Thông báo mời thầu

Gói thầu số 04: Thi công xây dựng

Tìm thấy: 11:17 05/05/2025
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Hệ thống điện chiếu sáng, rãnh thoát nước đường giao thông từ phường Vân Phú đi xã Phượng Lâu, thành phố Việt Trì
Tên gói thầu
Gói thầu số 04: Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Hệ thống điện chiếu sáng, rãnh thoát nước đường giao thông từ phường Vân Phú đi xã Phượng Lâu, thành phố Việt Trì
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách Nhà nước và huy động các nguồn vốn hợp pháp khác (nếu có)
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thành phố Việt Trì, Tỉnh Phú Thọ
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
09:00 12/05/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
E2500184335_2505051055
Ngày phê duyệt
05/05/2025 10:57
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ủy ban nhân dân phường Vân Phú
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
11:00 05/05/2025
đến
09:00 12/05/2025
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 12/05/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
48.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Bốn mươi tám triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 12/05/2025 (09/09/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH Hoàng Lê Phú Thọ Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Tổ 68, Khu Vân Cơ - Phường Minh Phương - Thành phố Việt Trì - Tỉnh Phú Thọ
2 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ CÔNG MINH Tư vấn lập E-HSMT Tổ 37, Khu Thi Đua - Phường Tiên Cát - Thành phố Việt Trì - Tỉnh Phú Thọ
3 CÔNG TY CP ÁNH DƯƠNG VIỆT TRÌ Tư vấn thẩm định E-HSMT Tổ 37, phố Thi Đua - Phường Tiên Cát - Thành phố Việt Trì - Tỉnh Phú Thọ
4 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ CÔNG MINH Tư vấn đánh giá E-HSDT Tổ 37, Khu Thi Đua - Phường Tiên Cát - Thành phố Việt Trì - Tỉnh Phú Thọ
5 CÔNG TY CP ÁNH DƯƠNG VIỆT TRÌ Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Tổ 37, phố Thi Đua - Phường Tiên Cát - Thành phố Việt Trì - Tỉnh Phú Thọ

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào dung tích gầu ≥ 0,4 m3, (kèm Tài liệu chứng minh thiết bị)
1
2
Máy đầm đất cầm tay - trọng lượng ≥ 50 kg, (kèm Tài liệu chứng minh thiết bị)
2
3
Cần trục ô tô hoặc thiết bị tương đương - sức nâng ≥ 6T, (kèm Tài liệu chứng minh thiết bị)
1
4
Xe nâng - chiều cao nâng ≥ 10m, (kèm Tài liệu chứng minh thiết bị)
1
5
Máy trộn bê tông, dung tích ≥ 250 lít, (kèm Tài liệu chứng minh thiết bị)
1
6
Ô tô tự đổ, trọng tải ≥ 7T, (kèm Tài liệu chứng minh thiết bị)
1
7
Thiết bị kiểm tra hiện trường, (kèm Tài liệu chứng minh thiết bị)
1
8
Phòng thí nghiệm công trình (có thể thuê, hợp đồng nguyên tắc), (kèm Tài liệu chứng minh thiết bị)
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Đắp đất, độ chặt Y/C K = 0,90
3.5256
100m3
2
Vận chuyển đất cấp III
1.1752
100m3
3
Lưới nilon
1469
m
4
Gạch không nung -đặc
13221
viên
5
RÃNH THOÁT NƯỚC TRONG RÃNH CÁP: Tháo dỡ các cấu kiện bằng bê tông đúc sẵn , trọng lượng cấu kiện <=150 kg
817
cấu kiện
6
Lắp đặt cấu kiện bê tông đúc sẵn trọng lượng > 50kg-200kg
817
cấu kiện
7
Giá đỡ cáp điện trong lòng rãnh
409
bộ
8
MÓNG CỘT HR1: Đào móng chiều rộng móng ≤6m - Cấp đất III
0.4659
100m3
9
Bê tông móng, rộng ≤250cm, M150, đá 1x2, PCB40
35.84
m3
10
Ván khuôn móng cột - Móng vuông, chữ nhật
1.792
100m2
11
Đắp đất, độ chặt Y/C K = 0,90
0.1075
100m3
12
Vận chuyển đất cấp III
0.36
100m3
13
MÓNG CỘT HR2: Phá dỡ kết cấu gạch đá
8.019
m3
14
Vận chuyển phế thải đổ đi
8.019
m3
15
Đổ bê tông lót móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 2x4, mác 200, PCB40
10.476
m3
16
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép móng, đường kính cốt thép <= 18mm
0.2053
tấn
17
Ván khuôn móng cột, móng vuông, chữ nhật
1.1178
100m2
18
Tiếp địa cột điện chiếu sáng: Đào kênh mương, chiều rộng kênh mương ≤6m- Cấp đất III
0.2905
100m3
19
Đắp đất, độ chặt Y/C K = 0,90
0.2905
100m3
20
Gia công, đóng cọc chống sét L63x63x6 mạ kẽm
83
cọc
21
Kéo rải dây thép chống sét dưới mương đất Fi =10mm mạ kẽm
207.5
m
22
Lắp đặt ống nhựa HDPE gân xoắn 35/25
0.83
100m
23
Cột đèn chiếu sáng: Khung móng M16x340x340x500
83
cái
24
Lắp dựng cột đèn , cột thép, cột gang chiều cao cột <=8m
83
cột
25
Lắp cần đèn bát giác
83
cần đèn
26
Lắp đèn led 100W (dim 5 cấp)
83
bộ
27
Lắp bảng điện cửa cột
83
bảng
28
Lắp đặt các automat 1 pha 10A
83
cái
29
Cầu đấu dây
83
cái
30
Lắp đặt tủ điện điều khiển chiếu sáng 50A
2
tủ
31
Lắp giá đỡ tủ điện
2
bộ
32
Rải cáp ngầm Cu/XLPE/PVC/DSTA/PVC 4x10mm2
31.09
100m
33
Rải dây đồng M10
30.04
100m
34
Luồn dây từ cáp ngầm lên đèn dây dẫn 2 ruột Cu/PVC/PVC 2x2,5mm2
7.47
100m
35
Lắp đặt ống nhựa HDPE nối bằng phương pháp hàn, đoạn ống dài 50m, đường kính D65/50mm
30.01
100m
36
Đầu cốt đồng M10
672
cái
37
Làm đầu cáp khô
672
đầu cáp
38
Tiếp địa cho tủ chiếu sáng: Đào kênh mương, rãnh thoát nước, đường ống, đường cáp , rộng ≤1m, sâu ≤1m - Cấp đất III
12.4
m3
39
Đắp đất, độ chặt Y/C K = 0,90
0.124
100m3
40
Gia công, đóng cọc chống sét mạ kẽm L63x63x6
12
cọc
41
Kéo rải dây thép chống sét dưới mương đất thép dẹt 40x4mm
25
m
42
Kéo rải dây thép chống sét dưới mương đất thép dẹt 40x4mm
5
m
43
ĐẢM BẢO GIAO THÔNG
44
Đảm bảo giao thông
1
toàn bộ
45
HẠNG MỤC: THOÁT NƯỚC
46
CỐNG THOÁT NƯỚC (VỊ TRÍ NÚT GIAO): Phá dỡ kết cấu bê tông
5.88
m3
47
Xúc bê tông lên phương tiện vận chuyển
0.0588
100m3
48
Đào móng công trình, chiều rộng móng <= 6m, đất cấp III
0.24
100m3
49
Vận chuyển đất cấp III tận dụng để đắp
0.168
100m3
50
Vận chuyển đất cấp III không tận dụng
0.072
100m3/1km

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân phường Vân Phú như sau:

  • Có quan hệ với 19 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,50 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0,00%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0,00%, Phi tư vấn 0,00%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 26.299.058.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 26.207.236.000 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,35%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 04: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 04: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 152

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây