Thông báo mời thầu

Gói thầu số 04: Thi công xây dựng

Tìm thấy: 09:20 09/06/2025
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Duy tu, sửa chữa cổng, hàng rào và một số phòng học trường Mầm non Hoa Lan
Tên gói thầu
Gói thầu số 04: Thi công xây dựng
Bên mời thầu
Chủ đầu tư
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Duy tu, sửa chữa cổng, hàng rào và một số phòng học trường Mầm non Hoa Lan
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách quận
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Quận Lê Chân, Thành phố Hải Phòng
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
10:00 18/06/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
E2500258555_2506090909
Ngày phê duyệt
09/06/2025 09:17
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Trường Mầm non Hoa Lan
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
09:18 09/06/2025
đến
10:00 18/06/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
10:00 18/06/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
15.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Mười lăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 18/06/2025 (16/10/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty cổ phần tư vấn thiết kế và xây dựng CAD Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 116 Lô 26D Lê Hồng Phong, Phường Đông Khê, Quận Ngô Quyền, Thành phố Hải Phòng
2 Công ty TNHH Kiến trúc Hải Phòng Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 5/38 An Chân, Phường Sở Dầu, Quận Hồng Bàng, Thành phố Hải Phòng
3 Công ty TNHH đầu tư và tư vấn xây dựng Đức Thái Tư vấn lập E-HSMT Số 23 Lưu Úc, phường Phù Liễn, quận Kiến An, thành phố Hải Phòng
4 Công ty cổ phần thiết kế và xây dựng Đại Dương Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 84/81 Đà Nẵng, Phường Lạc Viên, quận Ngô Quyền, thành phố Hải Phòng
5 Công ty TNHH đầu tư và tư vấn xây dựng Đức Thái Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 23 Lưu Úc, phường Phù Liễn, quận Kiến An, thành phố Hải Phòng
6 Công ty cổ phần thiết kế và xây dựng Đại Dương Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 84/81 Đà Nẵng, Phường Lạc Viên, quận Ngô Quyền, thành phố Hải Phòng

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy khoan bê tông cầm tay ≥ 0,62 kW
1
2
Máy cắt gạch đá ≥ 1,7kW
1
3
Máy hàn nhiệt cầm tay
1
4
Ô tô tự đổ ≥ 5,0 T
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Sơn tường ngoài nhà đã bả - 1 nước lót, 2 nước phủ
464.247
m2
2
Công tác bả bằng 1 lớp bột bả vào các kết cấu - cột, dầm, trần
211.302
m2
3
Sơn dầm, trần, cột, tường trong nhà đã bả - 1 nước lót, 2 nước phủ
211.302
m2
4
Quét dung dịch chống thấm sàn, chân tường cao 20cm khu vệ sinh
23.38
m2
5
Lát nền, sàn bằng gạch Ceramic men khô KT: 300x600, vữa XM M75, PCB30
34.2
m2
6
Ốp tường, trụ, cột bằng gạch Ceramic KT: 300x600, vữa XM M75, PCB30
83.73
m2
7
Thi công trần phẳng bằng tấm thạch cao chống nước
34.2
m2
8
Lắp dựng vách ngăn khu vệ sinh bằng tấm Compact cao 1,9m
31.464
m2
9
Lắp dựng cửa sổ nhôm hệ kính an toàn dày 6.38mm
2.97
m2
10
Lắp dựng cửa đi nhôm hệ kính an toàn dày 6.38mm
12.46
m2
11
Lắp dựng vách nhôm
38.28
m2
12
Bốc xếp vận chuyển phế thải các loại đổ đi
28.547
m3
13
Nhân công tháo dỡ các thiết bị điện và nước trong nhà
4
công
14
Tháo dỡ phụ kiện vệ sinh bệ xí
10
bộ
15
Tháo dỡ phụ kiện vệ sinh chậu rửa
2
bộ
16
Tháo dỡ phụ kiện vệ sinh khác (như: gương soi, vòi rửa, vòi sen, hộp đựng giấy vệ sinh, ...)
2
bộ
17
Dây Cu/PVC/PVC 2x1.5
220
m
18
Dây Cu/PVC/PVC 2x2.5
180
m
19
Lắp đặt công tắc - 1 hạt trên 1 công tắc
10
cái
20
Lắp đặt công tắc - 2 hạt trên 1 công tắc
25
cái
21
Lắp đặt công tắc - 3 hạt trên 1 công tắc
15
cái
22
Lắp đặt aptomat loại 1 pha, cường độ dòng điện <= 50Ampe
7
cái
23
Lắp đặt ổ cắm đôi 250V-10A
13
cái
24
Lắp đặt đèn Led 1,2m, loại hộp đèn 2 bóng
10
bộ
25
Lắp đặt đèn ốp trần bóng tròn D300x24W
6
bộ
26
Lắp đặt quạt đảo trần 45W
2
cái
27
Lắp đặt quạt treo tường 75W
12
cái
28
Lắp đặt xí bệt loại trẻ nhỏ
18
bộ
29
Lắp đặt xí bệt loại người lớn
2
bộ
30
Lắp đặt chậu rửa 1 vòi
2
bộ
31
Lắp đặt vòi rửa tay
9
bộ
32
Máng rửa tay inox
2
cái
33
Lắp đặt ống cấp nước D21
0.8
100m
34
Lắp đặt ống nhựa PVC D32
0.35
100m
35
Lắp đặt ống nhựa D60
0.22
100m
36
Lắp đặt ống nhựa D90
0.18
100m
37
Lắp đặt đèn Led 1,2m, loại hộp đèn 2 bóng (tận dụng đèn)
12
bộ
38
Lắp đặt đèn ốp trần bóng tròn D300x24W (tận dụng đèn)
8
bộ
39
Lắp đặt quạt đảo trần 45W (tận dụng quạt)
13
cái
40
Lắp đặt quạt treo tường 75W (tận dụng quạt)
6
cái
41
Lắp đặt điều hoà treo tường một chiều 12000 BTU
10
máy
42
CẢI TẠO CỔNG, TƯỜNG RÀO THOÁNG
43
CỔNG
44
Cạo bỏ lớp sơn trên bề mặt tường cột, trụ
10.927
m2
45
Công tác bả bằng 1 lớp bột bả vào các kết cấu - tường
10.927
m2
46
KL trên:
47
Sơn tường ngoài nhà đã bả - 1 nước lót, 2 nước phủ
10.927
m2
48
KL trên:
49
Cạo rỉ các kết cấu thép
6.925
m2
50
Sơn sắt thép - 1 nước lót, 2 nước phủ
6.925
m2

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 04: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 04: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 48

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây