Thông báo mời thầu

Gói thầu số 04: Thi công xây dựng

Tìm thấy: 14:40 13/05/2025
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Cải tạo, sửa chữa hệ thống rãnh thoát nước, sân bê tông, bồn hoa, mái sảnh, nhà bảo vệ, nhà xe Trường THCS Cổ Am-Vĩnh Tiến, xã Tam Cường
Tên gói thầu
Gói thầu số 04: Thi công xây dựng
Bên mời thầu
Chủ đầu tư
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Cải tạo, sửa chữa hệ thống rãnh thoát nước, sân bê tông, bồn hoa, mái sảnh, nhà bảo vệ, nhà xe Trường THCS Cổ Am-Vĩnh Tiến, xã Tam Cường
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Vốn ngân sách
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Vĩnh Bảo, Thành phố Hải Phòng
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
08:00 22/05/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
E2500202510_2505131017
Ngày phê duyệt
13/05/2025 14:37
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UBND xã Tam Cường
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
14:38 13/05/2025
đến
08:00 22/05/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:00 22/05/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
19.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Mười chín triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 22/05/2025 (20/08/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH tư vấn thiết kế và xây dựng Tuấn Hùng Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Khu dân cư Hòa Bình, thị trấn Vĩnh Bảo, huyện Vĩnh Bảo, thành phố Hải Phòng
2 Công ty cổ phần tư vấn thiết kế xây dựng Đất Việt Tư vấn lập E-HSMT Số 268 Lý Thường Kiệt, phường Phan Bội Châu, quận Hồng Bàng, Thành phố Hải Phòng
3 Công ty TNHH tư vấn đầu tư xây dựng và kinh doanh thương mại Lê Nguyễn Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 156, Khu phố Tân Hoà, Thị trấn Vĩnh Bảo, Huyện Vĩnh Bảo, Thành phố Hải Phòng
4 Công ty cổ phần tư vấn thiết kế xây dựng Đất Việt Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 268 Lý Thường Kiệt, phường Phan Bội Châu, quận Hồng Bàng, Thành phố Hải Phòng
5 Công ty TNHH tư vấn đầu tư xây dựng và kinh doanh thương mại Lê Nguyễn Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 156, Khu phố Tân Hoà, Thị trấn Vĩnh Bảo, Huyện Vĩnh Bảo, Thành phố Hải Phòng

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Búa căn khí nén
1
2
Máy nén khí
1
3
Máy đầm bê tông, đầm dùi
1
4
Máy đầm bê tông, đầm bàn
1
5
Máy đầm đất cầm tay
1
6
Máy trộn bê tông
1
7
Máy trộn vữa
1
8
Ô tô tự đổ
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Gia công, lắp dựng cửa đi khuôn nhôm hệ, kính an toàn 6.38mm
2.365
m2
2
Gia công, lắp dựng cửa sổ khuôn nhôm hệ, kính an toàn 6.38mm
3.51
m2
3
Lắp dựng hoa sắt cửa
3.51
m2
4
Điện
5
Tháo dỡ hệ thống điện và các thiết bị điện hiện trạng
1
công
6
Cung cấp, lắp đặt ống nhựa mềm đặt chìm bảo hộ dây dẫn, đường kính 16mm
35
m
7
Cung cấp, lắp đặt quạt treo tường
1
cái
8
Cung cấp, lắp đặt các loại đèn ống dài 1,2m, loại hộp đèn 2 bóng
3
bộ
9
Cung cấp, lắp đặt dây dẫn 2 ruột 2x1.5mm2
15
m
10
Cung cấp, lắp đặt dây dẫn 2 ruột 2x2.5mm2
20
m
11
Cung cấp, lắp đặt công tắc - 1 hạt trên 1 công tắc
1
cái
12
Cung cấp, lắp đặt công tắc - 2 hạt trên 1 công tắc
1
cái
13
Cung cấp, lắp đặt ổ cắm đôi
3
cái
14
Cung cấp, lắp đặt aptomat loại 1 pha, cường độ dòng điện 20Ampe
1
cái
15
Cung cấp, lắp đặt đế nhựa âm tường
4
cái
16
Cung cấp, lắp đặt tủ điện phòng
1
cái
17
THOÁT NƯỚC
18
Cắt sân bê tông để đào rãnh, hố ga
6.5
100m
19
Phá dỡ kết cấu bê tông không cốt thép
33.2
m3
20
Đào móng rãnh thoát nước bằng máy
1.1866
100m3
21
Đào rãnh thoát nước bằng thủ công
13.1853
m3
22
Thi công móng cấp phối đá dăm lớp dưới
0.2408
100m3
23
Đổ bê tông mương cáp, rãnh nước, đá 1x2, mác 200
36.129
m3
24
Xây gạch không nung 6,5x10,5x22, xây gối đỡ ống, rãnh thoát nước, vữa XM mác 75
44.066
m3
25
Trát tường trong, chiều dày trát 2cm, vữa XM mác 75
333.4
m2
26
Láng nền sàn không đánh mầu, dày 3cm, vữa XM mác 75
96.8
m2
27
Công tác gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn nắp đan, tấm chớp
1.0294
100m2
28
Công tác gia công, lắp đặt cốt thép bê tông đúc sẵn. Cốt thép tấm đan, hàng rào, cửa sổ, lá chớp, nan hoa, con sơn
1.5301
tấn
29
Đổ bê tông đúc sẵn. Bê tông tấm đan, mái hắt, lanh tô, đá 1x2, mác 200
17.572
m3
30
Lắp các tấm đan bê tông đúc sẵn
339
1 cấu kiện
31
Đắp đất công trình bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,90
0.5502
100m3
32
Vận chuyển đất thừa đổ đi
1.1003
100m3
33
BỒN HOA
34
Đào đất móng bồn hoa
28.8239
m3
35
Đổ bê tông lót móng, đá 4x6, vữa mác 100
11.0862
m3
36
Xây gạch không nung 6,5x10,5x22, xây bồn hoa, vữa XM mác 75
30.2854
m3
37
Trát tường ngoài, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75
171.6998
m2
38
Lát gạch thẻ 60x240mm, vữa XM mác 75
131.474
m2
39
Đổ đất màu trồng cây
27.1719
m3
40
SÂN BÊ TÔNG
41
Đắp cát công trình bằng máy đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,90
4.7172
100m3
42
Thi công móng cấp phối đá dăm lớp trên
3.1448
100m3
43
Rải vải lớp nilong chống mất nước
3144.8
m2
44
Đổ bê tông nền, đá 1x2, mác 250
377.376
m3
45
Đánh bóng sân bê tông
3144.8
m2
46
Cắt khe co giãn sân bê tông
4.729
100m
47
NHÀ XE, MÁI SẢNH
48
Tháo dỡ mái bằng thủ công, chiều cao <= 6m
305.4336
m2
49
Lợp thay thế mái loại tấm lợp tấm tôn
305.4336
m2
50
Làm biển hiệu trang trí mái sảnh nhà lớp học bằng tấm alumilium, dán chữ trang trí màu đỏ
4.5
m2

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu UBND xã Tam Cường như sau:

  • Có quan hệ với 10 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,40 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0,00%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0,00%, Phi tư vấn 0,00%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 11.302.691.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 11.119.971.000 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,62%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 04: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 04: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 43

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây