Thông báo mời thầu

Gói thầu số 04: Thi công xây dựng

Tìm thấy: 15:58 27/05/2025
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Cải tạo, sửa chữa các ngõ trên địa bàn phường Gia Viên năm 2025
Tên gói thầu
Gói thầu số 04: Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án Cải tạo, sửa chữa các ngõ trên địa bàn phường Gia Viên năm 2025
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn ngân sách quận
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Quận Ngô Quyền, Thành phố Hải Phòng
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
16:15 05/06/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
E2500231148_2505271545
Ngày phê duyệt
27/05/2025 15:55
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ủy ban nhân dân phường Gia Viên
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
15:56 27/05/2025
đến
16:15 05/06/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
16:15 05/06/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
19.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Mười chín triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 05/06/2025 (03/10/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty Cổ phần tư vấn đầu tư xây dựng số 18 Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 126 đường Lê Văn Thuyết, Phường Kênh Dương, Quận Lê Chân, Thành phố Hải Phòng
2 Công ty cổ phần tư vấn thiết kế công trình xây dựng Hải Phòng Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 36 Lý Tự Trọng, Phường Hoàng Văn Thụ, Quận Hồng Bàng, Thành phố Hải Phòng
3 Công ty TNHH đầu tư và tư vấn xây dựng Đức Thái Tư vấn lập E-HSMT Số 23 Lưu Úc, phường Phù Liễn, quận Kiến An, thành phố Hải Phòng
4 Công ty cổ phần thiết kế và xây dựng Đại Dương Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 84/81 Đà Nẵng, Phường Lạc Viên, quận Ngô Quyền, thành phố Hải Phòng
5 Công ty TNHH đầu tư và tư vấn xây dựng Đức Thái Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 23 Lưu Úc, phường Phù Liễn, quận Kiến An, thành phố Hải Phòng
6 Công ty cổ phần thiết kế và xây dựng Đại Dương Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 84/81 Đà Nẵng, Phường Lạc Viên, quận Ngô Quyền, thành phố Hải Phòng

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy khoan bê tông cầm tay ≥ 1,5kW
1
2
Máy trộn bê tông ≥ 250 lít
1
3
Máy trộn vữa ≥ 150 lít
1
4
Máy đầm dùi ≥ 1,5kW
1
5
Máy đầm bàn ≥ 1,0kW
1
6
Máy hàn ≥ 23 kW
1
7
Ô tô tự đổ ≥ 5 tấn
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Phá dỡ kết cấu gạch đá
0.231
m3
2
Đục lỗ thông tường xây gạch, chiều dày tường <=22cm, tiết diện lỗ <= 0,15m2
1
lỗ
3
Nạo vét bùn đáy ga
0.192
m3
4
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn giằng cổ ga
0.017
100m2
5
Gia công khung thép góc giằng cổ ga, khối lượng một cấu kiện <= 50 kg
0.044
tấn
6
Lắp đặt khung thép góc giằng cổ ga, khối lượng một cấu kiện <= 50 kg
0.044
tấn
7
Đổ bê tông giằng cổ ga, đá 1x2, mác 250, PCB40
0.14
m3
8
Công tác gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn. Ván khuôn gỗ, ván khuôn tấm đan
0.006
100m2
9
Công tác gia công, lắp đặt cốt thép bê tông đúc sẵn. Cốt thép tấm đan ga
0.011
tấn
10
Gia công khung thép góc tấm đan, khối lượng một cấu kiện <= 50 kg
0.05
tấn
11
Lắp đặt khung thép góc tấm đan, khối lượng một cấu kiện <= 50 kg
0.05
tấn
12
Đổ bê tông tấm đan ga, đá 1x2, mác 250
0.1
m3
13
Lắp các loại cấu kiện bê tông đúc sẵn, trọng lượng <= 100kg
2
1 cấu kiện
14
VẬN CHUYỂN VẬT TƯ VÀO TRONG NGÕ ĐỂ THI CÔNG
15
Bốc xếp vận chuyển - cát các loại
25.203
m3
16
Bốc xếp vận chuyển - sỏi, cấp phối đá dăm các loại
22.83
m3
17
Bốc xếp vận chuyển - gạch xây các loại
1.258
1000v
18
Bốc xếp vận chuyển - xi măng bao
3.35
tấn
19
Chi phí bốc xếp, vận chuyển cấu kiện cống, gối cống, tấm đan ga vào ngõ để thi công
1
gói
20
HẠNG MỤC: CẢI TẠO, SỬA CHỮA NGÕ 89 LÊ LỢI
21
NỀN MẶT NGÕ
22
Phá dỡ kết cấu mặt ngõ
57.8
m3
23
Vận chuyển vận chuyển phế thải các loại đổ đi
57.8
m3
24
Đào khuôn nền mặt ngõ, đất cấp II
12.25
m3
25
Vận chuyển đất các loại đổ đi
12.25
m3
26
Cấp phối đá dăm loại 1 mặt ngõ
99.765
m3
27
Rải nilong chống mất nước xi măng
5.607
100m2
28
Đổ bê tông mặt ngõ, chiều dày mặt ngõ <=25 cm, đá 1x2, mác 250
84.105
m3
29
Cắt khe biến dạng đường bê tông
82.19
m
30
Xoa nhẵn mặt ngõ bê tông
570.4
m2
31
Nhân công hướng dẫn, đảm bảo an toàn giao thông, theo tiến độ thi công
10
công
32
CỐNG D300
33
Cắt ngõ thi công cống
94.2
m
34
Đào đất móng cống, đất cấp II
45.69
m3
35
Vận chuyển đất các loại đổ đi
45.69
m3
36
Thi công lớp đá 2x4 lót đáy móng cống
3.297
m3
37
Lắp đặt gối cống D300
102
cái
38
Lắp đặt ống bê tông, đoạn ống dài 1m, đường kính 300mm
51
đoạn ống
39
Nối ống bê tông bằng gioăng cao su, đường kính 300mm
50
mối nối
40
Chèn vữa xi măng mác 100 mối nối cống
50
mối nối
41
Đắp cát hố móng cống, độ chặt yêu cầu K=0,90
29.2
m3
42
CỐNG D400
43
Cắt ngõ thi công cống
27.1
m
44
Đào đất móng cống, đất cấp II
16.27
m3
45
Vận chuyển đất các loại đổ đi
16.27
m3
46
Thi công lớp đá 2x4 lót đáy móng cống
1.088
m3
47
Lắp đặt gối cống D400
28
cái
48
Lắp đặt ống bê tông, đoạn ống dài 1m, đường kính 400mm
14
đoạn ống
49
Nối ống bê tông bằng gioăng cao su, đường kính 400mm
13
mối nối
50
Chèn vữa xi măng mác 100 mối nối cống
13
mối nối

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 04: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 04: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 54

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây