Thông báo mời thầu

Gói thầu số 04: Thi công xây dựng

Tìm thấy: 18:30 29/04/2025
Trạng thái gói thầu
Đã hủy
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Nhà đa năng và tường rào, sân chơi, bãi tập, bồn hoa cây cảnh
Tên gói thầu
Gói thầu số 04: Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Nhà đa năng và tường rào, sân chơi, bãi tập, bồn hoa cây cảnh
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Theo Quyết định số 1329/QĐ-UBND ngày 11/4/2025 của UBND huyện Trà Bồng
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Trà Bồng, Tỉnh Quảng Ngãi
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
15:00 08/05/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
E2500178033_2504291026
Ngày phê duyệt
29/04/2025 12:08
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ban Quản lý dự án đầu tư xây dựng và phát triển quỹ đất huyện Trà Bồng

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
16:40 29/04/2025
đến
15:00 08/05/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
15:00 08/05/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
84.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Tám mươi bốn triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 08/05/2025 (05/09/2025)

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH MTV Xây dựng dân dụng Đắc Minh Tư vấn lập thiết kế bản vẽ thi công và dự toán Thôn Bình Thanh, Xã Trà Bình, Huyện Trà Bồng, Tỉnh Quảng Ngãi.
2 Công ty Cổ phần Thông tin và Thẩm định giá Miền Trung Tư vấn thẩm định giá Số: 42-Nguyễn Công Phương, Phường Nghĩa Lộ, Thành phố Quảng Ngãi, Tỉnh Quảng Ngãi;
3 Công ty TNHH MTV Tư vấn xây dựng Hoàng Phú Tư vấn thẩm tra thiết kế bản vẽ thi công và dự toán 19 Đào Du, Thị Trấn Trà Xuân, Huyện Trà Bồng, Tỉnh Quảng Ngãi;
4 Phòng KT và HT huyện Trà Bồng Thẩm định BCKTKT Tầng 3, UBND huyện Trà Bồng, Thị trấn Trà Xuân, Huyện Trà Bồng, Quảng Ngãi
5 Công ty cổ phần tư vấn và xây dựng 368 Hà Nội Tư vấn lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT Thôn Trung Thượng, xã Đại Hùng, huyện Ứng Hoà, thành phố Hà Nội;
6 Tổ thẩm định Ban Quản lý dự án ĐTXD và PTQĐ huyện Trà Bồng Thẩm định E- HSMT, kết quả lựa chọn nhà thầu Tổ dân phố 4, Thị trấn Trà Xuân, Huyện Trà Bồng, Quảng Ngãi;

Thông tin huỷ thầu

Lí do huỷ thầu
Tất cả hồ sơ quan tâm, hồ sơ dự sơ tuyển, hồ sơ dự thầu, hồ sơ đề xuất không đáp ứng được các yêu cầu của hồ sơ mời quan tâm, hồ sơ mời sơ tuyển, hồ sơ mời thầu, hồ sơ yêu cầu
Số quyết định
KQ2500178033_2506030842
Ngày phê duyệt quyết định
00:00 03/06/2025
Văn bản quyết định đính kèm

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611
Thời điểm huỷ thầu
09:21 03/06/2025

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Ô tô tải tự đổ tải trọng ≥ 7 T (Kèm theo đăng ký và đăng kiểm thiết bị còn hiệu lực);
2
2
Máy đào (Kèm theo kiểm định thiết bị còn hiệu lực); ≥ 0,8m3;
2
3
Máy đầm bàn (Có hóa đơn tài chính kèm theo)
2
4
Máy đầm dùi (Có hóa đơn tài chính kèm theo)
2
5
Máy trộn bê tông ≥ 250l (Có hóa đơn tài chính kèm theo)
2
6
Máy trộn vữa ≥ 150l (Có hóa đơn tài chính kèm theo)
2
7
Máy cắt gạch đá (Có hóa đơn tài chính kèm theo)
2
8
Máy cắt uốn thép (Có hóa đơn tài chính kèm theo)
2
9
Máy đầm đất cầm tay - trong lượng 70Kg trở lên (Có hóa đơn tài chính kèm theo)
2
10
Máy hàn xoay chiều - công suất: ≥23 kW (Có hóa đơn tài chính kèm theo)
2
11
Máy khoan bê tông (Có hóa đơn tài chính kèm theo)
2
12
Máy phát điện Còn hoạt động tốt (Có hóa đơn tài chính kèm theo)
2

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
HẠNG MỤC: SAN NỀN, GIA CỐ MÁI TALUY ÂM
2
San nền
3
Đào san đất trong phạm vi ≤50m bằng máy ủi 110CV - Cấp đất III
2.5126
100m3
4
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 12 tấn - đổ bãi thải, cự ly vận chuyển trong phạm vi ≤1km
25.1256
10m³/1km
5
Mua đất để đắp (giá công bố mỏ đất Tân An, xã Tịnh Đông, Sơn Tịnh), hệ số tơi xốp 1,306
2726.67
m3
6
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 12 tấn - Cự ly vận chuyển trong phạm vi ≤1km
272.6667
10m³/1km
7
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 12 tấn - Cự ly vận chuyển 1km tiếp theo trong phạm vi ≤10km
2454
10m³/1km
8
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 12 tấn - Cự ly vận chuyển 1km tiếp theo trong phạm vi ≤60km
2999.33
10m³/1km
9
San đầm đất bằng máy lu bánh thép 16T, độ chặt Y/C K = 0,90
18.98
100m3
10
Gia cố mái taluy âm
11
Đào móng bằng máy đào 0,8m3, chiều rộng móng ≤6m - Cấp đất III
0.3899
100m3
12
Bê tông móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều rộng ≤250cm, M200, đá 1x2, PCB40
25.992
m3
13
Ván khuôn móng dài
1.2996
100m2
14
Đắp đất nền móng công trình, nền đường bằng thủ công
12.998
m3
15
Đào móng băng bằng thủ công, rộng ≤3m, sâu ≤1m - Cấp đất III
3.544
1m3
16
Ván khuôn mái bờ kênh mương
0.7088
100m2
17
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤6m
0.2592
tấn
18
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤18mm, chiều cao ≤6m
1.0562
tấn
19
Bê tông xà dầm, giằng nhà SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều cao ≤6m, M200, đá 1x2, PCB40
7.088
m3
20
Bê tông sản xuất bằng máy trộn và đổ bằng thủ công, bê tông mái bờ kênh mương dày ≤20cm, bê tông M200, đá 1x2, PCB40
22.233
m3
21
Lót bao ni lông chống thấm trước khi đổ bê tông
222.33
m2
22
Lắp đặt ống nhựa PVC miệng bát, nối bằng p/p dán keo, đoạn ống dài 6m - Đường kính 60mm
1.6582
100m
23
Vải địa kỹ thuật bọc đầu ống thoát nước ngầm
1
c trình
24
HẠNG MỤC: NHÀ ĐA NĂNG (THCS- MẪU 6)
25
PHẦN MÓNG TH4
26
Đào móng bằng máy đào 0,8m3, chiều rộng móng ≤6m - Cấp đất III
8.6883
100m3
27
Bê tông lót móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, rộng ≤250cm, M150, đá 4x6, PCB40
13.606
m3
28
Ván khuôn móng cột
0.501
100m2
29
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK ≤10mm
0.222
tấn
30
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK ≤18mm
1.12
tấn
31
Bê tông móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, rộng ≤250cm, M200, đá 1x2, PCB40
41.322
m3
32
Ván khuôn cột vuông, chữ nhật, chiều cao ≤28m
0.867
100m2
33
Lắp dựng cốt thép cột, trụ, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤6m
0.123
tấn
34
Lắp dựng cốt thép cột, trụ, ĐK ≤18mm, chiều cao ≤6m
2.155
tấn
35
Bê tông cột SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, TD ≤0,1m2, chiều cao ≤6m, M200, đá 1x2, PCB40
5.746
m3
36
Đắp đất hố móng bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,90
8.6883
100m3
37
NỀN - TH2 (CAO 0,6M)
38
Xây móng bằng đá chẻ 15x20x25cm, vữa XM M75, PCB40
13.477
m3
39
Đắp cát công trình bằng máy đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,90
1.7207
100m3
40
Rải bao nilong chống mất nước xi măng
0.8184
100m2
41
Ván khuôn thép móng dài
0.3113
100m2
42
Lắp dựng cốt thép cầu thang, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤6m
0.022
tấn
43
Bê tông nền SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, M200, đá 1x2, PCB40
11.454
m3
44
Láng nền, sàn không đánh màu, dày 2cm, vữa XM M75, PCB40
12.96
m2
45
Tạo gờ chống trượt ram dốc
12.96
m2
46
Xây móng bằng gạch đất sét nung 5x10x20cm, dày ≤30cm, vữa XM M75, PCB40
0.7826
m3
47
Xây cột, trụ bằng gạch đất sét nung 5x10x20cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M75, PCB40
0.905
m3
48
Xây tường thẳng gạch (7,5x11,5x17,5)cm, chiều dày >11,5cm, Chiều cao <=6m, vữa XM mác 75
2.8928
m3
49
Ván khuôn thép giằng lan can, chiều cao ≤28m
0.043
100m2
50
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤6m
0.0388
tấn

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG 368 HÀ NỘI như sau:

  • Có quan hệ với 182 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,81 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 4,14%, Xây lắp 79,31%, Tư vấn 13,10%, Phi tư vấn 3,45%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 454.270.427.777 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 426.360.653.451 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 6,14%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 04: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 04: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 69

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây