Thông báo mời thầu

Gói thầu số 04: Thi công xây dựng

Tìm thấy: 09:33 03/06/2025
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Duy tu, sửa chữa nền phòng học nhà C, mái dãy nhà B, C, thang tời, bổ sung mái sân di động cơ sở 1 và nền 02 phòng học, hành lang và mái (cơ sở 2) trường Mầm non Dư Hàng Kênh
Tên gói thầu
Gói thầu số 04: Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Duy tu, sửa chữa nền phòng học nhà C, mái dãy nhà B, C, thang tời, bổ sung mái sân di động cơ sở 1 và nền 02 phòng học, hành lang và mái (cơ sở 2) trường Mầm non Dư Hàng Kênh
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách quận
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Quận Lê Chân, Thành phố Hải Phòng
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Các thông báo liên quan
Thời điểm đóng thầu
16:30 12/06/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
E2500248243_2506030928
Ngày phê duyệt
03/06/2025 09:28
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Trường mầm non Dư Hàng Kênh
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
09:31 03/06/2025
đến
16:30 12/06/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
16:30 12/06/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
20.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Hai mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 12/06/2025 (10/09/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ GIÁM SÁT XÂY DỰNG HOÀNG PHÁT Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Thôn Xuân Sơn 1 (tại nhà ông Nguyễn Đình Khánh) - Xã An Thắng - Huyện An Lão - Thành phố Hải Phòng
2 Công ty TNHH tư vấn xây dựng thương mại Đức An Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 3/278 đường Tây Sơn - Phường Trần Thành Ngọ - Quận Kiến An - Thành phố Hải Phòng
3 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ HƯNG THỊNH Tư vấn lập E-HSMT Thôn Thượng Trung ( tại nhà ông Nguyễn Văn Diện) - Xã Liên Am - Huyện Vĩnh Bảo - Thành phố Hải Phòng
4 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI ĐK Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 11A/194 đường Đồng Hòa - Phường Đồng Hoà - Quận Kiến An - Thành phố Hải Phòng
5 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ HƯNG THỊNH Tư vấn đánh giá E-HSDT Thôn Thượng Trung ( tại nhà ông Nguyễn Văn Diện) - Xã Liên Am - Huyện Vĩnh Bảo - Thành phố Hải Phòng
6 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI ĐK Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 11A/194 đường Đồng Hòa - Phường Đồng Hoà - Quận Kiến An - Thành phố Hải Phòng
7 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY LẮP BÌNH MINH Tư vấn quản lý dự án, quản lý hợp đồng của Chủ đầu tư, Bên mời thầu hoặc do Chủ đầu tư, Bên mời thầu thuê Số 374A đường Hùng Vương - Phường Hùng Vương - Quận Hồng Bàng - Thành phố Hải Phòng

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy cắt gạch đá
1
2
Máy hàn xoay chiều
1
3
Máy khoan bê tông cầm tay
1
4
Máy trộn vữa 150 lít
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Tháo dỡ hệ thống thu sét mái
2
công
2
Tháo dỡ mái
291.9584
m2
3
Tháo dỡ kết sắt thép
0.5563
tấn
4
Tháo dỡ trần
175
m2
5
Phá lớp vữa láng mái cũ
158.1504
m2
6
Lắp dựng, tháo dỡ dàn giáo trong, chiều cao chuẩn 3,6m
1.75
100m2
7
* Sửa chữa
8
Quét dung dịch chống thấm mái, tường, sê nô, ô văng …
158.1504
m2
9
Láng nền sàn không đánh mầu, dày 3cm, vữa XM mác 100, PCB30
158.1504
m2
10
Gia công xà gồ thép mạ kẽm
0.5563
tấn
11
Lắp dựng xà gồ thép
0.5563
tấn
12
Lợp mái che tường bằng tôn múi chiều dài bất kỳ
2.6643
100m2
13
Ke chống bão (định mức 4c/1m2)
1065.72
cái
14
Gia công kim thu sét, chiều dài kim 1,5m
7
cái
15
Lắp đặt kim thu sét, chiều dài kim 1,5m
7
cái
16
Bản mã đế kim thu sét
7
cái
17
Quả nậm gốm tráng men chân kim thu sét
7
cái
18
Kéo rải dây chống sét theo tường, cột và mái nhà, loại dây thép D10mm
70.2
m
19
Thi công trần bằng thạch cao tấm thả
175
m2
20
Lắp đặt ống nhựa miệng bát nối bằng phương pháp dán keo, đoạn ống dài 6m, đường kính ống 100mm
0.996
100m
21
Lắp đặt côn, cút nhựa miệng bát nối bằng phương pháp dán keo, đường kính côn, cút 100mm
24
cái
22
SỬA CHỮA NỀN PHÒNG HỌC NHÀ C
23
* Phá dỡ
24
Tháo dỡ ván sàn gỗ cũ
101.2648
m2
25
Phá dỡ lớp gạch lát nền phòng học cũ (hỏng 60%)
185.6818
m2
26
Phá dỡ vữa láng nền dày 3cm (lấy bằng 60% diện tích nền)
185.6818
m2
27
Vận chuyển các loại phế thải từ trên cao xuống
7.4272
m3
28
* Sửa chữa
29
Láng nền sàn không đánh mầu, dày 3cm, vữa XM mác 100, PCB30
185.68
m2
30
Lát nền, sàn, kích thước gạch 600x600mm, vữa XM mác 75, PCB30
6.1508
m2
31
Lát sàn tấm nhựa giả gỗ, nền trong phòng
296.9304
m2
32
SỬA CHỮA MÁI NHÀ C
33
* Phá dỡ
34
Tháo dỡ hệ thống thu sét mái
1
công
35
Tháo dỡ mái
278.608
m2
36
Tháo dỡ kết sắt thép
0.3177
tấn
37
* Sửa chữa
38
Cạo bỏ lớp rêu mốc trên bề mặt bê tông sàn mái, sê nô mái
88.3652
m2
39
Quét dung dịch chống thấm mái, tường, sê nô, ô văng …
61.7892
m2
40
Gia công xà gồ thép mạ kẽm
0.3177
tấn
41
Lắp dựng xà gồ thép
0.3177
tấn
42
Lợp mái che tường bằng tôn múi chiều dài bất kỳ, đinh vít chuyên dụng
2.4452
100m2
43
Ke chống bão (định mức 4c/1m2)
978
cái
44
Gia công kim thu sét, chiều dài kim 1,5m
4
cái
45
Lắp đặt kim thu sét, chiều dài kim 1,5m
4
cái
46
Bản mã đế kim thu sét
4
cái
47
Quả nậm gốm tráng men chân kim thu sét
4
cái
48
Kéo rải dây chống sét theo tường, cột và mái nhà, loại dây thép D10mm
45.9
m
49
Lắp đặt ống nhựa miệng bát nối bằng phương pháp dán keo, đoạn ống dài 6m, đường kính ống 100mm
0.976
100m
50
Lắp đặt côn, cút nhựa miệng bát nối bằng phương pháp dán keo, đường kính côn, cút 100mm
16
cái

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 04: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 04: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 46

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây