Thông báo mời thầu

Gói thầu số 04: Thi công xây dựng

Tìm thấy: 15:57 30/06/2025
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa, chống xuống cấp Giảng đường khu B, C, D và Ký túc xá sinh viên khu C Trường Đại học Sư phạm Kỹ thuật, Đại học Đà Nẵng
Tên gói thầu
Gói thầu số 04: Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu (giai đoạn thi công) Hạng mục: Sửa chữa, chống xuống cấp Giảng đường khu B, C, D và Ký túc xá sinh viên khu C Trường Đại học Sư phạm Kỹ thuật, Đại học Đà Nẵng.
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Vốn tự bổ sung hợp pháp của Trường Đại học Sư phạm Kỹ thuật.
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Quận Hải Châu, Thành phố Đà Nẵng
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
08:30 07/07/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
E2500297267_2506300839
Ngày phê duyệt
30/06/2025 15:06
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Trường Đại học Sư phạm Kỹ thuật
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
15:56 30/06/2025
đến
08:30 07/07/2025
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:30 07/07/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
16.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Mười sáu triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 07/07/2025 (04/11/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH xây dựng Nhân Tín Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán 1/4/23 Nhật Lệ, Phường Đông Ba, Quận Phú Xuân, Thành phố Huế
2 Công ty TNHH MTV xây dựng và thương mại ATZ Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Tổ 6, KV3, Phường An Hòa, Thành phố Huế, Tỉnh Thừa Thiên Huế
3 Công ty TNHH Thẩm định giá DELTA Tư vấn thẩm định giá 34A Mai Dị, Phường Hoà Cường Bắc, Quận Hải Châu, Thành phố Đà Nẵng
4 Công ty TNHH Lâm Anh Hải Châu Tư vấn lập E-HSMT 52/38 Lương Ngọc Quyến, Phường Thuận Phước, Quận Hải Châu, Thành phố Đà Nẵng
5 Công ty CP phát triển công nghệ Hoàng Gia Long Tư vấn thẩm định E-HSMT lô 20, đường Nguyễn Sắc Kim, phường Hòa Xuân, quận Cẩm Lệ, thành phố Đà Nẵng
6 Công ty TNHH Lâm Anh Hải Châu Tư vấn đánh giá E-HSDT 52/38 Lương Ngọc Quyến, Phường Thuận Phước, Quận Hải Châu, Thành phố Đà Nẵng
7 Công ty CP phát triển công nghệ Hoàng Gia Long Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu lô 20, đường Nguyễn Sắc Kim, phường Hòa Xuân, quận Cẩm Lệ, thành phố Đà Nẵng
8 Theo Kết quả lựa chọn nhà thầu gói thầu số 01: Quản lý dự án Tư vấn quản lý dự án, quản lý hợp đồng của Chủ đầu tư, Bên mời thầu hoặc do Chủ đầu tư, Bên mời thầu thuê Theo Kết quả lựa chọn nhà thầu gói thầu số 01: Quản lý dự án
9 Theo Kết quả lựa chọn nhà thầu gói thầu số 05: Giám sát thi công xây dựng gói thầu số 04 Tư vấn khác tham gia trực tiếp trong quá trình tổ chức lựa chọn nhà thầu Theo Kết quả lựa chọn nhà thầu gói thầu số 05: Giám sát thi công xây dựng gói thầu số 04

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Cần trục ô tô – Có sức nâng ≤ 10 tấn Nhà thầu phải cung cấp các tài liệu (nộp cùng E-HSDT hoặc trong quá trình đối chiếu tài liệu) để chứng minh thiết bị hiện có tình trạng hoạt động tốt và khả năng sẵn sàng để huy động gồm: - Tài liệu hợp pháp chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc do nhà thầu huy động (kèm theo Hợp đồng thuê thiết bị và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê). - Giấy chứng nhận kiểm định an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường còn hiệu lực. - Giấy chứng nhận kiểm tra/kiểm định thông số kỹ thuật còn hiệu lực.
1
2
Máy vận thăng – Có sức nâng ≥ 3 tấn Nhà thầu phải cung cấp các tài liệu (nộp cùng E-HSDT hoặc trong quá trình đối chiếu tài liệu) để chứng minh thiết bị hiện có tình trạng hoạt động tốt và khả năng sẵn sàng để huy động gồm: - Tài liệu hợp pháp chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc do nhà thầu huy động (kèm theo Hợp đồng thuê thiết bị và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê). - Giấy chứng nhận kiểm tra/kiểm định thông số kỹ thuật còn hiệu lực
1
3
Ô tô tự đổ - Có khối lượng hàng chuyên chở ≥ 7 tấn Nhà thầu phải cung cấp các tài liệu (nộp cùng E-HSDT hoặc trong quá trình đối chiếu tài liệu) để chứng minh thiết bị hiện có tình trạng hoạt động tốt và khả năng sẵn sàng để huy động gồm: - Tài liệu hợp pháp chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc do nhà thầu huy động (kèm theo Hợp đồng thuê thiết bị và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê). - Giấy chứng nhận kiểm định an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường còn hiệu lực.
2
4
Máy trộn bê tông - Thể tích thùng máy ≥250L Nhà thầu phải cung cấp các tài liệu (nộp cùng E-HSDT hoặc trong quá trình đối chiếu tài liệu) để chứng minh thiết bị hiện có tình trạng hoạt động tốt và khả năng sẵn sàng để huy động gồm: - Tài liệu hợp pháp chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc do nhà thầu huy động (kèm theo Hợp đồng thuê thiết bị và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê).
4
5
Máy đầm dùi Nhà thầu phải cung cấp các tài liệu (nộp cùng E-HSDT hoặc trong quá trình đối chiếu tài liệu) để chứng minh thiết bị hiện có tình trạng hoạt động tốt và khả năng sẵn sàng để huy động gồm: - Tài liệu hợp pháp chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc do nhà thầu huy động (kèm theo Hợp đồng thuê thiết bị và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê).
4
6
Máy khoan bê tông Nhà thầu phải cung cấp các tài liệu (nộp cùng E-HSDT hoặc trong quá trình đối chiếu tài liệu) để chứng minh thiết bị hiện có tình trạng hoạt động tốt và khả năng sẵn sàng để huy động gồm: - Tài liệu hợp pháp chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc do nhà thầu huy động (kèm theo Hợp đồng thuê thiết bị và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê).
4
7
Máy hàn Nhà thầu phải cung cấp các tài liệu (nộp cùng E-HSDT hoặc trong quá trình đối chiếu tài liệu) để chứng minh thiết bị hiện có tình trạng hoạt động tốt và khả năng sẵn sàng để huy động gồm: - Tài liệu hợp pháp chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc do nhà thầu huy động (kèm theo Hợp đồng thuê thiết bị và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê).
4
8
Máy cắt cốt thép Nhà thầu phải cung cấp các tài liệu (nộp cùng E-HSDT hoặc trong quá trình đối chiếu tài liệu) để chứng minh thiết bị hiện có tình trạng hoạt động tốt và khả năng sẵn sàng để huy động gồm: - Tài liệu hợp pháp chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc do nhà thầu huy động (kèm theo Hợp đồng thuê thiết bị và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê).
4
9
Máy cắt gạch đá Nhà thầu phải cung cấp các tài liệu (nộp cùng E-HSDT hoặc trong quá trình đối chiếu tài liệu) để chứng minh thiết bị hiện có tình trạng hoạt động tốt và khả năng sẵn sàng để huy động gồm: - Tài liệu hợp pháp chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc do nhà thầu huy động (kèm theo Hợp đồng thuê thiết bị và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê).
4

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Mái tôn
2
Khu B
3
Tháo dỡ mái bằng thủ công, chiều cao <= 28m
684.502
m2
4
Tháo dỡ kết sắt thép bằng thủ công, chiều cao <= 28m
2.281
tấn
5
Phá dỡ tường xây gạch chiều dày tường <=22cm
17.894
m3
6
Xây tường thẳng gạch bê tông (5,5x9x19)cm, chiều dày 20,0cm, chiều cao <= 28m, vữa XM mác 75, PCB40
4.544
m3
7
Xây tường thẳng gạch bê tông (5,5x9x19)cm, chiều dày 9,0cm, chiều cao <= 28m, vữa XM mác 75, PCB40
10.208
m3
8
Ván khuôn thép, khung xương thép, cột chống bằng thép ống. Ván khuôn xà, dầm, giằng, chiều cao <= 28m
0.336
100m2
9
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép xà dầm, giằng, đường kính cốt thép <= 18mm, chiều cao <= 6m
0.291
tấn
10
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép xà dầm, giằng, đường kính cốt thép <= 10mm, chiều cao <= 6m
0.038
tấn
11
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông xà dầm, giằng nhà, chiều cao <= 6m, đá 1x2, mác 250, PCB40
2.076
m3
12
Trát tường xây gạch không nung bằng vữa thông thường, trát tường ngoài, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75, PCB40
162.626
m2
13
Trát tường xây gạch không nung bằng vữa thông thường, trát tường trong, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75, PCB40
138.897
m2
14
Sơn dầm, trần, cột, tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 1 nước phủ
28.119
m2
15
Lợp mái che tường bằng tôn múi chiều dài bất kỳ, tôn sóng vuông dày 4.5 dem (Bao gồm tấm úp nóc B=0,6m)
6.845
100m2
16
Gia công xà gồ thép mạ kẽm
2.281
tấn
17
Lắp dựng xà gồ thép
2.281
tấn
18
Lợp mái che úp nóc, bề rộng B=0,4m
45.04
md
19
SXLĐ cửa khung sắt hộp + pa nô thép tấm
1.5
m2
20
Vận chuyển các loại phế thải từ trên cao xuống
17.894
m3
21
Bốc xếp vận chuyển phế thải các loại
17.894
m3
22
Khu C
23
Phá dỡ tường xây gạch chiều dày tường <=22cm
0.309
m3
24
Tháo dỡ mái bằng thủ công, chiều cao <= 28m
338.909
m2
25
Lợp mái che tường bằng tôn múi chiều dài bất kỳ, tôn sóng vuông dày 4.5 dem (Bao gồm tấm úp nóc B=0,6m)
3.389
100m2
26
Lắp đặt máng xối âm bằng tôn phẳng, bề rộng B=0,8m
7
md
27
Lợp mái che úp nóc, bề rộng B=0,4m
13.9
md
28
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông xà dầm, giằng nhà, chiều cao <= 6m, đá 1x2, mác 250, PCB40
0.309
m3
29
Vận chuyển các loại phế thải từ trên cao xuống
0.309
m3
30
Bốc xếp vận chuyển phế thải các loại
0.309
m3
31
Chống thấm
32
Khu B
33
Phá dỡ nền láng vữa xi măng
558.384
m2
34
Vệ sinh, sạch bề mặt sàn trước khi phủ chống thấm.
658.535
m2
35
Quét dung dịch chống thấm mái, tường, sê nô, ô văng …(SIKA Flintkote hoặc tương đương)
658.535
m2
36
Láng nền sàn không đánh mầu, dày 2cm, vữa XM mác 100, PCB40
558.384
m2
37
Quét nước xi măng 2 nước
558.384
m2
38
Vận chuyển các loại phế thải từ trên cao xuống
11.168
m3
39
Bốc xếp vận chuyển phế thải các loại
11.168
m3
40
Lắp đặt Cầu chắn rác Inox 304, D90mm
10
cái
41
Khu C
42
Phá dỡ nền láng vữa xi măng
236.763
m2
43
Vệ sinh, sạch bề mặt sàn trước khi phủ chống thấm.
236.763
m2
44
Quét dung dịch chống thấm mái, tường, sê nô, ô văng …(SIKA Flintkote hoặc tương đương)
236.763
m2
45
Láng nền sàn không đánh mầu, dày 2cm, vữa XM mác 100, PCB40
236.763
m2
46
Quét nước xi măng 2 nước
236.763
m2
47
Vận chuyển các loại phế thải từ trên cao xuống
4.735
m3
48
Bốc xếp vận chuyển phế thải các loại
4.735
m3
49
Lắp đặt Cầu chắn rác Inox 304, D90mm
6
cái
50
Mái lấy sáng Khu B

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY TNHH LÂM ANH HẢI CHÂU như sau:

  • Có quan hệ với 4 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 3,00 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0,00%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0,00%, Phi tư vấn 0,00%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.093.631.305 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 886.771.000 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 18,91%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 04: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 04: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 65

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây