốc cong thép để làm cột
8
cái
22
Mua thép hộp mạ kẽm làm xà gồ, giằng cột
1201.526
kg
23
Gia công xà gồ thép
1.172
tấn
24
Lắp dựng xà gồ thép
1.1722
tấn
25
Lốc cong tôn lợp mái
190.624
m2
26
Lợp mái che tường bằng tôn múi, chiều dài bất kỳ, dày 0.45mm
2.468
100m2
27
Tôn úp sườn khổ 400, tôn dày 0.45ly
23.68
m
28
Máng thu nước Inox khổ 600, tôn dày 0.4ly
32.2
m
29
Lắp đặt ống nhựa PVC miệng bát, nối bằng p/p dán keo, đoạn ống dài 6m - Đường kính D90mm
0.4
100m
30
Lắp đặt cút nhựa miệng bát nối bằng p/p dán keo - Đường kính D90mm
12
cái
31
Đai bắt ống D90
40
cái
32
Phễu chắn rác D110
4
cái
33
Bê tông nền M250, đá 1x2, PCB40
1.702
m3
34
Lát gạch đất nung KT400x400mm, vữa XM M75, PCB40
17.02
m2
35
TƯỜNG RÀO
36
Tháo dỡ kết cấu sắt thép, chiều cao ≤6m
2.069
tấn
37
Bốc xếp, vận chuyển vật liệu tháo dỡ về điểm tập kết
4
công
38
Cắt sàn bê tông - Chiều dày ≤10cm
275.08
m
39
Phá dỡ kết cấu bê tông không cốt thép
54.054
m3
40
Phá dỡ kết cấu bê tông có cốt thép
9.187
m3
41
Phá dỡ tường xây gạch chiều dày tường <=33cm
50.835
m3
42
Phá dỡ tường xây gạch chiều dày tường <=22cm
82.656
m3
43
Đào móng, chiều rộng móng ≤6m - Cấp đất III
1.932
100m3
44
Ván khuôn móng băng, móng bè, bệ máy
0.274
100m2
45
Bê tông lót móng, rộng ≤250cm, M100, đá 4x6, PCB30
10.316
m3
46
Xây móng bằng gạch xi măng 6,5x10,5x22cm - Chiều dày >33cm, vữa XM M75, PCB40
67.175
m3
47
Ván khuôn xà dầm, giằng
0.835
100m2
48
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK D6mm
0.272
tấn
49
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK D14mm
1.392
tấn
50
Đắp đất độ chặt Y/C K = 0,90
1.16
100m3

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON TÂN HỒNG 2 như sau:

  • Có quan hệ với 7 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0,00%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0,00%, Phi tư vấn 0,00%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.470.755.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.467.582.000 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,22%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 04: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 04: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 45

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây