Thông báo mời thầu

Gói thầu số 04: Thi công xây dựng

Tìm thấy: 10:11 19/06/2025
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
công trình Duy tu, sửa chữa một số hạng mục dãy nhà A2, A3, A4, thư viện xanh và mái tôn nhựa trước nhà A5 Trường Tiểu học Dư Hàng Kênh
Tên gói thầu
Gói thầu số 04: Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình Duy tu, sửa chữa một số hạng mục dãy nhà A2, A3, A4, thư viện xanh và mái tôn nhựa trước nhà A5 Trường Tiểu học Dư Hàng Kênh
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách quận
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Quận Lê Chân, Thành phố Hải Phòng
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
08:00 28/06/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
E2500276093_2506182024
Ngày phê duyệt
19/06/2025 10:09
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
TRƯỜNG TIỂU HỌC DƯ HÀNG KÊNH
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
10:10 19/06/2025
đến
08:00 28/06/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:00 28/06/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
18.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Mười tám triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 28/06/2025 (26/09/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty cổ phần tư vấn thiết kế và xây dựng cad Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 4 Nguyễn Trãi - Phường Máy Tơ - Quận Ngô Quyền - Thành phố Hải Phòng
2 CÔNG TY TNHH KIẾN TRÚC HẢI PHÒNG Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 5/38 An Chân - Phường Sở Dầu - Quận Hồng Bàng - Thành phố Hải Phòng
3 CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ TƯ VẤN XÂY DỰNG ĐỨC THÁI Tư vấn lập E-HSMT Số 23 Lưu Úc - Phường Phù Liễn - Quận Kiến An - Thành phố Hải Phòng
4 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG THÀNH LONG Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 32G Điện Biên Phủ - Phường Máy Tơ - Quận Ngô Quyền - Thành phố Hải Phòng
5 CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ TƯ VẤN XÂY DỰNG ĐỨC THÁI Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 23 Lưu Úc - Phường Phù Liễn - Quận Kiến An - Thành phố Hải Phòng
6 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG THÀNH LONG Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 32G Điện Biên Phủ - Phường Máy Tơ - Quận Ngô Quyền - Thành phố Hải Phòng

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
- Máy cắt gạch đá - công suất ≥1,7 kW *Nhà thầu cung cấp tài liệu chứng minh khả năng huy động thiết bị (là bản gốc/bản chụp được công chứng hoặc chứng thực) bao gồm: + Giấy tờ chứng minh quyền sở hữu thiết bị (đối với thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu). + Hợp đồng nguyên tắc và Giấy tờ chứng minh quyền sở hữu thiết bị của đơn vị cho thuê (đối với thiết bị đi thuê)
1
2
- Máy cắt thép - công suất ≥5,0 kW *Nhà thầu cung cấp tài liệu chứng minh khả năng huy động thiết bị (là bản gốc/bản chụp được công chứng hoặc chứng thực) bao gồm: + Giấy tờ chứng minh quyền sở hữu thiết bị (đối với thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu). + Hợp đồng nguyên tắc và Giấy tờ chứng minh quyền sở hữu thiết bị của đơn vị cho thuê (đối với thiết bị đi thuê)
1
3
- Máy đầm bê tông, dầm dùi - công suất ≥1,5 kW *Nhà thầu cung cấp tài liệu chứng minh khả năng huy động thiết bị (là bản gốc/bản chụp được công chứng hoặc chứng thực) bao gồm: + Giấy tờ chứng minh quyền sở hữu thiết bị (đối với thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu). + Hợp đồng nguyên tắc và Giấy tờ chứng minh quyền sở hữu thiết bị của đơn vị cho thuê (đối với thiết bị đi thuê)
1
4
- Máy hàn xoay chiều - công suất ≥5 kW *Nhà thầu cung cấp tài liệu chứng minh khả năng huy động thiết bị (là bản gốc/bản chụp được công chứng hoặc chứng thực) bao gồm: + Giấy tờ chứng minh quyền sở hữu thiết bị (đối với thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu). + Hợp đồng nguyên tắc và Giấy tờ chứng minh quyền sở hữu thiết bị của đơn vị cho thuê (đối với thiết bị đi thuê)
1
5
- Máy trộn bê tông - dung tích ≥250,0 lít *Nhà thầu cung cấp tài liệu chứng minh khả năng huy động thiết bị (là bản gốc/bản chụp được công chứng hoặc chứng thực) bao gồm: + Giấy tờ chứng minh quyền sở hữu thiết bị (đối với thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu). + Hợp đồng nguyên tắc và Giấy tờ chứng minh quyền sở hữu thiết bị của đơn vị cho thuê (đối với thiết bị đi thuê)
1
6
- Máy trộn vữa - dung tích ≥150,0 lít *Nhà thầu cung cấp tài liệu chứng minh khả năng huy động thiết bị (là bản gốc/bản chụp được công chứng hoặc chứng thực) bao gồm: + Giấy tờ chứng minh quyền sở hữu thiết bị (đối với thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu). + Hợp đồng nguyên tắc và Giấy tờ chứng minh quyền sở hữu thiết bị của đơn vị cho thuê (đối với thiết bị đi thuê)
1
7
- Ô tô tự đổ - Tải trọng hàng hoá ≥ 2,5 tấn *Nhà thầu cung cấp tài liệu chứng minh khả năng huy động thiết bị (là bản gốc/bản chụp được công chứng hoặc chứng thực) bao gồm: + Đăng ký xe, giấy kiểm định xe (còn hiệu lực) (đối với thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu). + Hợp đồng nguyên tắc và đăng ký xe + giấy kiểm định xe (còn hiệu lực) (đối với thiết bị đi thuê).
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
CẢI TẠO NHÀ A2,A4, THƯ VIỆN XANH VÀ MÁI TÔN NHỰA TRƯỚC NHÀ A5
2
Tháo dỡ mái bằng thủ công, chiều cao <= 28m
335.353
m2
3
Tháo dỡ kết sắt thép bằng thủ công, chiều cao <= 28m
0.673
tấn
4
Vệ sinh và chuyển tấm lợp
3
công
5
Lắp dựng dàn giáo ngoài, chiều cao <= 16 m
4.733
100m2
6
Phá dỡ kết cấu gạch đá bằng búa căn khí nén 3m3/ph
0.93
m3
7
Vận chuyển các loại phế thải từ trên cao xuống
14.7
m3
8
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn giằng đỉnh tường
0.124
100m2
9
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông giằng đỉnh tường , đá 1x2, mác 200, PCB40
1.364
m3
10
Cốt thép giằng đỉnh tường, đường kính cốt thép <= 10
0.023
tấn
11
Cốt thép giằng đỉnh tường, đường kính cốt thép <= 18
0.158
tấn
12
Xây gạch không nung 6,5x10,5x22, xây tường thẳng, chiều dày <= 33cm, chiều cao <= 6m, vữa XM mác 75, PCB30
10.877
m3
13
Trát tường ngoài, chiều dày trát 2cm, vữa XM mác 75, PCB30
95.413
m2
14
Sơn tường trong nhà không bả sơn, 1 nước lót, 2 nước phủ (Sơn tầng 2)
17.704
m2
15
Sơn dầm, cột, tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ (Sơn 2 tầng)
672.022
m2
16
Ốp gạch 30x45 chiếu nghỉ cầu thang
6.084
m2
17
Gia công xà gồ thép
0.78
tấn
18
Lắp dựng xà gồ thép
0.78
tấn
19
Lợp mái che tường bằng tôn xốp cách nhiệt
1.638
100m2
20
Lợp mái che tường bằng tôn múi chiều dài bất kỳ
0.285
100m2
21
Gia công, lắp dựng máng thu nước mái bằng inox (bao gồm cả khung thép)
24.82
m
22
Nẹp chống bão
696
cái
23
Gia công kim thu sét, chiều dài kim 1,5m
1
cái
24
Lắp đặt kim thu sét, chiều dài kim 1,5m
1
cái
25
Vệ sinh sàn sê nô
4
công
26
Rải lớp màng chống thấm gốc bitum kết hợp HDPE dày 3mm
0.542
100m2
27
Láng nền sàn không đánh mầu, dày 3cm, vữa XM mác 100, PCB40
54.237
m2
28
Tháo dỡ trần
133.4
m2
29
Thi công trần bằng tấm nhựa
133.4
m2
30
Gia công, lắp dựng biển hiệu trường
1
bộ
31
Lắp đặt dây dẫn 2 ruột <= 4mm2
40.2
m
32
Lắp đặt dây đơn <= 2,5mm2
93
m
33
Lắp đặt các loại đèn ống dài 1,2m, loại hộp đèn 2 bóng
36
bộ
34
NHÀ A2
35
Bạt dứa chống bụi
557.48
m2
36
Lắp dựng dàn giáo ngoài, chiều cao <= 16 m
5.575
100m2
37
Lắp dựng, tháo dỡ dàn giáo trong, chiều cao chuẩn 3,6m
4.628
100m2
38
Tháo tấm nhựa xốp tường
3.546
100m2
39
Ốp tấm nhựa nano dày 9mm (đã bao gồm tấm nhựa, khung xương, phào cổ trần, phào chân tường, phào khung cửa)
354.632
m2
40
Cạo bỏ lớp sơn trên bề mặt xà, dầm, trần
231.358
m2
41
Phá lớp vữa trát xà, dầm, trần
41.64
m2
42
Phá lớp vữa trát tường, cột, trụ
97.246
m2
43
Cạo bỏ lớp sơn trên bề mặt xà, dầm, trần
17.846
m2
44
Cạo bỏ lớp sơn trên bề mặt tường cột, trụ
41.677
m2
45
Trát xà dầm, vữa XM M75, PCB30
41.64
m2
46
Trát trụ, cột, chiều dày trát 2cm, vữa XM M75, PCB30
59.892
m2
47
Trát tường ngoài chiều dày trát 2cm, vữa XM M75, PCB30
37.354
m2
48
Cạo bỏ lớp sơn trên bề mặt tường cột, trụ
283.392
m2
49
Công tác bả bằng 1 lớp bột bả vào các kết cấu - cột, dầm, trần
332.89
m2
50
Công tác bả bằng 1 lớp bột bả vào các kết cấu - tường
320.746
m2

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 04: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 04: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 65

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây