Thông báo mời thầu

Gói thầu số 04: Thi công xây dựng

Tìm thấy: 14:46 18/06/2025
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Di chuyển các công trình điện phục vụ GPMB dự án Đầu tư xây dựng tuyến đường trục vành đai kinh tế T4 (đoạn từ đường ĐT.499B đến ĐT.495B), huyện Thanh Liêm
Tên gói thầu
Gói thầu số 04: Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Di chuyển các công trình điện phục vụ GPMB dự án Đầu tư xây dựng tuyến đường trục vành đai kinh tế T4 (đoạn từ đường ĐT.499B đến ĐT.495B), huyện Thanh Liêm
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Vốn giải phóng mặt bằng của dự án
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Thanh Liêm, Tỉnh Hà Nam
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
10:00 28/06/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
E2500279466_2506181425
Ngày phê duyệt
18/06/2025 14:35
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Trung tâm phát triển quỹ đất huyện Thanh Liêm
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
14:41 18/06/2025
đến
10:00 28/06/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
10:00 28/06/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
65.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Sáu mươi lăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 28/06/2025 (26/09/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty Cổ phần Tư vấn và xây dựng Nam Hà Thành Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 11/499 đường Giải Phóng, Phường Trường Thi, Thành phố Nam Định, Tỉnh Nam Định, Việt Nam
2 Công ty Cổ phần TKT - Tư vấn và Công nghệ Xây dựng Tư vấn lập E-HSMT Số A2/7, ngõ 8, đường Quang Trung, tổ dân phố 6, phường La Khê, quận Hà Đông, TP Hà Nội
3 Công ty Cổ phần Thiết bị và Kỹ thuật công trình BNA Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 5 ngõ 120 Trường Chinh, Phường Phương Mai, Quận Đống Đa, TP. Hà Nội
4 Công ty Cổ phần TKT - Tư vấn và Công nghệ Xây dựng Tư vấn đánh giá E-HSDT Số A2/7, ngõ 8, đường Quang Trung, tổ dân phố 6, phường La Khê, quận Hà Đông, TP Hà Nội
5 Công ty Cổ phần Thiết bị và Kỹ thuật công trình BNA Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 5 ngõ 120 Trường Chinh, Phường Phương Mai, Quận Đống Đa, TP. Hà Nội

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy trộn bê tông, công suất ≥ 250 lít Nhà thầu đính kèm hoá đơn GTGT. Trường hợp đi thuê phải kèm theo hợp đồng nguyên tắc và đăng ký kinh doanh của bên cho thuê.
1
2
Ôtô tải (có cần cẩu), tải trọng ≥ 1,5 tấn Nhà thầu đính kèm đăng ký và kiểm định còn hiệu lực tính đến ngày đóng thầu. Trường hợp đi thuê phải kèm theo hợp đồng nguyên tắc và đăng ký kinh doanh của bên cho thuê.
1
3
Máy cắt uốn cốt thép ≥5kW Nhà thầu đính kèm hoá đơn GTGT. Trường hợp đi thuê phải kèm theo hợp đồng nguyên tắc và đăng ký kinh doanh của bên cho thuê.
1
4
Máy đầm bàn ≥1kW Nhà thầu đính kèm hoá đơn GTGT. Trường hợp đi thuê phải kèm theo hợp đồng nguyên tắc và đăng ký kinh doanh của bên cho thuê.
1
5
Máy đầm đất cầm tay ≥70kg Nhà thầu đính kèm hoá đơn GTGT. Trường hợp đi thuê phải kèm theo hợp đồng nguyên tắc và đăng ký kinh doanh của bên cho thuê.
1
6
Máy đầm dùi ≥1,5kW Nhà thầu đính kèm hoá đơn GTGT. Trường hợp đi thuê phải kèm theo hợp đồng nguyên tắc và đăng ký kinh doanh của bên cho thuê.
1
7
Máy bơm nước Nhà thầu đính kèm hoá đơn GTGT. Trường hợp đi thuê phải kèm theo hợp đồng nguyên tắc và đăng ký kinh doanh của bên cho thuê.
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Phần di chuyển đường dây 22kV và 35kV
2
Phần lắp đặt
3
Xà khoá XKL -2T
4
bộ
4
Xà khoá XZK -2T
3
bộ
5
Xà khoá XK -2T
10
bộ
6
Xà khoá XR-3F -2T
2
bộ
7
Xà khoá XĐL-1T -1F
3
bộ
8
Giắng cột GC-16
3
bộ
9
Giắng cột GC-18
4
bộ
10
Giắng cột GC-20
10
bộ
11
Cột bê tông PC.I -16-190-13
6
cột
12
Cột bê tông PC.I -18-190-13
8
cột
13
Cột bê tông PC.I -20-190-13
20
cột
14
Sứ VHĐ22kV
13
cái
15
Sứ chuỗi néo đơn 22kV + phụ kiện
54
chuỗi
16
Sứ chuỗi néo kép 22kV + phụ kiện
33
chuỗi
17
Sứ chuỗi néo đơn 35kV + phụ kiện
12
chuỗi
18
Sứ chuỗi néo kép 35kV + phụ kiện
6
chuỗi
19
Dây nhôm AC120/19mm2
3638.25
m
20
Tiếp địa R-10T
17
bộ
21
Ghíp nhôm 3 bulong
120
cái
22
Phần thí nghiệm
23
Thí nghiệm mẫu cáp trung áp đến 35kV; Loại cáp: Cáp 1 lõi
1
sợi
24
Thí nghiệm cách điện đứng, treo, composit; Cách điện đứng cấp điện áp 3 ÷ 35kV
13
quả
25
Thí nghiệm cách điện đứng, treo, composit; Cách điện treo: Lắp chuỗi
105
chuỗi
26
Thí nghiệm điện trở tiếp đất của cột điện, cột thu lôi; Kết cấu bê tông
17
vị trí
27
Phần xây dựng
28
Móng 2 cột tròn M- 2PC16
3
móng
29
Móng 2 cột tròn M- 2PC18
4
móng
30
Móng 2 cột tròn M- 2PC20
10
móng
31
Hạ cột
20
cột
32
Tháo xà
20
bộ
33
Tháo dây AC120
351.168
m
34
Tháo dây AC95
238.548
m
35
Tháo dây AC70
506.55
m
36
Tháo, căng lại cáp quang
466
m
37
Chuỗi néo cáp quang
16
bộ
38
Giá bắt chuỗi néo cáp quang
8
bộ
39
Biển báo an toàn
17
cái
40
Công bậc 3/7 thu dọn
1
công
41
Phần di đường dây 0,4kV
42
Phần lắp đặt
43
Cột bê tông PC10 - 190-5.0
14
cột
44
Cáp nhôm vặn xoắn 4x120mm2
493.5
m
45
Giá đỡ cáp trên cột tròn
15
bộ
46
Cáp đồng treo Cu/xlpe/pvc 4x16mm2 (chiếu sáng)
139.65
m
47
Dây xuống hộp công tơ Cu/xlpe/pvc 2x16mm2
64
m
48
Dây xuống hộp công tơ Cu/xlpe/pvc 2x11mm2
32
m
49
Dây Cu/xlpe/pvc 3x16+1x10mm2
46
m
50
Dây xuống sau công tơ Cu/xlpe/pvc 2x6mm2
600
m

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Công ty Cổ phần TKT - Tư vấn và Công nghệ Xây dựng như sau:

  • Có quan hệ với 40 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,79 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 28,57%, Xây lắp 45,71%, Tư vấn 0,00%, Phi tư vấn 25,72%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 347.836.042.981 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 343.241.509.009 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,32%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 04: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 04: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 80

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây