Thông báo mời thầu

Gói thầu số 04: Thi công xây dựng

Tìm thấy: 17:58 24/06/2025
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Tu bổ, tôn tạo di tích lịch sử văn hóa Đền thờ Quận công Hoàng Đình Phùng, thôn Đông Thẳng, xã Vĩnh Hùng, huyện Vĩnh Lộc, tỉnh Thanh Hóa
Tên gói thầu
Gói thầu số 04: Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án: Tu bổ, tôn tạo di tích lịch sử văn hóa Đền thờ Quận công Hoàng Đình Phùng, thôn Đông Thẳng, xã Vĩnh Hùng, huyện Vĩnh Lộc, tỉnh Thanh Hóa
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
- Vốn ngân sách Tỉnh (hỗ trợ theo kế hoạch hằng năm): 905.000.000 đồng. - Vốn ngân sách xã Vĩnh Hùng và các nguồn huy động hợp pháp khác.
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Vĩnh Lộc, Tỉnh Thanh Hoá
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
16:00 01/07/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
E2500289145_2506241744
Ngày phê duyệt
24/06/2025 17:49
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ủy ban nhân dân xã Vĩnh Hùng
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
17:56 24/06/2025
đến
16:00 01/07/2025
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
16:00 01/07/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
15.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Mười lăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 01/07/2025 (29/10/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY CỔ PHẦN QUY HOẠCH XÂY DỰNG KIẾN TRÚC ĐÔNG DƯƠNG Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán 11/15 Cửa Hữu - Phường Tân Sơn - Thành phố Thanh Hoá - Tỉnh Thanh Hoá
2 CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI NAM THANH HÓA Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 42/02 đường Thanh Niên - Thị trấn Tân Phong - Huyện Quảng Xương - Tỉnh Thanh Hoá
3 CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ TƯ VẤN XÂY DỰNG ĐỒNG TÂM Tư vấn lập E-HSMT Phố Chính Hảo - Phường Quảng Đông - Thành phố Thanh Hoá - Tỉnh Thanh Hoá
4 CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ TƯ VẤN XÂY DỰNG ĐỒNG TÂM Tư vấn đánh giá E-HSDT Phố Chính Hảo - Phường Quảng Đông - Thành phố Thanh Hoá - Tỉnh Thanh Hoá

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Loại thiết bị: Máy đào, dung tích gầu ≥ 0,4 m3 Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt; sẵn sàng huy động cho gói thầu
1
2
Ô tô tự đổ - trọng tải ≥ 5 tấn (Đăng ký, đăng kiểm còn hạn lưu hành tới thời điểm đóng thầu) Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt; sẵn sàng huy động cho gói thầu
1
3
Máy trộn bê tông; Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt; sẵn sàng huy động cho gói thầu
1
4
Máy đầm bàn; Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt; sẵn sàng huy động cho gói thầu
1
5
Máy đầm dùi; Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt; sẵn sàng huy động cho gói thầu
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
HẠNG MỤC: TIỀN TẾ, HẬU CUNG
2
HẠ GIẢI
3
Hạ giải con giống các loại rồng có D<=20cm, 1m<=dài<=2m, tô vữa
3
con
4
Hạ giải bờ nóc, bờ chảy, cổ diêm, loại không có ô hộc
32.26
m
5
Hạ giải mái ngói, ngói mũi hài, Tầng mái 1
59.1483
m2
6
Hạ giải mái ngói, ngói mũi hài, Tầng mái 2
6.5764
m2
7
Hạ giải kết cấu gỗ, Hệ kết cấu mái, cao <= 4m
1.594
m3
8
Hạ giải kết cấu gỗ, Hệ kết cấu mái, cao <= 4m
1.6274
m3
9
Hạ giải kết cấu gỗ, Hệ kết cấu khung cột, cao <= 4m
1.53
m3
10
Hạ giải kết cấu gỗ, Hệ kết cấu khung cột, cao <= 4m
1.3099
m3
11
Phá lớp vữa trát tường ngoài
99.8403
m2
12
Phá lớp vữa trát tường trong
87.9659
m2
13
Phá lớp vữa trát tường, cột, trụ
19.0511
m2
14
Phá lớp vữa trát xà, dầm, trần
12.1503
m2
15
Phá dỡ nền gạch đất nung
44.064
m2
16
Đục tẩy bề mặt sàn bê tông
44.064
m2
17
Phá dỡ kết cấu bê tông không cốt thép
4.6089
m3
18
Tháo dỡ cửa
14.6376
m2
19
Vận chuyển đất - Cấp đất IV
0.0572
100m3
20
PHẦN XÂY DỰNG CƠ BẢN
21
Trát tường ngoài - Chiều dày 1,5cm, vữa XM M75, XM PCB40
99.8403
m2
22
Trát tường trong - Chiều dày 1,5cm, vữa XM M75, XM PCB40
87.9659
m2
23
Trát trụ, cột, lam đứng, cầu thang - Chiều dày 1,5cm, vữa XM M75, XM PCB40
19.0511
m2
24
Trát trần, vữa XM M75, XM PCB40
12.1503
m2
25
Trát gờ chỉ, vữa XM M75, PCB40
45.857
m
26
Đắp phào kép, vữa XM M75, PCB40
70.786
m
27
Xây các bộ phận kết cấu phức tạp khác bằng gạch đất sét nung 6,5x10,5x22cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M75, PCB40
0.102
m3
28
Trát tường ngoài dày 1,5cm, vữa XM M75, PCB40
1.147
m2
29
Sơn dầm, trần, tường trong nhà không bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
87.9659
m2
30
Sơn dầm, trần, tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
151.144
m2
31
Máng thu nước inox dày 0,5ly
2.67
m
32
Lắp đặt ống nhựa PVC miệng bát, nối bằng p/p dán keo, đoạn ống dài 6m - Đường kính 90mm
0.037
100m
33
TU BỔ
34
Tu bổ, phục hồi từng phần các cấu kiện gỗ, nối vá
0.0992
m3
35
Tu bổ, phục hồi từng phần các cấu kiện gỗ, nối mộng
0.0381
m3
36
Tu bổ, phục hồi cột, trụ gỗ tròn, Đường kính D<= 20cm
0.2124
m3
37
Tu bổ, phục hồi câu đầu, quá giang và các cấu kiện tương tự, loại đơn giản
0.058
m3
38
Tu bổ, phục hồi từng phần các cấu kiện gỗ, nối vá
0.0317
m3
39
Tu bổ, phục hồi chồng rường, con chồng, đấu trụ và các cấu kiện tương tự, loại đơn giản
0.0176
m3
40
Tu bổ, phục hồi các loại hoành, thượng lương và các cấu kiện tương tự, vuông, chữ nhật
1.4027
m3
41
Tu bổ, phục hồi rui mái, lá mái và các cấu kiện tương tự, đơn giản
1.0263
m3
42
Tu bổ, phục hồi các loại ván dong, ván lụa, vách đố, ván sàn, ván trần và các loại cấu kiện tương tự, Mộng đơn ( phần vật liệu)
0.3879
m3
43
Tu bổ, phục hồi các loại ván dong, ván lụa, vách đố, ván sàn, ván trần và các loại cấu kiện tương tự, Mộng đơn ( phần nhân công)
7.5124
m2
44
Tu bổ, phục hồi các loại ngưỡng cửa và các cấu kiện tương tự
0.1391
m3
45
Tu bổ, phục hồi các loại bạo cửa, đố lụa và các cấu kiện tương tự, đơn giản
0.1894
m3
46
Tu bổ, phục hồi cửa bức bàn và các loại cửa tương tự ( phần vật liệu)
0.4063
m2
47
Tu bổ, phục hồi cửa bức bàn và các loại cửa tương tự (phần nhân công)
9.916
m2
48
Vòng bi đạn bạc
12
bộ
49
Tu bổ, phục hồi các loại ván gió, ván ngạch ( Phần vật liệu)
0.0974
m3
50
Tu bổ, phục hồi các loại ván gió, ván ngạch ( Phần nhân công)
2.4336
m2

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 04: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 04: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 54

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây